Thu nhập từ captcha /1 tháng?

Báo cáo tổng thể anh chị em, em là member mới -_- chả biết j cả -_- ai hướng dẫn vs -_-
E chỉ có máy tính, có mạng, có 1 thẻ ATM Vietcombank -_- làm sao để tham gia đây -_- 1 ngày làm chừng 3 4 5$ là mừng lắm rồi -_- Mà phải rút về ATM được kìa :( Ai chỉ bảo vs :(

Báo cáo tổng thể anh chị em, em là member mới -_- chả biết j cả -_- ai hướng dẫn vs -_-
E chỉ có máy tính, có mạng, có 1 thẻ ATM Vietcombank -_- làm sao để tham gia đây -_- 1 ngày làm chừng 3 4 5$ là mừng lắm rồi -_- Mà phải rút về ATM được kìa :( Ai chỉ bảo vs :(
Mình cũng giống bợn này nè.

anh chị em khuyên bác nên tra trong box capcha nó có gần như là đầy đủ những gì bạn cần, còn lại thì google, thật sự thì chỉ cần qua 2 cái đó chắc chắn bạn nắm đc 99% vê capcha rồi.
Member làm lâu có kn người ta bỏ công ra viết các bài hướng dẫn việc bạn làm chỉ đơn giản là vào xem và google nếu ko làm đc thì làm sao nghĩ đến việc ngồi 3-4h để làm ra 3-5$ như bạn muốn :)

newbie ngày 2$ là mừng rồi đó bạn ,đọc topic sticky kìa, giới thiệu cụ thể,. quan trọng bạn có chịu đọc hay ko

newbie ngày 2$ là mừng rồi đó bạn ,đọc topic sticky kìa, giới thiệu cụ thể,. quan trọng bạn có chịu đọc hay ko
e đang đọc đây các tiên bối ạ, mà làm cái quái j mà được 1 ngày 2$ nhỉ -_-
Cái e thắc mắc là làm cái j để được như vậy ấy :(

có cần mình đưa thẻ của mình để bạn chuyển về đó hem,khỏi cần làm thêm thẻ chi cho mệt:oops::D

:D7 tiếng làm việc liên tục chưa tính time nghỉ giữa hiệp à bác
vãi cả nghỉ giữa các hiệp, buồn cười vl, em phải đăng nhập vào để like và cmt cho bác =))

Mình củng rất thích chiến captcha, làm Offer một thời cày ngày cày đêm với nó . Mình giới thiệu với các bạn Khóa học kiếm tiền trong một giờ để có thể tạo nguồn thu nhập thụ động lâu dài chỉ với 15.000 đ bạn đã có dc khóa học cung cấp cho bạn nhiều cách kiếm tiền trên mạng rất hữu ích, mang lại kết quả lâu dài. thanks!

Module Khóa học chỉ với 15.000đ bạn đã có thể kiếm tiền!!!

Đù !!! đã đào mộ lại còn PR trá hình ...

Đã bỏ capcha mặc dù thu nhập cũng khá ổn định :D

mình vừa làm lại captcha, mình gỏ nhanh và làm lâu dài. có nên làm kolo ko, nếu làm pix thì mua Private làm sao và mua như thế nào? Cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom