Tìm phương pháp kiếm 500$/1 tháng

Status
Not open for further replies.
Reactions
91
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em muốn tìm phương pháp kiếm được 500$/1 tháng, em có thể làm việc cả ngày luôn. Số tiền em có thể đầu tư là 20$. Các bác giúp em nhé!

à, em từng đọc qua loạt bài về adf.ly của bác rồi, bác chiến kiểu nào với thu nhập bn thế bác, trc em cũng thử chơi kiểu autopilot nhưng khó ăn quá, banned liên tục
Viết blog + AdF.ly + SEO là ngon thôi mà :D

Upvote 0
blog bác dựng chắc mấy mấy tháng trời đây ha
Không lâu như vậy đâu, để cho mình xem blog của một bé mới 15 tuổi làm đây:
http://heaven-of-book.blogspot.com/
http://bookwomens.blogspot.com/

Bé chỉ việc down book về su đó up lên thôi, mình thấy ý tưởng của bé này rất hay. :D
Mỗi blog như thế này chỉ cần 100 lượt truy cập mỗi ngày thôi, có khoảng 10 blog là thu $ ngon rồi!

Upvote 0
@lamhoangtungceh rất chú ý cái đuôi CEH :D nếu ở bên CEH sang thì không phải gà rồi :D
bác cũng học CEH ạ, trc em học CEH cho biết thôi, ko biết bây h giúp ích j cho MMO dc ko nhỉ?
Bỏ vốn 50$ nạp vào paypal -> Bán lấy tiền -> hum sau mua 50$ -> thế là ngày nào cũng có 50$ về :oops:
Toẹt vời ông mặt trời
bubblews.com
đăng bài, like, post, cmt hả bác, bác kiếm thấm ko, ngày bn?

Upvote 0
Nếu forex 10$ thì lợi nhuận được gỏi lém là bn các bác.
PTU em cũng muốn chơi nhưng thấy bảo bây h nó ko màu mỡ như ngày xưa nữa, với còn nhiều cái khó, chưa có sư phụ chỉ giáo cho.
PTC ( chơi lớn chưa đủ vốn)
Youtube ( đang xem xét, đang mix nhạc, dự là sẽ làm channel trong thời gian tới)
CPA ( đã thử nhưng ko dễ ăn )
Adsense ( Ko có blog, lập thử blog thì ko hút dc khách, kinh nghiệm SEO không có )
PPD ( link download mà có surey họ ko down đâu, muốn lắm thì họ di bypass survey thôi các bác )
Cap ( cần group chiến, rate 1$/1k cap, có thể làm việc full day )
Offer ( chưa biết j nhiều, ko biết net chiến, biết trang clicksense nhưng ko tài nào lập tk với nó đc, đã thử VPN, fake IP )
HYIP - Gamebling ( chịu )

Còn Drop ship là cái j ko biết ?
Các bác giúp em

Tính vô chỉ bác lối đi nhưng thấy commen thế này lại thôi. Bác vẫn còn suy nghĩ làm MMO kiếm ra tiền rất khó thì chả kiếm dc đồng nào đâu. Hãy nghĩ nó là 1 niếm vui, đam mê.

Những bên forum nước ngoài họ luôn nói là, "bắt tay vào làm đi,đừng ở đó mà đọc nhiều topic". Nói chung bác nên cố gắng rất nhiều

Upvote 0
bác cũng học CEH ạ, trc em học CEH cho biết thôi, ko biết bây h giúp ích j cho MMO dc ko nhỉ?

Toẹt vời ông mặt trời

đăng bài, like, post, cmt hả bác, bác kiếm thấm ko, ngày bn?
Cái đó chơi 30 ngày mới trả, mà lúc trả lúc không

Upvote 0
Tính vô chỉ bác lối đi nhưng thấy commen thế này lại thôi. Bác vẫn còn suy nghĩ làm MMO kiếm ra tiền rất khó thì chả kiếm dc đồng nào đâu. Hãy nghĩ nó là 1 niếm vui, đam mê.

Những bên forum nước ngoài họ luôn nói là, "bắt tay vào làm đi,đừng ở đó mà đọc nhiều topic". Nói chung bác nên cố gắng rất nhiều
mình vẫn đang cố gắng tìm kiếm, bạn chỉ mình dc hông, mình thử qua nhiều rồi nhưng chưa tìm ra hướng đi để tập trung đúng vào 1 thứ

Upvote 0
mình vẫn đang cố gắng tìm kiếm, bạn chỉ mình dc hông, mình thử qua nhiều rồi nhưng chưa tìm ra hướng đi để tập trung đúng vào 1 thứ

Mình nói 1 số mảng mà mình đang và đã làm để bạn tự chọn lối đi nhé

- PTU : tiền nhiều hay ít là tùy công sức của bạn ( cá nhân mình đánh giá thì nó còn rất màu mỡ, ai nói gì kệ), công sức bỏ ra là vô biện, thời gian làm 1 ngày là không xác định, tối thiểu ngày 10h. Nhưng tiền về thì rất ngon

- Youtube : cái này bạn nên chọn mình 1 hướng đi cụ thể ngày từ ban đầu là : Số lượng và Chất lương. Số lượng là reup liên tục ( có chỉnh sửa 1 xíu hoặc không có chỉnh sửa), tỉ lệ report và ăn gậy cao. Chất lượng là việc lựa video thật kỹ hoặc bản thân tạo ra, up lên vào seo Video để lên rank . Youtube hiện đang là mốt , khuyên thật là nên tránh Làm channel Việt (lý đo thì mình ko muốn nói). Tiền về thì 3 tháng coi như ko có gì hoặc kinh nghiệm đi. sau đó từ từ rút kinh nghiệm.Đây dc đánh giá là 1 trong những nguồn passive income

Còn cpa/ppd nữa mà mói tay quá, chừng nào ranh viêt tiếp

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht