Ask Thuê thầy dạy offer : 10$/day

cám ơn các bác, em tìm được sư cụ rồi. :D
Chứ không phải vì bị anh em quăng gạch nhiều quá nên thừa không có chỗ để ak :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mình còn share cách kiếm gift card ngon ăn vậy còn j!
cái hình của bác có vẻ hok thân thiện cho lắm
chém cho lắm vào thì người khác chả không thân thiện :))))

trọn gói 5k$ (bao 50$/ngày) . Thánh kiếm 1 ngày 2 củ thì 5k$ chắc không phải là vấn đề đâu hé!
đại ca có nhận người làm thì cho em theo với, tết tới mà còn bị gặp cái eo, thất nghiệp rồi ! :(

Ngày là 50$ thì đơn giản, quan trọng là có rút về được hay không thôi. toàn ống nói kiếm được, nhưng không thấy ông nào nói sẽ rút về được, vãi các thánh

Thật bất ngờ khi đại gia mmo 2 triệu/day với sologan " captcha và PTC là công việc ngu ngốc" giờ lại trải nghiệm công việc captcha.

Chắc muốn 1 lần trải nghiệm cảm giác làm người nghèo

Nè nè, quảng cáo thì đc chứ ko chơi dìm nhau nhé :confused::confused::confused:
Mình lấy đắt hơn nhưng có khuyến mại tool socials mà thread cần nhé, tính ra vẫn hời chán, tiền nhiều hơn làm gì, thread đại gia nên học cho biết chứ quan tâm thu nhập đâu, site scam cũng đc mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thear khổ quá sướng không chịu nổi.
nên trải nghiệm cảm giác capt vs ptc ... ý mà

Thật bất ngờ khi đại gia mmo 2 triệu/day với sologan " captcha và PTC là công việc ngu ngốc" giờ lại trải nghiệm công việc captcha.

Chắc muốn 1 lần trải nghiệm cảm giác làm người nghèo

:( tes thoi ma bác

2 củ (khoai) 1 ngày. I can, you can, everybody can :eek: mại dô mại dâm https://mmo4me.com/threads/mmoer-hay-ngung-kiem-tien-vai-phut-xem-nao.214138/

Chiến dịch kinh doanh ngày trên 10 củ - chỉ cần rung đùi chỉ tay là tiền rớt cái bụp xuống đầu. Khởi nghiệp kinh doanh tháng kiếm vài tỷ, chỉ cần bỏ vốn vài trăm ngàn. Lets go :eek: https://mmo4me.com/threads/xin-file-imarco-choi-socialssap.215589/#post-4096896

Đọc mấy post của thằng này mà tao buồn cười đ.éo nhịn dc, tiếu vãi :D

thiểt nghĩ thớt nên close 2pic đi là vừa. ở trên thớt cũg bảo đã kiếm đc sư cụ r. để mấy bác kia cứ nặng lời với thớt cũg k ổn, có thể gây war nữa.
p/s e góp ý thôi nhé chừng ném đá tội e.

đi vào rồi lại đi ra

Mình làm ngày vài tiếng, nói chung hôm nhiều hôm ít, hôm rảnh thì tàng tàng hơn 60$/ ngày
Hôm nào bận quá thì 30~40$, làm duy trì acc thôi chứ ko có nhiều thời gian
Chụy mua thời gian của em hông, em bán cho :D Nhìn anh chụy có hội chém vui ghê :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back