Spotlight Tình hình CF???!!!!!!

Mọi thứ đang rất bình thường, cho tới khi có sự bất bình thường

Nó nhây vãi cái nồi, nó đang câu kéo thời gian chả biết để kiếm thêm mớ tiền hay sao đây???

"Hello, I have forwarded your payment information to our staff who will resolve this issue for you. Thank your for your patience."

Tự tin thì cứ làm thôi. Chứ tôi ngưng rồi. Nó cũng bắn thường xuyên có điều paid đúng hẹn. Giờ bắn + paid pending nữa thì làm dc gì:(

thấy có mấy người dc paid rồi cứ yên tâm mà chờ nhé :3

Bọn này làm ăn láo vãi. Mình pending 2 cái 1 cái 30/11 đã paid, 1 cái tuần trước expecting date 14/12. Mình support hỏi nó sao tuần này cái balance ko chuyển vô payment có phải do cái đã paid expecting date 30/11 chưa xóa ko? Bảo nó move qua bên Completed Payments hộ.
GIờ vô thấy nó cancel luôn 2 cái, tiền lại trở về balance. Tiền cái 30/11 đã paid cũng cộng vô balance. GIờ mình làm sao đây anh em ơi? :(

Okay, I have cancelled both payment and returned them to your account balance. I will forward this issue to our staff and they will look into this payment issue. In the meantime, our automated payment system will generate a new payment for you .

Bọn này làm ăn láo vãi. Mình pending 2 cái 1 cái 30/11 đã paid, 1 cái tuần trước expecting date 14/12. Mình support hỏi nó sao tuần này cái balance ko chuyển vô payment có phải do cái đã paid expecting date 30/11 chưa xóa ko? Bảo nó move qua bên Completed Payments hộ.
GIờ vô thấy nó cancel luôn 2 cái, tiền lại trở về balance. Tiền cái 30/11 đã paid cũng cộng vô balance. GIờ mình làm sao đây anh em ơi? :(

Okay, I have cancelled both payment and returned them to your account balance. I will forward this issue to our staff and they will look into this payment issue. In the meantime, our automated payment system will generate a new payment for you .
thế thì càng dc nhiều chứ sao. pay rồi mà $ vẫn còn

thế thì càng dc nhiều chứ sao. pay rồi mà $ vẫn còn
bác cứ đùa mình, nó lại viện lý do mình cancel bậy để pay nhiều rồi suspend luôn ấy :( đang hy vọng 14/12 nó pay giờ nó cancel thì chả biết tiền kẹt đến khi nào :(

Tình hình là e có cái acc CF ticket nó check acc xong nó bảo là
"FYI; I notice you have not entered in any address information for this account. I recommend you enter in this information as it will most likely cause your account to be flagged by our anti-fraud system. "
Ngày xưa e reg info US thì giờ e có nên điền info đó vào ko ạ hay điền info VN ạ,

vậy với tình trạng của mình, bị nó cancel thì sang thứ 2 tuần sau nó mới generate payment cho mình đúng ko bạn? Rồi sau đó 2 tuần nữa nó mới pay đúng không bạn? Mình mới chuyển qua CL 2 tháng từ Sharecash nên ko rõ luật bọn này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom