Help Tìm site *** uy tín và min thấp

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Pro nào biết site nào uy tín, min pay thấp, qua WMZ, PM.... Và không bắt verify Thông tin cá nhân không ạ...
Thanks

:) có thể chơi thử 188bet nếu cậu chơi thật ko lấy tiền thưởng của nó thì nó chả bao giờ veri thông tin .
Đăng kí tài khoản USD nạp tiền bằng Neteller or SKrill lên chơi .Min nạp rút tiền của nó là 10USD

:) có thể chơi thử 188bet nếu cậu chơi thật ko lấy tiền thưởng của nó thì nó chả bao giờ veri thông tin .
Đăng kí tài khoản USD nạp tiền bằng Neteller or SKrill lên chơi .Min nạp rút tiền của nó là 10USD
site nay choi sao bạn cò rut duoc tien ko

E thấy vài ông chơi site msb.sports918 gì gì thấy có cả tiền VND... Site nayg sao ạ

188bet thì chới bình thương nha bạn nó là site lớn nên chả bao giờ xù tiền bạn đâu:D

roadbet rồi. nhưng thắng nhiềuqua nó khoá account ^^ or ko cho đánh nữa.CHƠI thì 365 là ngon nhất

roadbet rồi. nhưng thắng nhiềuqua nó khoá account ^^ or ko cho đánh nữa.CHƠI thì 365 là ngon nhất
chơi mấy trận lag của nó rồi ăn.
biểu sao nó không khoá :)
cái vụ này nhiều người bị rồi
chơi gian thì chịu ,chơi tử tế như tui ăn miết có thấy khoá con mịa gì đâu

chơi mấy trận lag của nó rồi ăn.
biểu sao nó không khoá :)
cái vụ này nhiều người bị rồi
chơi gian thì chịu ,chơi tử tế như tui ăn miết có thấy khoá con mịa gì đâu

trận lag là như nào vây bác để còn tránh
hôm qua mới reg acc roadbet.

ví dụ gặp trận có kèo chấp 1 trái ăn 1.92 đi đá đến phút90+ mà vẫn còn chấp 1 trái ăn 1.8 thì đúng là lag

mới chơi chắc chỉ đánh trước trận đấu, sau này quen rồi tính sau vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week