[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
đã về $...$ đã về :D

các bác dùng soft bubu có bị lỗi lặp code ko? tui hay gặp quá, esc vài lần là nó out soft lun.

bubu mình cũng gặp....vina thì thấy cũng đỡ hơn

------------------------

từ 00h1p 9/12 ( server) typer ko cập nhập code or chỉ cập nhập 1/3 số code đã nhập, ai đang chiến thì check đi

ngưng làm hết đi mấy cậu :| hiện tại mình đang làm từ 12h30 tới 1h 46 là bây giờ :| 1 tiếng đầu tiên đánh vào 1k4 nó tính có đâu 600 code :| , từ 1h30 mình nhập thử thêm 200 code nó tính có 130 :| . Thôi dừng được rồi bóc lột trắng trợn quá không biết là lỗi hay gì ????

Gần 700 code mà tính cho được có 280 code. cạp dát mà ăn à:binhsua10::binhsua10:

có ai chiến k , cho hỏi thăm tình hình CT với, soft vn với bbu bị lỗi lặp code miết àh

- - - Updated - - -

Gần 700 code mà tính cho được có 280 code. cạp dát mà ăn à:binhsua10::binhsua10:
may quá nãy giờ ***, k capcap.
đang vào tính hỏi tình hình thế nào.... thôi *** tiếp, lỡ rùi chơi tới lun

CT có ngon lành gì mà chiến hả các cậu. Tớ làm được một làn tởn tới già:binhsua16:
Code ở CT cập nhật liên tục từng giây luôn đó không thấy là nó nuốt mất rồi hoặc là gõ sai vì nó không có bad catcha.

Last edited by a moderator:
:binhsua04: lại có chuyện với TYPER
"Going to take down the website soon due to hacking and DDOS attack. Thanks for your support. Please send request and get payment today. :("

Sao chẳng có cái cap nào nhỉ:binhsua08:

lặp code quá trời, k thể cap đc, esc liên tục thì out soft, các bác cạp CT với soft nào ok chỉ em với, hôm qua giờ k làm đc cúc chế quá. EM đang dùng BUBU với vina (vina thì load quá chậm, bubu lặp code). XD thì thế nào ah? ai dùng rồi hco em ý kiến với. Thnaks all!

xd cũng lap code, có lẽ sever có vấn đề rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week