Matrix Thủ thuật cộng vip Zeek cực nhanh ko cần customer :))

Status
Not open for further replies.
len vinammos.com ta có chỉ :m121:

ông yomost... lên trang web của ông rồi mà rối quá nè... không tìm thấy chỗ nào hết... ông giúp thì giúp cho trót cho tui xin cái link direct ngay bài hướng dẫn luôn đi... :m131:

ông yomost... lên trang web của ông rồi mà rối quá nè... không tìm thấy chỗ nào hết... ông giúp thì giúp cho trót cho tui xin cái link direct ngay bài hướng dẫn luôn đi... :m131:

http://vinammos.com/?p=534 này thì link hướng dẫn :m098:

hay quá anh ơi, đã làm và thật là hiệu quả

Notes: Tính lập topic kiếm thanks, mà anh lập rồi :binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

hay quá anh ơi, đã làm và thật là hiệu quả

Notes: Tính lập topic kiếm thanks, mà anh lập rồi :binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

:m044: em làm sao nhanh bằng anh :m039:

ặc ặc... ông nhầm rồi ông yo mót... ta hỏi cái dưới này cơ mà... :m190:

cái đó có mẹ gì đâu,dùng HMA,VPS hoặc utrasuff gì đó,vào username.zeekler.com mà đăng ký,cứ 1 email dk dc 1 customer..rồi tha hồ mà cho bid nhận VIP thôi :m020:

cái đó có mẹ gì đâu,dùng HMA,VPS hoặc utrasuff gì đó,vào username.zeekler.com mà đăng ký,cứ 1 email dk dc 1 customer..rồi tha hồ mà cho bid nhận VIP thôi :m020:

fake thì ta biết rồi... ý ta là làm cái job seo gì đó cho bạn Nga nó reg đó... là cái gì đó... và làm làm sao đó... :m020:

fake thì ta biết rồi... ý ta là làm cái job seo gì đó cho bạn Nga nó reg đó... là cái gì đó... và làm làm sao đó... :m020:

cái đó thì ta éo biết :binhsua146:

lỡ rồi up lên phát... cao thủ zeek nào biết làm cái này chỉ tui với... cảm tạ... cảm tạ... :binhsua07:

Cũng cần Customer mà :m020:

ai ko có customer thì làm cái nhiệm vụ ở seo cho bọn Nga nó reg.

Đã tạo job ở seo, khá hiệu quả, 10 customer rồi. Làm hộ cho mấy ref luôn :))

thôi đi ngủ sáng mai dậy đếm tiền zeek paid :binhsua101::binhsua101::binhsua101:

mới phát hiện ra,chỉ anh em làm thử xem dc ko :m021:
ai mà mấy ngày ko + vip mà ko có customer để cho thì làm như sau:
1. vào mục xem điểm xem cash available có bao nhiêu tiền, nếu >1$ thì bấm vào chữ Cash Available chọn dỏng Buy Sample Bids chỉnh 1 rồi bấm Buy Now
2. vào lại xem Vip đã cộng chưa

ai bị chậm vào làm thử cái coi
nếu dc thì cho phát thanks nha
:m121::m121::m121::m121::m121::m121:
có mất tiền trong cash avai ko anh mos?

Cos $ moi duoc jo eo co dong nao lay ji ma cash de mai zay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads