Tìm Sư Phụ CPC-CPM :D !

Status
Not open for further replies.

glpr059

Junior
Reactions
103
MR
0.034
Như title . Em đang cần tìm 1 sư phụ trong lĩnh vực này Pro hay hỏng pro cũng dc. (học hỏi là chính mà )
Có bác nào có lòng tốt nhận e đi theo với ! sẵn sàng làm theo những gì các bác cần , Onl 16 / 24 ,có kiến thức cơ bản , cáp quang 30 MB , chịu đầu tư !
nếu có thu phí thì cho e xin giá cả và nội dung của bài học :(, chỉ cần kiến thức đó là hữu ích đối với e là e chơi tuốt , nhưng mà Free thì tốt hơn :D !!!
mong các bác ^^!

Có bác nào trên fb bảo một khoá có 5tr hay sao ấy :rolleyes:

Đây là top đầu tiên về học cpm ý nhi :p
Bác học chỉ tốn tiền thôi.pro thực sự họ k chỉ đâu.

Muốn học thì chổng mông lên pác, chịu khó rát tí. Vì tương lai chấp nhận hi sinh ass đi.

Muốn học thì chổng mông lên pác, chịu khó rát tí. Vì tương lai chấp nhận hi sinh ass đi.
đâu bác :oops::oops::oops::oops: vì sự nghiệp hi sinh tờ rinh vậy :confused::confused::confused::confused::confused: :D:D:D:D

Như title . Em đang cần tìm 1 sư phụ trong lĩnh vực này Pro hay hỏng pro cũng dc. (học hỏi là chính mà )
Có bác nào có lòng tốt nhận e đi theo với ! sẵn sàng làm theo những gì các bác cần , Onl 16 / 24 ,có kiến thức cơ bản , cáp quang 30 MB , chịu đầu tư !
nếu có thu phí thì cho e xin giá cả và nội dung của bài học :(, chỉ cần kiến thức đó là hữu ích đối với e là e chơi tuốt , nhưng mà Free thì tốt hơn :D !!!
mong các bác ^^!
học thiết kế web thôi ,seo , kéo traffic thôi tự học được mà cậu .

học thiết kế web thôi ,seo , kéo traffic thôi tự học được mà cậu .
mình đã từng tự tạo 1 trang web MMO để tuyển ref , tự mua domain , hosting , lấy Code web của mấy trang nc ngoài , up file bằng cute FTP . nhưng lúc đó méo biết seo . bỏ 3 năm nay r :D

hóng cũng đang mày mò mà không ra gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week