Thuyết âm mưu, và một vài suy nghĩ giữa đêm!

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Thớt nói "thuyết âm mưu" là chưa đúng, trong khoa học có " thuyết âm mưu" rõ ràng; trong viễn tưởng có thuyết" ngẫu nhiên" dành cho bọn tội phạm ... và nhiều thứ nữa.

Cái của thớt thì nó là có lông của "thuyết" thôi, theo kiểu conan thời mặc tả giấy thôi. Có lẽ thớt dùng từ âm mưu ( ngược với dương mưu) thì đúng hơn. Đó là làm chuyện mờ ám của một cá nhân chứ chẳng phải thuyết này nọ.

Còn vụ ông trial mod thì khỏi bàn chi cho mệt.

hiro

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Nhiều bác comment là nhẹ nhàng đừng chửi nó thì nó sẽ trả, mình ko nghĩ vậy. Thằng này là cái loại "miệng nam mô bụng bồ dao găm", cái loại này là cái loại mình kinh tởm nhất, mấy thằng ăn cắp ăn trộm còn đỡ hơn nó.

Cái thể loại này ko thể nói bằng lời được đâu. Mấy bạn mất tiền muốn nó trả lại thì phải đến tận nhà nó đòi. Chứ nó muốn trả thì đã trả từ lâu rồi, bằng cách này hoặc cách khác. Như mod gì hồi xưa cũng bị hack đấy, các bạn cứ so sánh hành động của mod lúc đó với hành động bây giờ của thằng shess này là ra ngay.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nhiều bác comment là nhẹ nhàng đừng chửi nó thì nó sẽ trả, mình ko nghĩ vậy. Thằng này là cái loại "miệng nam mô bụng bồ dao găm", cái loại này là cái loại mình kinh tởm nhất, mấy thằng ăn cắp ăn trộm còn đỡ hơn nó.

Cái thể loại này ko thể nói bằng lời được đâu. Mấy bạn mất tiền muốn nó trả lại thì phải đến tận nhà nó đòi. Chứ nó muốn trả thì đã trả từ lâu rồi, bằng cách này hoặc cách khác. Như mod gì hồi xưa cũng bị hack đấy, các bạn cứ so sánh hành động của mod lúc đó với hành động bây giờ của thằng shess này là ra ngay.
nó cũng đã onl và đã nhận chịu mọi trách nhiệm rồi vì thế a-e hãy bình tỉnh xem thế nào :)
Dù là có bồi thường đi nữa thì cũng k thay đổi đc gì, vì cái proof của bạn lenhi đã tố cáo tất cả rồi .

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Thớt nói "thuyết âm mưu" là chưa đúng, trong khoa học có " thuyết âm mưu" rõ ràng; trong viễn tưởng có thuyết" ngẫu nhiên" dành cho bọn tội phạm ... và nhiều thứ nữa.

Cái của thớt thì nó là có lông của "thuyết" thôi, theo kiểu conan thời mặc tả giấy thôi. Có lẽ thớt dùng từ âm mưu ( ngược với dương mưu) thì đúng hơn. Đó là làm chuyện mờ ám của một cá nhân chứ chẳng phải thuyết này nọ.

Còn vụ ông trial mod thì khỏi bàn chi cho mệt.
:D:D:D

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.306
Chat with me via Yahoo Messenger
Tạm close topic tránh spam chờ BQT thảo luận, đưa kết luận. Những comment mang tính đá xéo, nói móc BQT sẽ được ưu tiên xử lý.
Vụ SCAM xử lý sau nhé các bác, giờ ưu tiên bịt mồm thằng DƯ LUẬN trước đã.

