Help Thu nhập & giao dịch trong Paypal quá nhiều, liệu có an toàn và bị "dòm ngó"

checkbox585

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Hiện tại acc PP của mình có nguồn tiền từ net là chủ yếu, 1 ngày tiền vào acc có khoảng 500-1k nên số tiền dự kiến hàng tháng là rất lớn (tối đa là 30k). Mình cũng có dùng tiền này mua hàng tại Ebay và từ các seller bên ngoài Ebay (gửi qua hình thức personaly payment - no fee )

Thì liệu có bị tụi Paypal nó dòm ngó và limit hay bắc xác minh gì không ???

P/S : Nguồn tiền hoàn toàn sạch 100%, account PP VN chính chủ.

Bắt xác minh thì chắc có, acc bác lập lâu chưa nhỉ

Sạch thì cứ thế mà phang thôi, tiền nhiêu đó ko si nhê gì với các shop đâu, quan trọng là đừng để bị rerund và tranh chấp là ok thôi mà. Nếu nguồi ra vô của bác ổn định thì nó sẽ là trust paypal rất có lợi cho các tranh chấp nếu có sau này.

Bắt xác minh thì chắc có, acc bác lập lâu chưa nhỉ
Khoảng 4 tháng thôi ợ. Cơ mà nó bắt xác minh thì xác minh cái gì nhỉ ? Thông tin cá nhân hay là thông tin giao dịch ?

Sạch thì cứ thế mà phang thôi, tiền nhiêu đó ko si nhê gì với các shop đâu, quan trọng là đừng để bị rerund và tranh chấp là ok thôi mà. Nếu nguồi ra vô của bác ổn định thì nó sẽ là trust paypal rất có lợi cho các tranh chấp nếu có sau này.
Nguồn ra vô khá ổn định bác ạ, có cả mấy trăm giao dịch (tiền vào) 1 ngày. Acc mình cũng chưa dính limit lần nào cả.

Khoảng 4 tháng thôi ợ. Cơ mà nó bắt xác minh thì xác minh cái gì nhỉ ? Thông tin cá nhân hay là thông tin giao dịch ?
Cả 2 nếu có tranh chấp gì đó

Cả 2 nếu có tranh chấp gì đó
Không hề có tranh chấp nào bác ợ, vậy là không sao phải không ?

Có pp bán mình nhé. Sell cho mây ông cần PP ấy. Thấy nhiều người cần đến vài ngàn $ đấy chịu khó kiếm đầu ra đi. Chứ đi Order cũng phí.
Mình cũng là 1 shop đây ợ, sợ nhiều khi còn không đủ đấy ợ :D

4 tháng bác nên cẩn thận nha @@ nên kiểm tra nguồn tiền thật kỹ trước khi giao dịch

acc trust cao rùi thi ko fai lo nha :D

lắm đại gia thế nhỉ, kiếm tiền dễ như kiếm nước mưa

Tiện thể các bác cho em hỏi , hiện tại em làm aff cho ebay và jvzoo số tiền nhận hàng ngày cũng vài trăm , 1 tháng cũng lên đến tầm 10k , vậy mình chia ra nhiều nick để rút liệu vậy có ổn hơn rút 1 acc không bác , tiền sạch 100% không có tranh chấp nào

toàn pro kiếm tiền . ước gì mình đc 1/10 như các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week