tiếp tục bị hack 8 acc paypal , buồn lắm anh em ạ

BuyAccPaypal

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Sau topic lần trước bị hack 4 acc tớ đã cẩn thận hơn bảo mật gmail 2 lớp cả nhưng toàn bộ 8 acc còn lại mà tớ thu gom mua lại của anh em forum trong thời gian qua đã tiếp tục không cánh mà bay ( lần này mail gốc nó không hack được nhưng nó đã change toàn bộ pass , mail chính , remove bank remove visa trong acc ) .100% máy tớ không có viruts hay keylog. và mỗi acc là một pass khác nhau và cũng không trùng pass gmail. Có 1 sự trùng hợp là thời gian bị hack acc toàn vào lúc 2-3h sáng tức là khi tớ offline yahoo đi ngủ .. Do đây là acc không phải chính chủ của tớ nên việc call paypal để lấy lại acc gặp rất nhiều khó khăn . Mong các bạn đã sell acc paypal cho mình hợp tác cùng mình . nếu lấy lại được mình sẽ bonus thêm. Tạm thời sẽ không mua bán gì trên forum nữa . Lại thêm những ngày buồn :(

Kiểm tra mail chính có forward đến mail nào không

bác thì mua bao la, bác phải post cái mail gốc lên thì mới biết là ai đã sell cho bác chứ

Paypal dạo này HOT quá . Mới có vụ 1000$ không cánh mà bay. Giờ 4 Acc cũng không cánh mà bay. Càng ngày càng khó hiểu... Chắn chắn AE trong này đang có 1 điểm chung gì đó. Hoặc có dùng 1 phần mềm nào đó trong RUM dính KeyLog...

Bởi thế giờ mua acc chỉ nên mua của nick uy tín hoặc lâu năm thôi.sợ dính đống acc hack này quá

có nhưng tớ đã check đó là 1 đống hotmail rác không tìm ra được info gì thêm :(

bó tay. Nó forward mail thì nó reset pass paypal = mail chính. Mail chính forward cho hotmail rác của nó thì bạn mất acc pp là phải rồi. Trước mình mua acc pp bị dính 1 vố đau rồi. Mua acc xong kiếm tiền mấy k$ chờ ngày rút thì ko để ý vào đã thấy hết tiền rồi. Nó rút nhanh vãi =))

Nó hack bằng gì chẳng lẽ nó là quỷ, chủ thớt có team view với ai để mua cái gì bữa đó không kể ra vài tên được không?

minh moi bi 1 vu dipust paypal mat het 50$ chan vai , co ai biet nick : kimbinhmai8282 ko ong nay scam minh ne

4rum ngày nào cũng có vài vụ scam vài vụ bị hack, k hiểu nổi :confused:

Hôm nay cũng có mấy khách hàng của mình bị như vậy. Các bạn nên change toàn bộ thông tin email , câu hỏi bảo mật , số phone, email phụ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week