Thuyết âm mưu, và một vài suy nghĩ giữa đêm!

Như chúng ta đều biết trên box scam hiện nay đang rất nóng về vấn đề trial mod Shess cố tình scam hay la bị hack nick rồi đi scam nạn nhân.
sau một hồi suy nghĩ thì mình xin đưa ra một giả thuyết sau đây:
Bắt đầu từ khi him mở topic huy động vốn, rồi đi mượn tiền rồi nhảy qua box *** hỏi các cao thủ làm sao kiếm được nhiều tiền, theo mình nhớ ko nhầm thì him cần 20 chai.:mad:. Nhưng rõ ràng là ko 1 ai giúp đc him cả. và từ đây. một âm mưu dần đc hé lộ
Ta hãy đi từ topic này: https://mmo4me.com/threads/trial-mo...ao-giai-quyet-som.214700/page-13#post-4077269
MỘt người bị nick trial mod scam 700usd(14 triệu). và 175ebtc(3tr500). đã gần bằng số tiền ma him cần.
Nhưng thế này chưa cao tay. Cái ghê của him, là him dám đứng ra nói mình bị hack yahoo, và có thiện chí giải quyết vấn đề.
Người tính không bằng trời tính cho đến khi bác @lenhi426 phát hiện ra cái này: https://mmo4me.com/threads/minh-moi-ban-mufvn.214781/#post-4079386.
Thế là từ đây chân tướng của him đã bại lộ, ko thể đóng vai nạn nhân nữa.
Bây giờ ta sẽ đặt ra giả thiết: nếu bác @lenhi426 ko phát hiện ra thì him sẽ ung dung với một màn kịch bị hack nick. Và nạn nhân sẽ chấp nhận để cho him trả chậm nếu him hứa sẽ đền đầy đủ có thể là 2-3 tháng. Đây là cái cao tay của him. vừa giữ đc nick. vừa có vốn. quả là một thuyết âm mưu hoàn hảo, nếu như ko có cái này https://mmo4me.com/threads/minh-moi-ban-mufvn.214781/#post-4079386.
Kết bài: người tính thì ko bằng trời tính đâu.
Uống thuốc chưa :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mới đây là @brian hay là @hienlr , là người có BH 10 triệu

giờ là chái ồ mót @shess

Toàn nhân vật cá biệt, mmo càng lúc càng vui nhẩy :p

forgot pass là biết thôi
bạn lenhi nói r nó cũng đã đổi sdt rồi, đó cũng là cái mà bạn lenhi để nó lách đc luật đáng lý chơi luôn cái video là nó hết chối, nhưng chụp hình như vậy là nó chối bay chối biến đc ngay và BQT bảo đảm sẽ k tin cái proof đấy và sẽ lại nói là ko đủ bằng chứng .

bạn lenhi nói r nó cũng đã đổi sdt rồi, đó cũng là cái mà bạn lenhi để nó lách đc luật đáng lý chơi luôn cái video là nó hết chối, nhưng chụp hình như vậy là nó chối bay chối biến đc ngay và BQT bảo đảm sẽ k tin cái proof đấy và sẽ lại nói là ko đủ bằng chứng .
Vậy thì phải đè ra hiếp lỗ ass đến khi nào chịu nhận thì thôi :D

Vậy thì phải đè ra hiếp lỗ ass đến khi nào chịu nhận thì thôi :D
mà cũng k nhận thiết giờ phải ép nó vào đường cùng như vậy, nó đã nhận là nó có lỗi rồi và chịu bồi thường thì để nó bồi thường trước đã rồi tính trừ khi nó chơi trò trả chậm hay bồi thường 50% thì mới đáng nói còn ko thì thôi . A-E đừng ép quá ko nó vào đường cùng là mấy bạn kia mất trắng đó, nên từ từ đợi xem nó và BQT giải quyết sao đã .
Vụ này rỏ quá rồi :)

mà cũng k nhận thiết giờ phải ép nó vào đường cùng như vậy, nó đã nhận là nó có lỗi rồi và chịu bồi thường thì để nó bồi thường trước đã rồi tính trừ khi nó chơi trò trả chậm hay bồi thường 50% thì mới đáng nói còn ko thì thôi . A-E đừng ép quá ko nó vào đường cùng là mấy bạn kia mất trắng đó, nên từ từ đợi xem nó và BQT giải quyết sao đã .
Vụ này rỏ quá rồi :)

cờ bạc mà đòi trả ak .....cá độ đá banh ( nhảy dù bị đứt dây rồi ) ko lo tới nhà him mà thương lượng chờ cái mẹ gì nữa mà chờ .....gà thật ....

gì vậy? cắn càn à
Học được mấy chữ mà thuyết với thiếc nghe như Khổng Tử với Mạnh Tử thế

cờ bạc mà đòi trả ak .....cá độ đá banh ( nhảy dù bị đứt dây rồi ) ko lo tới nhà him mà thương lượng chờ cái mẹ gì nữa mà chờ .....gà thật ....
nếu đứt giữa đường thì chắc đã k lên lại nhận rồi, theo mình nghĩ là WIN nên lên nhận :D
Học được mấy chữ mà thuyết với thiếc nghe như Khổng Tử với Mạnh Tử thế
bạn nc đâm hơi quá đấy bạn ah ...

4rum thiếu người hay sao mà để 1 thằng nhóc thiếu thốn tiền bạc đi làm trial mod? Hay là do có quan hệ như thế nào với mấy bác trong BQT?
chắc vậy rồi, vẫn chưa thấy ban hay là cho xuống làm mem thường gì cả, để nó đi làm vài quả nữa thì phải

Thì liên quan gì tới bạn nhỉ?
KLQ nhưng nghe có mùi chính trị quá, chữ "thuyết" không phải lúc nào cũng dùng được.

Tuy ko đủ bằng chứng nhưng m nghĩ cái sai của nó là change sđt. Vì nếu là hacker khác thì change số phone làm cm gì trừ khi nó có tật giật mình. nhưng tiếc cái là yahoo nó reset pass chỉ bắt điền nick ngay lúc đầu, vô trong thì chã hiện nick nữa. Và tất nhiên là nếu ko change sđt thì nó cũng chết. Vậy thì nó còn 1 lý do để nói là bác Nhi kia vu khống bla blu, mà bác kia có thù oán gì mà vu khống nó cơ chứ, giờ chỉ còn cách là ăn vạ đến tận cùng thế giới :rolleyes:

Tuy ko đủ bằng chứng nhưng m nghĩ cái sai của nó là change sđt. Vì nếu là hacker khác thì change số phone làm cm gì trừ khi nó có tật giật mình. nhưng tiếc cái là yahoo nó reset pass chỉ bắt điền nick ngay lúc đầu, vô trong thì chã hiện nick nữa. Và tất nhiên là nếu ko change sđt thì nó cũng chết. Vậy thì nó còn 1 lý do để nói là bác Nhi kia vu khống bla blu, mà bác kia có thù oán gì mà vu khống nó cơ chứ, giờ chỉ còn cách là ăn vạ đến tận cùng thế giới :rolleyes:
thì mình nói r vụ này ai cũng hiểu, nhưng rồi sẽ có những người họ cố tình ko hiểu bạn ah :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week