Spotlight Tình hình CF???!!!!!!

Bọn này làm ăn láo vãi. Mình pending 2 cái 1 cái 30/11 đã paid, 1 cái tuần trước expecting date 14/12. Mình support hỏi nó sao tuần này cái balance ko chuyển vô payment có phải do cái đã paid expecting date 30/11 chưa xóa ko? Bảo nó move qua bên Completed Payments hộ.
GIờ vô thấy nó cancel luôn 2 cái, tiền lại trở về balance. Tiền cái 30/11 đã paid cũng cộng vô balance. GIờ mình làm sao đây anh em ơi? :(

Okay, I have cancelled both payment and returned them to your account balance. I will forward this issue to our staff and they will look into this payment issue. In the meantime, our automated payment system will generate a new payment for you .
Lãi rồi :v

bó tay nó im ru! chắc không ai đc paid rồi! trên rum của nó ai post bài gì thắc mắc vụ payment thì nó del hết! kiếm chuyện mờ ám rồi!

vẫn đợi nó reply mà sao có bác bảo dc pay rồi? ko biết bọn CF này định làm gì nữa, mấy topic về payment nó del sạch hết

cheat cho lắm vào rồi kêu nó scam ^.^
hãi vãi chưởng mấy thím
Thấy bác legialoc chơi real vẫn đc pay đều kia kìa :D
real là lấy traffic từ web hả bạn? Mình cũng traffic từ web mà nó cũng im re. Paypal ko 1 động tĩnh.

CF đã paid cả PO và PP rồi mà. vẫn có người chưa được nhận sao? :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week