SCAM tinhbanggia_19862004 có ních mmo4 duongaz scam

Status
Not open for further replies.
chuyện điên rồ này mà mọi ng cũng qtâm ư... next cmn đi cho nhanh đỡ mất tg :-j bố thằng ranh con hungvanlong. cái chuyện đơn giản nó cũng ép ng ta fai tiền 200k. tao ngu đau mà trả mày những 200k, mày luôn miệng nói đến tiền đáy chứ tao có nói : mày chỉ cho tao tao trả mày 200k đâu.

@duongaz còn gì đối chất ko nhỉ!
cái chuyện là là riêng tư ad ko nên để ý làm j thì đúng hơn. có fai là sự việc liên quan đến mua bán j đâu? chỉ là trao đôi riêng tư của 2 người mà thằng xấu xa đó nó cũng đưa lên mmo đc, nó định moi tiền từ túi ng khác 1 cách dễ dàg nhưng ko đc nên nó chơi bẩn thỉu,chịu thằng đáy lun :D thanks

cái chuyện là là riêng tư ad ko nên để ý làm j thì đúng hơn. có fai là sự việc liên quan đến mua bán j đâu? chỉ là trao đôi riêng tư của 2 người mà thằng xấu xa đó nó cũng đưa lên mmo đc, chịu thằng đáy lun :D thanks
bạn nói bạn ấy là scam ko biết bạn có bằng chứng về đều này ko nhỉ?

Bạn buồn cười thât. Phải spam nhiệt tình để cho nó nhiều post cho nó trust user, sau buôn bán mới thêm uy tín. :)

Haha. Đúng là hai bạn nhỏ, to mồm gặp nhau. Chửi nhau như đúng rồi!

buôn bán uy tín là do mình chứ sao lại lấy việc post nhiều vào đây đi đánh đồng cùng với uy tín được!!! cậu mà cứ theo lối suy nghĩ ấy sớm hay muộn cũng ăn cam thôi!!! mình chả tin ai cả đến bảo hiểm còn có thể scam được nữa là nói gì tới mấy cái post

mọi người đọc lại xem có chỗ nào tôi nói là tôi sẽ trả nó 200k ko? hay là toàn nó tự viết ra đấy chư? mà cái thằng đê tiện đấy chỉ có cái đơn giản nhất ngta ko biết ngta hỏi ko giúp đòi ăn tiền dễ dàng thế à? bố thằng súc vật :))

Chủ thớt viết sai lỗi chính tả tè le đọc mà mắc cười quá

Đọc xong log chat chả hiểu nói gì tiger 1 là cái gì thế thớt

hwa chửi nhau như chó xong tầm 23h đêm wa nó lại mò vào pm mình nói chuyện coi như ko có chuyện gì xảy ra ý, ko hiểu thằng này la cái loại người gì nữa nó ko biết dơ mặt à... đúng là súc vật thật các bác à...pm nhờ e có tk paypal ko nó chuyển nhờ ít $ vào tk pp của e mà e còn ko thèm tiếp chuyện với loại người xấu xa đê tiện như nó :-j biết chắc là nó lai có ý đồ j xấu định dở trò đây mà... nói thật với các bác e khẳng định 99% là thằng chuyên Scam HUNGVANLONG . trước nó đã SCAM e rồi. cái chiêu bài lừa của nó cứ mon men nói chuyện rồi nói có cài này hay lắm kiếm đc nhiều $$ lắm để đối phương mắc lừa van xin nó cách chơi rồi nó lại nói tớ cũng mất tiền mua lại của ng khác đấy... nếu cậu cần tớ bán lại cho =)) ... bgio nó ko ăn đc của 200k nên nó tức nó post lên mmo bêu xấu e thôi. các bác cứ ngẫm xem nếu gặp ng tốt ko có ý xấu xa. hỏi cái cách clone vps rất đơn giản j mà ko hướng dẫn giúp nhau đc mà cứ fai tiền,minh mới chơi nên ko hiểu biết mấy cài này lắm,tiện đang chat vs nó thì hoi nó thôi, nêú ko cũng lên google tìm... :)) cái j nó cực khó cơ thì còn nói đến lấy tiền cua ng khác còn đc. Đây là pic nó chát với mình sau khi đã chửi nhau như chó mè :D

nói chung là anh tinhbanggia không sai gì cả
Chuyện này không ai buôn bán gì cả!
Cả 2 bên đều không mất của và mất 1 cái gì giá trị cả
Nên không gọi là scam được
Theo mình là vậy

nói chung là anh tinhbanggia không sai gì cả
Chuyện này không ai buôn bán gì cả!
Cả 2 bên đều không mất của và mất 1 cái gì giá trị cả
Nên không gọi là scam được
Theo mình là vậy
bạn nói rất CHUẨN ... minh cũng nói như bác mà đây đâu có fai mua bán cái j đâu, nó định lừa moi tiền của mình nhưng ko đc nên nó tức . thằng ôn ranh đấy đung ko băng con vật :D

Nói tục vãi:D xử lý :D

tinhbanggia_19862004 (10/12/2013 4:07:43 PM): trước lừa bán tut phone

ông viết rõ ràng vào viết thế ng ta tưởng tôi lừa, truoc no lừa tôi bán tut phone xong nó tắt mẹ nick. truoc no dung nick viponline82

ờ ông viết hộ giúp tôi ?? đi chẳng nhẽ bê nguyên văn tôi với ông chat thì kì quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week