Got Paid Thu nhập cao với Surfactif. Kiếm tiền cực kỳ đơn giản

các mem chú ý: Cái này phải dùng auto surf mới tăng nhanh poit được, mà chạy auto surf thì rất nặng, chạy bằng máy PC thì lỗ luôn $ điện đó, nếu ai có VPS thì chơi ko thì nghỉ nhé

sao cắm cả ngày đc 1,8 điểm nhi, cắm trên 4vps ko si nhê, hình như phải cắm ở trang chấp nhận popup ah

chủ thớt làm mất thời gian của em quá! :binhsua04: làm cả ngày trời! có bí quyết thì lôi ra đi! chủ thớt đi làm cả ngày con được 2$ cơ mà! khi đầu tiêu đề nói có chút thủ thuật surf gì đó!

Có phải là Copy 1 trong 3 cái link của nó rùi gán vào URL trong mấy trang auto surf không mọi người? :)

Gà mờ. :)

UPDATE VIDEO hướng dẫn surf link promote trên easyhits 4 you.com và một số trang surf không cho phép surf link trực tiếp từ surfactif.

Còn trang nào surf hiệu quả thì các bạn tự tìm kiếm nhé.

Có một số trang có trao đổi traffic, dùng auto của mmo84 auto surf link, để cho nó chạy cả ngày thì số link của bạn cũng tăng lên đáng kể đấy.

(Các trang script giống trang này http://www.paidtoclick.in/ nè các bác )

Mình lôi hết ruột ra rồi đấy. Biết gì chỉ nấy rồi. Mình làm như vậy, surf 4 trang, dùng noscript và adblock để surf, chạy cả ngày mà máy vẫn vô tư, chẳng thấy ảnh hưởng gì.

Điều quan trọng nhất là các bạn tự tìm kiếm site surf nào tốt nhất đối với các bạn.

Ngoài ra mình có cheat được một số trang scam, thu nhập ngày vài trăm usd, nhưng không rút được, chuyển hết sang traffic. Nhưng mình không thể public cách cheat và những trang ấy được các bạn thông cảm.

Link video hướng dẫn treo link promote đây.

Mình cũng chẳng bực mình với những phát biểu phản cảm của một số bạn. Mình chỉ bận làm việc nên không làm video kịp thời, làm cho các bạn ấy bực mình và thiếu kiềm chế thôi :)).

Kiếm chút bạc lẻ uống cafe thôi. Nếu thấy quá rủi ro thì nên kiếm trang khác mà chơi, PTC chẳng hạn, click mỏi tay cả tháng mới cashout được 0.5usd là giỏi.

Đã có những bạn thu nhập vài trăm usd/ tháng nhờ trang này đấy. Cố gắng các bạn nhé.

Mai đi công tác rồi, có thể không online được :(

Thằng này mới đc cộng gần 1k point, mà tỉ lệ rate thế nào nhỉ :binhsua03:
Number of points 872

Last edited by a moderator:
Thằng này mới đc cộng gần 1k point, mà tỉ lệ rate thế nào nhỉ :binhsua03:
Number of points 872

Như mình đã nói bạn nào làm được offer thì kiếm được bộn tiền. Rate khá cao nhưng tùy thời điểm. Mình thường chọn khoảng 10=>11h đêm để đổi, cao nhất được 2.4usd/1.000point.

Chúc bạn kiếm được nhiều tiền

Như mình đã nói bạn nào làm được offer thì kiếm được bộn tiền. Rate khá cao nhưng tùy thời điểm. Mình thường chọn khoảng 10=>11h đêm để đổi, cao nhất được 2.4usd/1.000point.

Chúc bạn kiếm được nhiều tiền

chạy tí cái suft chứ làm off quái gì, tại có mấy caí acc đống credit bên mấy site auto suft và invest tính để tăng traffic site nhưng thấy cái này nên test thử thế nào. MÀ pay bằng PP thì không chơi đc rùi, có éo pp đâu mà chơi

UPDATE VIDEO hướng dẫn surf link promote trên easyhits 4 you.com và một số trang surf không cho phép surf link trực tiếp từ surfactif.

Còn trang nào surf hiệu quả thì các bạn tự tìm kiếm nhé.

Có một số trang có trao đổi traffic, dùng auto của mmo84 auto surf link, để cho nó chạy cả ngày thì số link của bạn cũng tăng lên đáng kể đấy.

(Các trang script giống trang này http://www.paidtoclick.in/ nè các bác )

Mình lôi hết ruột ra rồi đấy. Biết gì chỉ nấy rồi. Mình làm như vậy, surf 4 trang, dùng noscript và adblock để surf, chạy cả ngày mà máy vẫn vô tư, chẳng thấy ảnh hưởng gì.

Điều quan trọng nhất là các bạn tự tìm kiếm site surf nào tốt nhất đối với các bạn.

Ngoài ra mình có cheat được một số trang scam, thu nhập ngày vài trăm usd, nhưng không rút được, chuyển hết sang traffic. Nhưng mình không thể public cách cheat và những trang ấy được các bạn thông cảm.

Link video hướng dẫn treo link promote đây.

Mình cũng chẳng bực mình với những phát biểu phản cảm của một số bạn. Mình chỉ bận làm việc nên không làm video kịp thời, làm cho các bạn ấy bực mình và thiếu kiềm chế thôi :)).

Kiếm chút bạc lẻ uống cafe thôi. Nếu thấy quá rủi ro thì nên kiếm trang khác mà chơi, PTC chẳng hạn, click mỏi tay cả tháng mới cashout được 0.5usd là giỏi.

Đã có những bạn thu nhập vài trăm usd/ tháng nhờ trang này đấy. Cố gắng các bạn nhé.

Mai đi công tác rồi, có thể không online được :(
easy nó k tự surf hay sao ý X_x

cái chỗ payment có chọn USD hay uerope đấy

request thử mấy lần rồi có thấy chỗ chuyển đổi gì đâu.=)) show cái pic bạn chuyển sang $ t xem cái bro

Number of points
12.85

thành quả của hôm nay đây. kiếm 2$/ngày chắc rã rời
quăng lên mấy trang auto surl. 1 ngày 10$ là bình thuong mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl