Event [Tinsoft] Cuộc thi ROBOWAR - Xin mời các coder MMO LÂU NĂM và MỚI tham gia xả stress nhé

Status
Not open for further replies.
A ủng hộ 200k cho e làm giải thưởng event cho ae mmo4me nha @sonytuan. Khi nào trao giải pm a chuyển thẳng cho người win cho. Happy coding

cảm ơn anh trước nhé :) đang chờ các phương thức tính toán của anh nè :D

Đúng là dân coder, hơi bị khó hiểu ah ! kêu gọi thêm anh em coder join nào :)
Anh cũng đóng góp 200k cho em làm giải thưởng :)
Còn code một con Tank thì chưa biết code dc hay hok đây, trình anh yếu quá mà con lại là game nữa :D

image về thông tin dữ liệu game die rồi thớt ơi :D

gần tới 4/10 rồi :D

tuy ảnh thông tin dữ liệu game k còn nhưng mình nhớ hình như chưa có thông tin hình dạng của bình máu, ví dụ bình máu hình vuông, hình chữ nhật thì chiều dài và chiều rộng, còn hình tròn thì bán kính :D

mà có ai nộp bài thi chưa thớt, tình hình này mỗi smallboy nộp bài dự thi thì không cần thi cũng có giải rồi,hehe :D

image về thông tin dữ liệu game die rồi thớt ơi :D

gần tới 4/10 rồi :D

tuy ảnh thông tin dữ liệu game k còn nhưng mình nhớ hình như chưa có thông tin hình dạng của bình máu, ví dụ bình máu hình vuông, hình chữ nhật thì chiều dài và chiều rộng, còn hình tròn thì bán kính :D

mà có ai nộp bài thi chưa thớt, tình hình này mỗi smallboy nộp bài dự thi thì không cần thi cũng có giải rồi,hehe :D
Mơ đi cưng :D, đã có vài con kinh khủng xuất hiện rồi nhé, xong chưa, test code thì inbox nha

a ủng hộ 200 K trao giải thưởng nhé :v

hạn chót khi nào vậy thớt?
bạn cứ code đi, hạn chót là trưa chủ nhật nhưng 1 số bạn test code vẫn chưa kịp hoàn thành, nen có thể sẽ dời lại đến tuần sau :)

bạn cứ code đi, hạn chót là trưa chủ nhật nhưng 1 số bạn test code vẫn chưa kịp hoàn thành, nen có thể sẽ dời lại đến tuần sau :)
cho xin lịch cụ thể đi thớt :D

mình thì ngày cuối mới code nên cần thông tin cụ thể, code rồi gửi luôn thi đấu luôn k cần test :cool:

cho xin lịch cụ thể đi thớt :D

mình thì ngày cuối mới code nên cần thông tin cụ thể, code rồi gửi luôn thi đấu luôn k cần test :cool:
để mình xem lại tối sẽ update cụ thể, nhưng khả năng cao là cuối tuan sau, bạn có code thi tranh thủ đi nha, không đơn giản đau :D

để mình xem lại tối sẽ update cụ thể, nhưng khả năng cao là cuối tuan sau, bạn có code thi tranh thủ đi nha, không đơn giản đau :D
Cũng chưa hiểu luật lắm ví dụ như bây giờ mình muốn có cái tăng địch để test thì làm thế nào chứ code kiểu này cho nó chạy mù luôn á :D

Cũng chưa hiểu luật lắm ví dụ như bây giờ mình muốn có cái tăng địch để test thì làm thế nào chứ code kiểu này cho nó chạy mù luôn á :D
Ban code xong, send mình file class, mình sