Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
Proof hàng ngày : Yêu cầu phải đủ hình ảnh comment cuối cùng bên box update pix + Số lượng code trên soft XD + thời gian làm việc . Ko giới hạn proof trong ngày :)
Nếu có trục trặc (đang làm thì dis soft, mất điện)... thì xem xét sau :)

Thời gian 30 ngày : Bắt đầu tính từ proof đầu tiên vào ngày 13-11-2013 :)
Thực ra thì có thể kiếm đến 12 triệu một tháng với captcha. Nhưng đạt speed cao và độ trâu lì cao và tg làm tương đối cao nhưng đảm bảo không đến 20h một ngày để đạt mức này đâu.
Mình không bên captchater nhưng thực sự chữ kí của cấu tiếp lửa cho rất nhiều newmem khi đọc được.
@captchater Mình muốn nói với cậu rằng chuyện khẩu phật tâm xà thì dẫu có điểm đúng nhưng chưa hẳn tốt đâu cậu, thời buổi ngày nay người ta giao tiếp vs chú trong rất nhiều tới lời nói, nó có thể cứu cậu lúc gặp nạn kẻ cả giữ lại mạng của cậu, ông cha ta cũng có cậu "Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau" nên tốt nhất cậu nên chỉnh tí về cách ăn nói lại đê hợp lòng đôi bên cậu nhé. Có vài quyển sách dạy cách nói chuyện đấy cậu, mua về trước khi ngủ mỗi ngày đọc vài trang cũng tốt. :) (Cái nữa sẵn nói với cậu lun hì hì. Proxy trong box của cậu danytuan thì mình cảm nhận thấy ok nha cậu, tuy không tốt nhất nhưng với tầm giá đó cũng gọi là ổn rùi vì mình đang làm cho group cậu ấy nên biết, cậu ấy cũng tốt bụng lắm :) )
@doivodoigame Cậu này theo mình cảm nhận thì nóng tính nhé và mình nghĩ những gì bỏ qua được thì bỏ qua nha cậu. Những gì cậu góp cho box captcha thời gian gần đây cũng nhiều thật. Mình cũng là 1 chapcher nên cũng cảm ơn cậu nhé. Cậu với captchater cũng có vài điểm giống nhau về cách ăn nói đó. Cả 2 đều khá thẳng :)
@Trung_Peter Mình nhớ không lầm thì cậu là 1 pro mega hay sao ấy. Lúc đó là năm 2012 mega vẫn rate cao và load khá tốt :) Thiết nghĩ cậu cũng nên bỏ qua đi. Không cần đâm xoáy gì nhau đâu cậu. Cứ vài lời dễ nghe để mọi chuyện như gió thu qua đi.
@chemgio Anh thì em không có gì để nói hết. Hì hì. Chúc nhóm từ thiện của anh phát triển để giúp được nhiều người nhé. hiện tại em vẫn chưa giúp gì được :(

Mọi người mỗi người nhịn một cậu nha. Box này khoản tuần nữa mình sẽ cố gắng úp proff chung cho zui. Mình thì mỗi ngày phải đi học từ 6h tới 12h chiều tập bóng rổ 4h tới 7h. Thình thoảng bận này kia gấu giếc tới 8h tối mới về nhưng mình vẫn có thể làm được 10$/day nếu hết công suất :D

Chào tất cả! :)

Po tay cau lam dc bao nhieu chang ai quan tam dau k nhat thiet phai khoa truong nhu the nay ... Ko ng khac lai keu tre trau hihi dang on ipad

Đại khái thì mình cũng thuộc dạng " giương cao ngọn cờ bách chiến, bách thắng " tuy nhiên cái lần bình luận về chính phái captcha vs tà phái captcha đã bị các pro vùi dập "đến nơi đến chốn". Lúc đó mình đã cảm thấy trước được nếu có nói nữa cũng ko ăn thua gì, đành phải "chào thân ái và quyết thắng". Đi du học một thời gian, nhân tiện cày 24 ID chủ. Sau một thời gian lắng xuống lại quay lại thôi chứ có gì đâu :D Thiết nghĩ captchater cũng nên học và làm theo, chứ nghĩ cái cảnh mỗi ngày bạn phải up tình hình với cả chứng minh v.v. thì mệt lắm, bạn ko làm được đâu !!! Cứ nghỉ một thời gian đợi mọi chuyện lắng xuống ko phải tốt hơn sao ???

