Matrix Thủ thuật cộng vip Zeek cực nhanh ko cần customer :))

Status
Not open for further replies.
:m020: tưởng có 1k bid

Thì ta làm theo 2 bước mi bảo ở post 1, thấy cộng ngay 1 vip . Nhưng mà ta thấy bình thường mà :m190: nên không thank

em vừa thử xong +13 vip lun , tại 3 hum chưa được cộng , thank anh , nhưng chưa thank dc hi' :binhsua10:

20 post ma chua có nut thanks ....spam mạnh lên :m020:

Thì ta làm theo 2 bước mi bảo ở post 1, thấy cộng ngay 1 vip . Nhưng mà ta thấy bình thường mà :m190: nên không thank

:m190: vậy cũng nói,thủ thuật này gianh cho ai 3-4 ngày chưa dc + mà nó chỉ nằm trong Bid Give Manager thôi :m098:

đã làm thử và thấy rất hịu quả :m190:
Ối, vỡ bụng mất với ông ẻm max:m146: "thấy rất hiệu quả" song "nhưng mà thấy bình thường nên ko thank":m146:

Ối, vỡ bụng mất với ông ẻm max:m146: "thấy rất hiệu quả" song "nhưng mà thấy bình thường nên ko thank":m146:

à lúc đầu em thấy đúng như chủ thớt nói là vip vào ngay nên bảo hiệu quả, nhưng lúc sau suy nghĩ lại thấy cũng bình thường mà ;))

hình như hnay mua bao nhiêu cũng đc, không phải 1BIDS cũng đc mà ta ? có lẽ zeek nó fix rồi, không cần custumor rôi.

à lúc đầu em thấy đúng như chủ thớt nói là vip vào ngay nên bảo hiệu quả, nhưng lúc sau suy nghĩ lại thấy cũng bình thường mà ;))
Nhưng e có để ý thớt nói là giành cho ai mà mấy ngày chưa được + không :m146: Quay lại thank ngay:m072: mất lịch sự:m072:

Nhưng e có để ý thớt nói là giành cho ai mà mấy ngày chưa được + không :m146: Quay lại thank ngay:m072: mất lịch sự:m072:

Oh em đọc ko kĩ ;)), bồi thường chủ thớt 1 thank rùi nhé ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week