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Mấy vụ như thế này thì phải xem lại cách tuyển mod của admin thôi, nói như ông bà ta nói là chọn người có tâm và có tầm chứ không ắt loạn

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
các pác cứ ngồi đây comment linh tinh đoán già đón non thì được gì - scam thì vẫn nhìu - có hết dk đâu -
người nào nói thì cung giõi lắm - nhưng mà khi làm 1 chức vị Administrator quãn lý 1 cái forum như vậy thì cung k hề đon giãn đâu

nói thì mình nói cung dk , đến khi làm và xữ lý thì mới hĩu được thôi
Bạn vui lòng Edit lại chữ ký nhé.
Lần 1 cảnh cáo 0 points, sau 24 giờ bạn vẫn chưa edit thì mình buột phải banned 3 ngày cảnh cáo.

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Mấy bạn " đuổi cùng giết tận " thế này
Thì mấy bạn đang show proof để mong nhận đền bù lại mất hi vọng rồi

mufvn

Junior
Reactions
103
MR
0.001
Chat with me via Skype
Hôm qua thằng đó mở cái topic nói đền bù rồi mất tăm.kêu nó teamview check proof cũng ko thấy :( ko biết vụ này BQT sẽ xử như thế nào. mất ăn mất ngủ từ qua đến h
Nói chung quá khó cho hai cậu, mình dính mấy vụ đều tra được tên tuổi mà cũng chịu ko đòi đc tiền ... Có điều thằng cu này còn học ở SG thì cũng dễ xử lý hơn chút.

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:confused: sau 2 ngày xem hóng tin tức vỉa hè và lòng lề đường

o_O Ý kiến chủ quan của Heo: @shess đích thực scam

o_O Con người ai cũng có 1 lần lầm lỗi--- biết sai thì sửa---- @shess nên thú nhận đi--- thà rằng đầu thú còn hơn
o_O Co1 thể bác vì 1 lí do nào đó ( nợ tiền *** bóng--- mượn tiền cưới vok--- mẹ ốm con đau.... v...v...) thì bác nên thương lượng với các nạn nhân trả chậm ( vì giờ có đòi thì bác cũng ko có tiền trả)
o_O Số tiền rất lớn khi chúng ta túng thiếu và rất nhỏ khi chúng ta làm ra tiền

o_O nghe đồn mấy bác Mod làm có xiền lém nhu7 bác @legialoc chẳng hạn-- tuyển @shess vào làm đi--- 1 hay 2 tháng làm offer là có xiền trả rùi

o_O Heo ko nói gì BQT nhé nhưng vụ này BQT phải xử cho khéo--- ko là đánh mất niềm tin nơi member

o_O 1 vài đóng góp cho BQT

Dear @Shin
o_O Tuyển Mod cẩn thận hơn
o_O Cũng nên thu fee khi ai đăng topic Sell va Buy
o_O Lấy tiền thu fee trả lương cho các Mod
o_O Mod và mem đều bình đẳng như nhau
.............................................................................

Note: @shess nếu lỡ giang hồ có tới nhà và trường kiếm mà ko biết chõ nào để trốn thì tới nhà Heo nhé:D luôn mở rộng vòng tay che chở cho những kẻ lầm đường lạc lối:D

Bạn vui lòng Edit lại chữ ký nhé.
Lần 1 cảnh cáo 0 points, sau 24 giờ bạn vẫn chưa edit thì mình buột phải banned 3 ngày cảnh cáo.
:D cờ bạc là bác thần bầno_O cũng mong bác vào *** bóng đừng có 1 ngày......:D 1 ngày như thế:D
:oops: chừng nào ôffline báo trước Heo 1 tuần-- sắp xếp xún dưới Cần Thơ:oops: zai quê nên còn zin nhìu:oops:

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
:D cờ bạc là bác thần bầno_O cũng mong bác vào *** bóng đừng có 1 ngày......:D 1 ngày như thế:D
:oops: chừng nào ôffline báo trước Heo 1 tuần-- sắp xếp xún dưới Cần Thơ:oops: zai quê nên còn zin nhìu:oops:
Gì vậy má o_O anh còn iu đời lắm em:p bỏ *** lâu cmn lắm rồi :cool: giờ chí thú làm KTT lĩnh lương tháng với đép bô sít vài sai hi ai a bi chơi thôi :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week