[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
vẫb log k đc ta..ae có bị giống mình k??????

không thấy hiện code nào luôn đã đổi mật khẩu của từng id con rùi ai bị như mình không

mình giống bạn...vãi thật...mấy ngày này chán quá.....

:binhsua36: login acc không được mà chat với nó qua Y!H và gửi mail cũng chả thấy trả lời gì luôn
Ít nhất cũng cho vô acc xem sao kê 1 lần chứ chời :binhsua38:

Mình có requet từ hôm thứ 6, trên web báo pay rồi , mà Lr chưa thấy về, có bác nào bị vậy ko nhỉ :binhsua36:

- - - Updated - - -

Mình có requet từ hôm thứ 6, trên web báo pay rồi , mà Lr chưa thấy về, có bác nào bị vậy ko nhỉ :binhsua36:

Ta cũng bị vậy nè mà lâu rồi tuần thứ 3 -4 gì đó
Rồi requet tiếp vào thứ 5-6 gì đó
Rồi hôm kia nó kêu đổi pass - đổi xong hết login được luôn - sup & chat đều ko phản hồi ji cả :binhsua36:

ai ref id con , rùi login thử xem dc ko , mình ref 10 id con ko tài nào login dc , trên web vẫn có nhưng login ko dc , id con cũ login vẫn bình thường , ai gặp trường hợp này chỉ giúp

ai ref id con , rùi login thử xem dc ko , mình ref 10 id con ko tài nào login dc , trên web vẫn có nhưng login ko dc , id con cũ login vẫn bình thường , ai gặp trường hợp này chỉ giúp

thật vậy à, mình lôi id cũ ra đánh nên ko biết

Đúng rồi bạn, id ref mới không được đâu, chỉ có id cũ change pass thì mới được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week