Thu nhập với Hyip 1 ngày của bạn là bao nhiêu?

1. 2 tuần,đã nghĩ khoảng 2 tháng
2. vốn ban đầu: 10$
3. thu nhập mỗi ngày: chưa thu đc phát nào
4. cam: 10$
lượn qua forex cho lành =))

lâu rùi ko chơi chẳng nhơ thu nhập ,nói chung choi hyip chỉ cho vui ,ko coi là 1 nghề tay trái :D

Chào các bác!
Hôm nay ngồi không có gì làm nên lập topic này muốn học hỏi kinh nghiệm các bạn đâng chơi Hyip tý, mong các pro đừng ném đá nhé. Mình có mấy câu hỏi thế này:
:binhsua07:
1. Bạn chơi Hyip được bao lâu rồi?
2. Số vốn ban đầu của bạn là bao nhiêu?
3. Thu nhập 1 ngày của bạn là bao nhiêu?
4. Đã ăn đc bao nhiêu cam rồi?( mấy site và mấy $?)
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không?( mang lại thu nhập hàng tháng ổn định, sau tiền lương)

Các bác vào cho ý kiến nhé! Ai không chơi Hyip đi qua đá lên em cái
Bonus mỗi 1 bạn reply 1 thank:binhsua20:
Tự giới thiệu, monitor http://hyip4r.com/
1. hơn 1 năm
2. ko nhớ, có lẽ là 40-50$
3. lúc trước thì khoảng 1-2$/ngày, h làm monitor nên >2$/ngày (vẫn còn non kinh nghiệm)
4. ăn một cây scam, ko nhớ hết.
5. có nhé
P/s Anh em nào thấy hứng thú có thể add yahoo hyip4r chém cũng dc, chia sẽ kinh nghiệm cũng dc, free tư vấn + bảo hiểm 50-70% cho một số site (giảm thiểu tổn thất cho anh em).
Hết, Thanks chủ thớt có cái 2pic khá hay!!!

Muốn làm Monitor nhưng không biết gì về IT nên không dám mơ, hix!!!

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

Đá lên cái cho các pro vào báo danh xem tình hình cái coi :D
Giá như quen bác ngoài đời thì em đầu tư cùng bác ngay! chứ chơi Hyip , nó nắm chuôi,mình cứ nắm đằng lưỡi cũng sợ lắm

1. Bạn chơi Hyip được bao lâu rồi? - Ít hơn 3 tháng
2. Số vốn ban đầu của bạn là bao nhiêu? 15$
3. Thu nhập 1 ngày của bạn là bao nhiêu? 5$
4. Đã ăn đc bao nhiêu cam rồi?( mấy site và mấy $?) Ăn cam 2 lần dipute thành công 2 lần chưa mất xu nào
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không?( mang lại thu nhập hàng tháng ổn định, sau tiền lương) HIYP + FOREX sẽ nhiều hơn tiền lương bình thường của một nhân viên kế toán bình thường ^^ nghề mà mình đang theo đuổi :D

À bổ sung thêm tí, câu 4: chuẩn bị ăn cam 150$ ở thằng powerful-strategy ^^ "qua đêm nay hai ta sẽ.." nhận thư dipute của alertpay :D ^^

Last edited by a moderator:
Giá như quen bác ngoài đời thì em đầu tư cùng bác ngay! chứ chơi Hyip , nó nắm chuôi,mình cứ nắm đằng lưỡi cũng sợ lắm
Hì, thì đầu tư nhỏ thôi bạn :)
Mình sẽ k thu lớn đâu :D
Tháng sau cũng lại lập topic tiếp, chỉ thu từ 2~20$ cùng AE cho vui với có gì đó để làm thôi :)
Chứ k thu lớn để scam nên mọi người khỏi lo, cũng giới hạn số lượng người, k thu quá nhiều trách bị ném gạch đá :D

HYIP = chết bất đắc kỳ tử, Forex = chết từ từ trong đau đớn :|
Lúc trước có xem wa 1 vài site hyip nhưng thấy tương lai ko khả quang cho lắm nên chia tay HYIP trc' khi lỗ thêm fat' nào
Chưa chắc đâu bác ạ

HYIP = chết bất đắc kỳ tử, Forex = chết từ từ trong đau đớn :|
Lúc trước có xem wa 1 vài site hyip nhưng thấy tương lai ko khả quang cho lắm nên chia tay HYIP trc' khi lỗ thêm fat' nào
K hẳn là lỗ, vẫn có người lãi mà, nhưng nó k chắc chắn với k an toàn được :D
Với cả thấy HYIP bất công cho investor nên thôi, té luôn :D

1 tháng
đầu tư 10$
thu nhập -10$ đầu tư vào site nào site đó scam :binhsua76:
số đen vl
ko phải số bạn đen mà bạn ko bik cách đầu tư - bỏ hết trứng vào một giỏ -> hyip = cờ bạc

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

cập nhật: SORRY bạn mình đọc chưa ki

Chào các bác!
Hôm nay ngồi không có gì làm nên lập topic này muốn học hỏi kinh nghiệm các bạn đâng chơi Hyip tý, mong các pro đừng ném đá nhé. Mình có mấy câu hỏi thế này:
:binhsua07:
1. Bạn chơi Hyip được bao lâu rồi?
2. Số vốn ban đầu của bạn là bao nhiêu?
3. Thu nhập 1 ngày của bạn là bao nhiêu?
4. Đã ăn đc bao nhiêu cam rồi?( mấy site và mấy $?)
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không?( mang lại thu nhập hàng tháng ổn định, sau tiền lương)

Các bác vào cho ý kiến nhé! Ai không chơi Hyip đi qua đá lên em cái
Bonus mỗi 1 bạn reply 1 thank:binhsua20:
1. 2 tháng
2. 0 $
3. 0.1$-0.5$ từ mấy site bonus tiền (vd :liberty-loan)
4. 0
5. ko, vì ko có tiền dep nên lãi khá thấp

1. 3 tuan
2. 30$
3. -1,5 ngày
4. ăn cam nhiều nên hiện tại sức khỏe đang dư vitaminC
5. muốn lấy lại vốn hơi khó nên đành bó tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads