SCAM tinhbanggia_19862004 có ních mmo4 duongaz scam

Status
Not open for further replies.

haration18

Banned
Reactions
2
MR
0.000
tình hình đêm qua nó chuyện với bác này
tình hình bác bảo mình chỉ cách clone vps azure = 200k
bảo hum nay trả mà lúc lên bác cằn nhằn ko trả lại còn bảo mình là thằng lời lẽ ko tốt nào lừa nó 2 lần

nên các bác giao dịch cẩn trọng với thằng này
ko bị nó lừa
dm nó tốt chỉ nó tưởng là người đoàng hoằng giờ hiểu ra
nó là thằng rẻ rách

đây là lịch dử nói chuyện

Last edited by a moderator:
mày mà cũng mở mồm ra mày nói đc những từ như thế hả con lợn này...mày xem lại con người mày đi mày sống thế nào đi chuyên đi lừa đảo lại còn lên giọng báo người khác scam :)))

cả 2 người đều dùng từ ngữ thô tục để giải quyết. Nếu xử lý mình sẽ xử lý cả 2! Mình hi vọng cả 2 giải quyết trong ổn thỏa mình cho 5p để 2 bạn tự đều chỉnh và hình thức xử lý của 2 bạn là cảnh cáo nếu ko mình sẽ xử lý cả 2 theo hình thức cao nhất! Thân

xin lỗi các bác nhưng tại e thấy bức xúc với thằng đáy wa' nó làm như nó tốt đẹp lắm chưa gì đã đưa lên mmo định bêu xấu nhau.. nhưng e sợ j nó mà ko dám vào đối chất

cậu ăn mói cẩn thận tí đã ko trả tiền còn nói này nói kiacậu có gì chứng mình ra cho mọi người đi

cả 2 người đều dùng từ ngữ thô tục để giải quyết. Nếu xử lý mình sẽ xử lý cả 2! Mình hi vọng cả 2 giải quyết trong ổn thỏa mình cho 5p để 2 bạn tự đều chỉnh và hình thức xử lý của 2 bạn là cảnh cáo nếu ko mình sẽ xử lý cả 2 theo hình thức cao nhất! Thân
anh binh6699
xem sét sử lý ổn thỏa cho em với đừng để bọn này chuyên scam của người khác rùi lại bảo người ta chuyên scam
nếu có bằng chứng thì anh bảo nó lấy ra cho mọi người xem đi
đừng nói nhiều với hạng người này anh ah

vụ việc 2 bạn đối chất cho rõ nhé! Lưu ý: ko dùng lời lẽ ko tốt để nói chuyện! Nếu 2 người có bằng chứng gì thêm thì cung cấp nhé! Tránh trường hợp vu cáo ko bằng chứng sẽ dc xử lý! Thân

vụ việc 2 bạn đối chất cho rõ nhé! Lưu ý: ko dùng lời lẽ ko tốt để nói chuyện!

Có Proof của người bị hại cung cấp, nếu người Scam kêu không Scam thì yêu cầu cung cấp bằng chứng không Scam lên là OK, vụ này bằng chứng dễ xử lý mà !

Có Proof của người bị hại cung cấp, nếu người Scam kêu không Scam thì yêu cầu cung cấp bằng chứng không Scam lên là OK, vụ này bằng chứng dễ xử lý mà !
chính sác đó cậu
cậu npos vậy mới đúng chứ

kinh thớt acc mới đăng kí mà 50 post rồi!!! spam vãi :D
Bạn buồn cười thât. Phải spam nhiệt tình để cho nó nhiều post cho nó trust user, sau buôn bán mới thêm uy tín. :)

Haha. Đúng là hai bạn nhỏ, to mồm gặp nhau. Chửi nhau như đúng rồi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week