Tình yêu là gì ????????????????

ConDuongMoi

Banned
Reactions
33
MR
0.000
rất cảm ơn bạn đã dành thời gian quý báu để đọc và trả lời cmt của tớ ;) thực sự là tớ thấy rất cảm động luôn ấy :D
việc tớ xấu thì tớ đã nhận thức được ngay từ rất nhỏ rồi :) tuy nhiên tớ đề cao tinh thần chia sẻ sự hiểu biết của bạn với mọi người
Nhưng việc bạn quan tâm tớ tới mức kiếm cả face của tớ chỉ để đưa ra lời nhận xét như vậy khiến tớ thấy TIẾC cho người nào làm người yêu của bạn vô cùng
thân!!!
À có gì đâu thấy bạn comment có mùi ngụy quân tử nên thấy khắm mới rep. Động đến lòng tự ái của bạn thì mình rất tiếc đã làm bạn tốn thương nhưng tính mình nó thẳng từ bé :D

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
tình yêu là gì hả? theo mình thấy nó như trái cây vừa chua vừa ngọt đủ hương vị,ngày nhớ đêm mong,gặp nhau thì cãi,về thì xin lỗi,rồi lại ôm nhau,nhưng ác cái mình ko thích tâm sự :))

smallgem

Junior
Reactions
50
MR
0.000
:D

nhungst

Senior
Reactions
226
MR
0.000
À có gì đâu thấy bạn comment có mùi ngụy quân tử nên thấy khắm mới rep. Động đến lòng tự ái của bạn thì mình rất tiếc đã làm bạn tốn thương nhưng tính mình nó thẳng từ bé :D
cảm ơn bạn. tớ chả phải quân tử nên làm sao có thể là ngụy quân tử được.
bạn HIỂU được bao nhiêu phần trong câu chuyện của tớ (đôi khi những thứ người ta nói ra không phải là tất cả câu chuyện đâu ạ) và cái câu rep của bạn liên quan gì đến câu chuyện đó. nếu bạn nói tớ xấu nên người yêu tớ mới lăng nhăng, hay đã xấu rồi còn thủ đoạn (không hiểu hêt câu chuyện thì đừng bao giờ nhận xét người khác thế nào) thì xin thưa với bạn là những người có suy nghĩ như bạn không ít. và tớ thường chỉ có một lời duy nhất để nói với những người như thế là : tớ THƯƠNG HẠI họ.

@nhungst: bạn suy nghĩ những gì đúng đắn nhất cho bản thân,sự góp ý của nhiều người như con dao 2 lưỡi,và người hưởng lợi hay hại đều chỉ có bản thân gánh, mình cũng ủng hộ cái lập trường của bạn những kẻ lăng nhăng vì họ thiếu tình thương quá nên họ đáng bị thương hại hơn là được yêu.

@nhungst: bạn suy nghĩ những gì đúng đắn nhất cho bản thân,sự góp ý của nhiều người như con dao 2 lưỡi,và người hưởng lợi hay hại đều chỉ có bản thân gánh, mình cũng ủng hộ cái lập trường của bạn những kẻ lăng nhăng vì họ thiếu tình thương quá nên họ đáng bị thương hại hơn là được yêu.
cảm ơn bạn <3
chuyện của tớ thì tớ không muốn chia sẻ quá nhiều, chuyện hôm qua tớ post lên đây có một chút châm biếm là để tự an ủi chính bản thân tớ, và tớ là người hiểu rõ nhất về t/c của tớ và người yêu tớ.
tớ rất ít khi bị tác động bởi yếu tố bên ngoài và cũng ít khi để tâm đến những lời nói ác ý của người khác. chuyện tớ kể không rõ ràng khiến một số người không hiểu hết nên có những suy nghĩ không đúng nên không thể trách được.
nếu mọi người nói tớ thủ đoạn, xấu xa hay cái gì đó đại loại như vậy thì tớ chả nói làm gì. nhưng bạn kia nhận xét về tớ qua vẻ bề ngoài thì tớ thấy bạn ấy quá thiển cận nên mong bạn ấy có thể nhìn xa trông rộng hơn. chứ những lời nói của một người không hiểu chuyện chẳng bao giờ khiến tớ tổn thương.
:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week