Request Tìm AE nào cần tool scan ssh góp tiền mua tool :)

Status
Not open for further replies.

tuan6956

Hero
Reactions
610
MR
0.028
thoáng qua cũng đủ 10 người rồi đó, bác nào mua send tiền thì send trực tiếp vcb mình ở chữ kí ( memo ghi rõ nick yh/4rum để tiện send tool, hoặc send tiền trung gian các bác chịu phí, mua tool xong em gửi xong rồi các bác kêu trung gian send tiền ( đỡ mất công sợ scam :confused: )
Các bác góp tiền mua thì quote comment này +yahoo/skype+ phương án gửi tiền mình muốn nhé:oops:
delta_vip19---VCB

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thoáng qua cũng đủ 10 người rồi đó, bác nào mua send tiền thì send trực tiếp vcb mình ở chữ kí ( memo ghi rõ nick yh/4rum để tiện send tool, hoặc send tiền trung gian các bác chịu phí, mua tool xong em gửi xong rồi các bác kêu trung gian send tiền ( đỡ mất công sợ scam :confused: )
Các bác góp tiền mua thì quote comment này +yahoo/skype+ phương án gửi tiền mình muốn nhé:oops:
đang pm yahoo - via VCB nhé

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.710
Chat with me via Skype
em + 3 bro kia là 4 rồi đó, chắc đủ 10 người mới mua đc, vì lỡ nhận mấy ng kia mỗi ng 100k r :oops: nhiều người đặt gạch mà chắc bận k onl :D
cứ xem có bao nhiêu slot rồi chia thôi bác, không phải cố định 10 đâu, nhiều hơn 10 người thì refund cho mấy bác đã góp, mấy bác kia không ý kiến gì đâu... :D
ít hơn phải đóng thêm mấy bác mới có ý kiến thôi.
bác inbox luôn cho em cái infor về tool cái,
không rõ là l hay s, hôm trước em hỏi s cũng là 50$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden