[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
bác đang gõ soft gì vậy? tui k thể gỏ đc, toàn lặp code (bubu, xd, vn)
Tui ko gõ, mà nghe mem báo là cũng có lặp :D. Tình hình là sáng nay có ai rút tiền về đc chưa? Up phát cho AE vui đi. Lo quá :(

^Giờ này đã cho rút đâu bác :( Để sáng nay rút thử rồi báo cho anh em :( Sáng nay cũng lặp code, nhầm code,....

^Giờ này đã cho rút đâu bác :( Để sáng nay rút thử rồi báo cho anh em :( Sáng nay cũng lặp code, nhầm code,....
Uả, qua ngày thứ 2 là ok rồi mà? 1h30 sáng nay là bên nó thứ 2 rồi đó.

^Nó cho rút từ 10h A.M sáng đến 6h P.M chiều thôi thì phải :-/ Rút từ thứ 2 đến thứ 7

^Nó cho rút từ 10h A.M sáng đến 6h P.M chiều thôi thì phải :-/ Rút từ thứ 2 đến thứ 7
giờ thì đúng rồi, mà từ thứ 2 đến 6 bạn. Đợi 11h35 reques lại lần nữa cho chắc ăn. Lo quá :( Dạo này chơi thèn này cứ như HYIP á.

tình iêu về rồi, thế mà các bác cứ lo cam voi quýt
Bạn đã nhận được một khoản thanh toán vào tài khoản của bạn U0109282 (CT4):

Ngày: 2012/12/10 05:42
Batch: 123535327
Từ Tài khoản: U2847808 (captchatypers)
Số tiền: $ 3,72
Memo: N / A

Cảm ơn bạn.

Thấy cái roof này sao sao ấy.. Mình request hum kia hôm nay vẫn chưa thấy nhận $! Mong là roof thật, đừng fake, để a e yên lòng còn chiến
Này men :D

Thấy cái roof này sao sao ấy.. Mình request hum kia hôm nay vẫn chưa thấy nhận $! Mong là roof thật, đừng fake, để a e yên lòng còn chiến
fake cái gì chứ, hôm qua giờ gõ k dc cứ lặp code đang điên đây. Đây là payment details

up thêm proof cho các bác yên cái tâm mà chiến nhé.
proof 12.10.png

thực sự , thằng này là thằng rất uy tín . Sao lại sợ nó scam nhỉ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo