[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Mình đổi pass của Panel rồi cũng ko được. Còn đổi hoặc thêm mới ID con nó cũng ko được. Ko biết sao đây ? Log ID con để cap cũng báo lỗi kết nối.

- - - Updated - - -

Ta hiểu rồi, acc con cũng phải change pass mới log được. hahaha
ID con mình đổi nó báo là submit rồi nhưng add vào bubu để gõ thì nó báo lỗi kết nối

Mình đổi pass của Panel rồi cũng ko được. Còn đổi hoặc thêm mới ID con nó cũng ko được. Ko biết sao đây ? Log ID con để cap cũng báo lỗi kết nối.

- - - Updated - - -

ID con mình đổi nó báo là submit rồi nhưng add vào bubu để gõ thì nó báo lỗi kết nối

không phải đổi pass acc con trong panel của acc chủ. Dùng acc con log thẳng vào site, nó sẽ hiện mục yêu cầu change pass như acc chủ vậy đó..
- Nếu bạn có nhiều acc con, phải change từng cái...từng cái....mệt xỉu luôn.

Last edited by a moderator:
Đã được và thử add vào soft để gõ tự nhiên thấy nhanh và đều lắm. AE vào chiến đi đang load cực tốt

Haizz.......Lúc log thử test thì load ngon thế. Lúc đánh thật thì load chán thật :binhsua12:

chán kin, id cũ thì log không được, lập id mới cũng log không được, xóa id để lập mới cũng ko được. tóm lại là không được toàn tập

ôi trời, mình có hơn 1000 ID, vậy mình phải đăng nhập vào từng cái sửa lại hả? Chết mất!

^Nói người gõ của bác á, ai gõ acc nào thì log vào đổi pass
Vậy lỡ sau họ ko làm nữa thì lấy acc lại mệt lắm!

đã paid...nhưng log k đc ta...sử dụng vina...có ai gặp trường hợp giống mình k...đã đổi pass

Nó bắt đổi Pass. Chịu khó đọc lại những coment trước đi. Chưa gì đã kêu rùi :binhsua17:. Đổi cả ID con (Phải ra ngoài log vào trang web mới đổi được, ko đổi được trong panel)

CT kêu ta đổi pass để bảo mật thông tin tốt hơn ... có lẽ có hacker vào sever thăm viếng ... nên cảnh báo đổi pass cho an toàn
... Mọi người chỉ cần đổi pass account chính là đc các account nhỏ để gõ thì không cần phải đổi cứ dùng bt đi ... nếu sợ thì cứ đổi lại ...
Những tk ai đổi pass ko đc là phải xem lại pass cũ của mình có vấn đề rồi 1. là hacker vào thăm hỏi rồi 2. là lí do kĩ thuật ... ... email lại tụi nó hỏi coi ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week