Thu nhập từ captcha /1 tháng?

tùy dự án thôi. ngon nhất là Pixtyper. --> nhớ trong forum mình có ông làm 10chai/tháng. không biết anh em nào còn nhớ k. tớ thì quên mất tên ông ấy rùi :D

tiếp đến là gogetsome. mem của tớ tốt nhất làm 400 - 500k/tuần.

kế đến là fasttyper --> Megatyper --> rùi captchatyper --> qlink --> kolo --> Captcha2cash

hiện nay có thêm damacaptcha và ORCcaptcha, mà hiện nay 2 dự án này admin thanh toán chậm quá với lại rất khó quản lý acc nên tớ k chơi nữa. hjhjh

tùy dự án thôi. ngon nhất là Pixtyper. --> nhớ trong forum mình có ông làm 10chai/tháng. không biết anh em nào còn nhớ k. tớ thì quên mất tên ông ấy rùi :D

kế đến là fasttyper --> Megatyper --> rùi captchatyper --> qlink --> kolo --> Captcha2cash

hiện nay có thêm damacaptcha và ORCcaptcha, mà hiện nay 2 dự án này admin thanh toán chậm quá với lại rất khó quản lý acc nên tớ k chơi nữa. hjhjh
Tớ vừa pm yh hỏi thăm mà chưa thấy cậu tl :D

giả bộ quên hả cha :D
mấy bác gõ capt ghê quá ngày 10 - 20$ ko tui làm ọp mà kím 1$ ko nỗi :oops:

s mình chả thích ai lập topic kiểu này.... làm k lo làm cứ toàn hỏi tiền tiền tiền...... làm biếng thì kiếm tiền bằng niềm tin sao ?. .Captcha nó giống như làm lông mi ăn sản phẩm...làm nhiều ăn nhiều.. làm ít ăn ít.....ở đó mà cứ hỏi quài quài... lo mà làm kiếm tiền tiêu đi.... vớ vẩn
bạn nói rất đúng.chỉ có những thằng lười lao động mới đi hỏi này hỏi nọ.nếu muốn biết làm đc nhiêu thì tự đi mà làm thử ắt rõ.cứ làm thử xem kiếm đc từ cạp 15$ thì thế nào? đm k mỏi cả mắt,đau cả lưng,sức khỏe thì xuống dốc,...cmn nếu k vì tương lai học hành thì làm cạp làm éo gì cho đau người.làm *** làm hỏi mãi.

các bác gõ vip vãi, em vừa gõ vừa nhìn chữ cáp tờ ra mà muốn đập máy :p trước làm một thời gian gà nên nghỉ rồi

trang này vui thật ... thấy nể các bạn làm captra . Toàn những người chăm chỉ chịu khó. mình thì chịu khong làm được môn này

lười thì ngày tầm 10$, còn siêng thì làm 10 tiếng/ ngày/ 15$ (đk load đều và nhanh)
Như những ngày cuối tuần thì rán lắm chỉ đc 10$ là cao :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week