Tin mới nóng hổi, đã biết lý do tại sao gần đây xuất hiện nhiều bọn scammers

bảo sao dạo này nhiều người hành nghề bán cam

Last edited:
á đù nhìn này muốn đi scam quá mà trình thì chưa đủ:D:D:D

cừu non giờ thành sói hết rồi, scam đâu dễ, ngồi cả ngày vất vả có khi ko đc mẻ nào, đói =]
scam là 1 nghề thuật, cần chất xám lắm ấy chứ

như mình dốt, mmo từ 2009 tới h mà có scam dc ai đồng nào đâu :(

cừu non giờ thành sói hết rồi, scam đâu dễ, ngồi cả ngày vất vả có khi ko đc mẻ nào, đói =]
scam là 1 nghề thuật, cần chất xám lắm ấy chứ

như mình dốt, mmo từ 2009 tới h mà có scam dc ai đồng nào đâu :(
MMO từ 2009 chắc kinh nghiệm dữ lắm chắc cũng kiêm mấy K $ đây :p:p muốn scam đâu có khó tay nghề cao kinh nghiệm nhiều như bọn iceo gì ấy :D:D

vậy thì hêt mẹ loăn quăng rồi bác ơi còn đâu là đàng ông nữa

có bồ xinh ko? cho mượn xem mình đàn ông hay ko

1 đêm làm ít nhất 3 nháy, sẽ có 1 nháy ít nhất 1 giờ cho coi, trc trẻ dc 7 nháy / đêm, có nháy 2 tiếng, giờ già phong độ giảm xuống 1 nửa :D

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
hôn hít sờ soạng có mà cả ngày, tính làm gì, tính là tính từ lúc vào trận, uỵch uỵch bắt đầu nhìn đồng hồ :v,

làm tầm 20 phút mệt nghỉ 1 tí uống nước tầm vài phút tiếp tục :D
Thế cũng tính nữa ah? =))
Tưởng đâu làm liên tục 2 tiếng đồng hồ chứ thế này tôi làm cũng được 6 phát! =))

Thế cũng tính nữa ah? =))
Tưởng đâu làm liên tục 2 tiếng đồng hồ chứ thế này tôi làm cũng được 6 phát! =))

làm liên tục 2 tiếng để gãy lưng à, làm tình hay làm mmo mà phải cực thế =]

"ra" thì tính là 1 phát
mà nói chung e nào cũng sướng, rồi phải van xin "a ơi tha cho e" thế là đc

làm liên tục 2 tiếng để gãy lưng à, làm tình hay làm mmo mà phải cực thế =]

"ra" thì tính là 1 phát
mà nói chung e nào cũng sướng, rồi phải van xin "a ơi tha cho e" thế là đc
Cậu về nhà học lại cách làm tình đi! Lên đỉnh là cả 2 cùng lên chứ ko phải cứ lâu là giỏi đâu men! :)

1 đêm 6 nháy hoàn toàn có thể nhé, đã từng 1 chiều (11h đến 5h chiều) ăn 5 cái, cái thứ 6 gấu xin tha =)))))))

mình với e gấu khác cũng 1 buổi chiều tới sáng hôm sau, tầm 6 nháy rồi, cũng định làm thêm nháy 7 mà gấu xin tha "a ơi tha cho e" thế là thôi, cuồng hết cmn chân

đời từ bé tới giờ đc đúng 2 lần 6~7 nháy vs 2 em, giờ già rồi ko còn sức thanh niên, vài ngày làm 1 nháy 20~30 phút là xong vụ

mình với e gấu khác cũng 1 buổi chiều tới sáng hôm sau, tầm 6 nháy rồi, cũng định làm thêm nháy 7 mà gấu xin tha "a ơi tha cho e" thế là thôi, cuồng hết cmn chân

đời từ bé tới giờ đc đúng 2 lần 6~7 nháy vs 2 em, giờ già rồi ko còn sức thanh niên, vài ngày làm 1 nháy 20~30 phút là xong vụ
3 hôm sau chân đi 2 hàng ngang chuẩn luôn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week