tin khẩn! pix xóa id.

255code có phải 0code đâu mà ko hoạt động ??
đúng là lời nói của sếp, có trái tai cũng phải nghe

Cậu k hiểu từ k hoạt động hả, có nghĩa là id phải đăng nhập ít nhất 2 tuần trở lại đi hoặc 1 tháng, nếu lâu quá k login thì nó sẽ xóa, cậu login giờ nào ngày nào thì nó cũng biết cả.

Cậu k hiểu từ k hoạt động hả, có nghĩa là id phải đăng nhập ít nhất 2 tuần trở lại đi hoặc 1 tháng, nếu lâu quá k login thì nó sẽ xóa, cậu login giờ nào ngày nào thì nó cũng biết cả.
vấn đề này cần phải hỏi lại những bạn có acc bị ban, có phải để lâu quá ko login ko

vấn đề này cần phải hỏi lại những bạn có acc bị ban, có phải để lâu quá ko login ko

Tớ có 1 group nguyên si 16 để 1 phải gần 3 tuần liền mà k login, mà nó xóa sạch chỉ chừa lại 1 id 0, chắc nó để lại cũng là hình thức hên xui, có người để lại từ pri 8,9, có người 0, có thể có nguyên nhân nữa nhưng nguyên nhân chính vẫn là k login làm việc mà để quá lâu cũng chiếm 60-70$ rồi, 30% còn lại thì chắc là do nguyên do khác :D.

Xin lưu ý các bác chưa bị xóa ID là hôm nay pix del ids, mai pix cũng có thể lặp lại công việc ấy, các bác đừng cười vội, đừng vui mừng, hãy phòng bệnh hơn chữa bệnh.

Mình vừa bị xóa 5 ID làm việc của mình (nó chừa lại ID chủ group), tất cả đều trên 8k code và mấy hôm nay có làm việc thường xuyên (mà mỗi ngày có 1h). Chả hiểu gì cả. Bây h hết ID để làm

đang có 1 mớ id 89 này. pix thanh lý hộ cho trọn gói. 01 thì chả có, mà thời đại này ko quan trọng 01 nữa, pri 4 thấy load nguyên ngày

Tớ có 1 group nguyên si 16 để 1 phải gần 3 tuần liền mà k login, mà nó xóa sạch chỉ chừa lại 1 id 0, chắc nó để lại cũng là hình thức hên xui, có người để lại từ pri 8,9, có người 0, có thể có nguyên nhân nữa nhưng nguyên nhân chính vẫn là k login làm việc mà để quá lâu cũng chiếm 60-70$ rồi, 30% còn lại thì chắc là do nguyên do khác :D.

Xin lưu ý các bác chưa bị xóa ID là hôm nay pix del ids, mai pix cũng có thể lặp lại công việc ấy, các bác đừng cười vội, đừng vui mừng, hãy phòng bệnh hơn chữa bệnh.

chuẩn :))
Như hwwa mình bị del nói ko ai nge
Hnay bị del hàng loạt =))
Mấy bác chưa bị thì đừng mừng vội,cứ log in cho chắc đi

Thây kệ... tết rồi.. về quê ăn tết đã... mọi chuyện khác tính sau... thua keo này ta bày keo khác... ai có niềm tin vào bản thân sẽ tìm được đường để đi mà... mất công ăn tết mất vui... chúc mọi người ăn tết vui vẻ... :binhsua140:

Tổng thiệt hại :(:)

9 pri 0 mới test vừa set 50pic để dành cho mem làm:(

17id pri 1 50-100k code : mem ăn tết ,tạm nghỉ( set 100 pic)

7id pri 1 70k code ( lúc trước có bác kêu 6$/1id ta đây k bán:( )

30 id pri 9

hayzzzzzzzzzzzzzzzz...cuối năm buồn nhỉ

30 id pri 9

cái tết đám ma :)) ......

30 id pri 9

xin hỏi bác là acc dùng mail gì nhỉ.....chắc nó xóa theo mail

Tình hình là gửi mail tới admin pix xem nó trả lời sao thì cũng nhận được câu trả lời như của bạn gì trên đó: "Accounts are deleted for inactivity."
Bực quá nên mail thêm một cái để hỏi xem thế nào được gọi là "Inactive" trong khi mình làm việc thường xuyên thì được câu trả lời thế này:

Email đã bị block khỏi domain.
Chắc là do mạng mình có vấn đề thôi :)) Reset máy rồi reset router rồi làm thêm cái nữa xem sao:

Vẫn bị block. Nó đã block email hỏi về vấn đề xóa acc này :)) Đây là email của acc chủ group. Chả biết nó có block luôn acc chủ ko nữa (vì còn mỗi acc chủ là pri 0) =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week