Ask Thuê thầy dạy offer : 10$/day

:D:D:D:D:D, @legialoc, @tunvit , các sếp vô tuyển đệ tử, ko cần thu nhập đâu mà chỉ cần biết cách lead off thôi
Chứ em cười đau bụng quá rồi, các sếp hốt đi, em cày off tý kiếm mấy xu ăn cháo chứ ko có duyên nhận đệ tử mà mong kiếm thêm mấy đồng mua thêm ít hành lá nấu cháo rồi rồi, đành ăn cháo trắng, nghèo rớt, :(:(:(
Em đi ra, nhường sân cho các Thánh, :D
Bác này nói chuẩn này. :cool:

up cho thớt tìm được sư phụ, phải chi thím đừng chém gió ghê quá thì giờ đâu phải nhận 1 đống gạch đá thế này. Thôi các pro cũng nhẹ tay thớt lỡ chém gió quá lời cũng bị gạch đá nhiều rồi :D

Toàn thánh MMO em ngày kiếm mấy chục trả tiền điện mà cũng khó đây. :(:(:(

mà cho tớ hỏi tí, topic thread chém là topic nào thế sao mình trùm spam mà ko biết :((

mà cho tớ hỏi tí, topic thread chém là topic nào thế sao mình trùm spam mà ko biết :((
2 củ (khoai) 1 ngày. I can, you can, everybody can :eek: mại dô mại dâm https://mmo4me.com/threads/mmoer-hay-ngung-kiem-tien-vai-phut-xem-nao.214138/

Chiến dịch kinh doanh ngày trên 10 củ - chỉ cần rung đùi chỉ tay là tiền rớt cái bụp xuống đầu. Khởi nghiệp kinh doanh tháng kiếm vài tỷ, chỉ cần bỏ vốn vài trăm ngàn. Lets go :eek: https://mmo4me.com/threads/xin-file-imarco-choi-socialssap.215589/#post-4096896

vote ng khác ng ta vote lại r phán =)) vkl thanh niên
vote người khác? là cái clgt hả bác? ý em hỏi là bác quote như thế này là ý gì? em không hiểu?

mấy ông mod vào đá xoáy thằng thớt mà vấn đếu chịu hiểu ra vấn đề còn tưởng thật =))
thông mình vkl ngày 2 củ rồi thì chắc phải tự mò đc offer chứ cần gì ai phải dạy, chỉ để biết thôi mà. chắc ngày 2 củ rồi thì tiền có thiếu đâu =))
mà mấy thánh mod có rủ lòng thương nhận đệ đi :( ngày 10$ cũng được miễn sao cứ thế đều đều, còn hơn thì e xin biếu lại các sếp :3

OFF
mấy ông mod vào đá xoáy thằng thớt mà vấn đếu chịu hiểu ra vấn đề còn tưởng thật =))
thông mình vkl ngày 2 củ rồi thì chắc phải tự mò đc offer chứ cần gì ai phải dạy, chỉ để biết thôi mà. chắc ngày 2 củ rồi thì tiền có thiếu đâu =))
mà mấy thánh mod có rủ lòng thương nhận đệ đi :( ngày 10$ cũng được miễn sao cứ thế đều đều, còn hơn thì e xin biếu lại các sếp :3
OFFER cungx tu mo dc a

OFF

OFFER cungx tu mo dc a
thấy trên mạng nó hướng dẫn đầy. clip hướng dẫn cũng có. liệu bạn đã từng bắt tay vào làm theo chưa. còn cứ ngồi đợi người khác chỉ thì 1 là học phí, 2 là scam , 3 là phải có duyên :))

Thánh này ban đầu mở topic share tut free ngày 50$
Xong share thật, mà tut free ngày kiếm .... 2-3$

Xong mở topic dạy đời, kêu ngày kiếm 2 củ, khuyên anh em nên tắt máy ra ngoài kiếm tiền
Rồi thấy topic xin file imacros chạy social ngày vét 2$, bị ném đá dữ quá kêu tao chạy 200 máy, ngày tầm 500$

Và bây giờ him đang quằn quại như con cờ hó dại ở đây "thuê" sư phụ dạy offer.
Chắc ngày kiếm 2 củ chưa đủ

Chốt

hậu quả @vanphi89

Thánh phán chuẩn cmnr . Hắn toàn tự nâng bi bản thân

Có ngon thì show proof ra

Toàn lấy ba cái tut tào lao trên google rồi về share tỏ ra ta đây

Đi ra rồi lại đi vào :p:p:p

sóc lọ rồi lại phun ra :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068