tin khẩn! pix xóa id.

xóa id không biết nguyên nhân bị xóa....hình như đang có 1 vấn đề gì đó không giải thích được...chẳng hạn lý do là id đó reg acc phải hơn 1 tháng mới không bị xóa

ông sai rồi, tui có 3 con id reg hơn nửa năm mà vẫn bị xóa bình thường. 3 id này lấy từ group lâu năm qua và add vào đó.

hề hề...Cái này anh em chắc phải bàn nhau cùng đình công 1 tuần cho nó sợ????

hề hề...Cái này anh em chắc phải bàn nhau cùng đình công 1 tuần cho nó sợ????
Nghỉ tết 7 ngày nhé....quà lĩ xì của pix dành cho a e captcha đấy mà....qua tết sẽ khác

ko biết chính xác thế nào nhưng dàn pri 0 của tui số code nhỏ nhất là 1485code đến thời điễm hiện tại chưa bị xóa, acc mới reg nửa tháng
vào gõ lên nhiều chừng nào hay chừng nấy thôi, quá sợ :(

xóa thì xòa thôi không có quy luật là code nhiều không bị xóa....lúc này ăn tết là ngon nhất

các bác để ý kĩ xem nhé, thg 11 năm ngoái mình tạo 1 loạt 8 group, và mỗi G đều chỉ chứa 5 ivi khởi tạo ban đầu, cho dù một số G có thể mở thêm ivi nhưng mình ko mở, chỉ chơi trọn vẹn trong 5 ivi mỗi G, và bayh nguyên vẹn cả 8 G( cả thảy 40 id con, ko tính chủ G), ko bị xóa id nào hết mặc dù có những id mình mới gõ 60, 70 code nhé

sao của tôi hôm qua là được 7 em về pri 0 mà không bị xóa nhỉ

các bác để ý kĩ xem nhé, thg 11 năm ngoái mình tạo 1 loạt 8 group, và mỗi G đều chỉ chứa 5 ivi khởi tạo ban đầu, cho dù một số G có thể mở thêm ivi nhưng mình ko mở, chỉ chơi trọn vẹn trong 5 ivi mỗi G, và bayh nguyên vẹn cả 8 G( cả thảy 40 id con, ko tính chủ G), ko bị xóa id nào hết mặc dù có những id mình mới gõ 60, 70 code nhé

chắc là vậy, hy vọng là do mở quá nhìu id / group do đó nó mới xóa để chống spam ID đăng ký mà k làm việc ấy mà. :p

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

sao của tôi hôm qua là được 7 em về pri 0 mà không bị xóa nhỉ

chưa đến giờ đâu, pix đang kiểm tra và xóa từ từ, đừng chủ quan thế, bòn >1000 codes và nhớ là k payout ở pixdone nhé, chuẩn bị tinh thần pix xóa id đi cậu, giờ lo thì vẫn chưa muộn.

chiỉu hỉu nó xóa kiểu gì
1 group mình lấy 4ID ra gõ số code đều nhau ( chỉ trên dưới 100code)
Nhưng nó lại xóa 3 ID để lại 2 ID

mình làm group chị N. tất cả các id trong group đều không đăng nhập được. trong đó có cả id của mình nữa. cái nào cũng hơn 10k code. và toàn pri 0,1. không biết số phận mấy id đó đi về đâu( mình chỉ nghỉ 2 ngày về we không vào làm)
còn các id group riêng của mình thì bt. không xóa cái nào.
bó tay pix!

chắc là vậy, hy vọng là do mở quá nhìu id / group do đó nó mới xóa để chống spam ID đăng ký mà k làm việc ấy mà. :p

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

chưa đến giờ đâu, pix đang kiểm tra và xóa từ từ, đừng chủ quan thế, bòn >1000 codes và nhớ là k payout ở pixdone nhé, chuẩn bị tinh thần pix xóa id đi cậu, giờ lo thì vẫn chưa muộn.

nói thế này thì sợ rồi...đành log vào cho lên thôi

mình mới vào group lúc chìu thì thấy có 2.372$... tối về gõ thêm khoảng 350 code, thấy lặp hình nên out, vào group lại thì thấy chỉ có 0.985$... trong khi ko có ID nào bị banded cả và 2 ID mình kéo đc từ 7->4 & từ 4->0... ko hỉu pix nó làm ăn kỉu gì đây nữa @@ chán...
nhiều vụ bất thường đang rộ lên ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week