Đại khái thì mình cũng thuộc dạng " giương cao ngọn cờ bách chiến, bách thắng " tuy nhiên cái lần bình luận về chính phái captcha vs tà phái captcha đã bị các pro vùi dập "đến nơi đến chốn". Lúc đó mình đã cảm thấy trước được nếu có nói nữa cũng ko ăn thua gì, đành phải "chào thân ái và quyết thắng". Đi du học một thời gian, nhân tiện cày 24 ID chủ. Sau một thời gian lắng xuống lại quay lại thôi chứ có gì đâu :D Thiết nghĩ captchater cũng nên học và làm theo, chứ nghĩ cái cảnh mỗi ngày bạn phải up tình hình với cả chứng minh v.v. thì mệt lắm, bạn ko làm được đâu !!!
Cậu có yahoo mình có tẹo thứ mún hỏi cậu :p

Thường thì tuổi trẻ hay sinh nông nổi :) , nhìn cái sign đủ thấy trẻ rồi ;)
nói ng khác tuổi trẻ sinh nông nổi mình thấy cmt kế tiếp của bạn cũng chẳng khác gì cmt thứ nhất của bạn đang ám chỉ bạn.
P/S : Show proof đc gì ko ?
Treo Even đi Chủ thread :p

mình nghĩ captcha 10 triệu 1 tháng là không tưởng. Nhớ thời gian trước mình cày như trâu xuất ngày đêm, chỉ ăn vào captcha cũng chỉ dừng ở con số 5-6 triệu 1 tháng. Nếu ai được 7-8 triệu thì ok người đấy pro. Nhưng chục triệu thì xin lỗi mình không tin

hôm nay mới nhận ra ai cũng pro captcha.. hix hix... tiếp tục luyện công thui :eek:

ko hiểu mục đích topic này là gì ? :)

ko hiểu mục đích topic này là gì ? :)

Topic này được lập ra nhằm mục đích giống như topic: [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)
Chỉ khác một điều là do duy nhất 1 người post, đảm bảo về độ đầy đủ, chính xác, kịp thời...(tố chất nghề kế toán)

Trước có nick anhhungvole cũng làm pix, cũng tháng 15 củ, thu nhập khủng nhưng mắt 10/10 tập gym đều đặn ko bệnh tật gì, cũng có topic show proff hàng ngày, giọng điệu cũng na ná chủ top. Ko biết him có liên quan gì đến chủ top ko ;) có lần pm chủ thớt để hỏi rồi nhưng hình như k nhận đc thì phải, k thấy t.lời
Top của anhhungvole
http://mmo4me.com/threads/nhat-ky-thu-nhap-hang-ngay-tu-captcha.107958/
http://mmo4me.com/threads/show-proo...hungvole-killer8x-thua-ban-nick.111357/page-3
@anhhungvole chính là captchater

Ngồi lâu như robot thì nhìu tiền thui ... sp 35 trung bình 2$/h ... bình thường như bao người trên đường ... :p ... mình ngồi 4h là chán mún đập lun cái màn hình :))))))

mình nghĩ captcha 10 triệu 1 tháng là không tưởng. Nhớ thời gian trước mình cày như trâu xuất ngày đêm, chỉ ăn vào captcha cũng chỉ dừng ở con số 5-6 triệu 1 tháng. Nếu ai được 7-8 triệu thì ok người đấy pro. Nhưng chục triệu thì xin lỗi mình không tin
ko phải mình chém chứ 10tr nói thật cũng ko kó lắm với pro, và chịu khó nhưng đổi lại bạn ko có TG đi chơi gì cả, như thế thì cũng như ko thôi, như mình cả ngày lo nt chơi game 1 ngày vẫn giao động 8-10$ bình thường...ko thức khuya nhé ngủ khoản 6h dậy làm thôi, vừa làm vừa nt đt vừa chơi game chẳng tập trung chuyên môn đó :)

Ngồi lâu như robot thì nhìu tiền thui ... sp 35 trung bình 2$/h ... bình thường như bao người trên đường ... :p ... mình ngồi 4h là chán mún đập lun cái màn hình :))))))
bạn trâu rồi mình cạp đêm 30' nghĩ 10' có khi 20' =)) hôm nay có ng tám thì ngồi lúng luôn

ko phải mình chém chứ 10tr nói thật cũng ko kó lắm với pro, và chịu khó nhưng đổi lại bạn ko có TG đi chơi gì cả, như thế thì cũng như ko thôi, như mình cả ngày lo nt chơi game 1 ngày vẫn giao động 8-10$ bình thường...ko thức khuya nhé ngủ khoản 6h dậy làm thôi, vừa làm vừa nt đt vừa chơi game chẳng tập trung chuyên môn đó :)
thì mình bảo là 7-8 triệu là pro làm bt còn 10 thì không tưởng chứ đâu phải chỉ làm 5-6 triệu như mình ngày trước

bạn trâu rồi mình cạp đêm 30' nghĩ 10' có khi 20' =)) hôm nay có ng tám thì ngồi lúng luôn
Ngày làm 4h là hết ... chứ làm 4h liên tục sp 35 đau tim lắm ... :)))))) ... nhàm chán lọ mọ code ... 1 ngày ko xa sẽ đập màn hình :)))))

thêm 1 ý nữa là khi cap lúc đầu thì hăng mà càng về sau thì đuối, dân cap thì chắc chán phải biết cái tình trạng mỏi mắt + mỏi tay rồi,
không bao h gõ đều được đâu. Nếu ai bảo gõ đều được thì vả vào mồm :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week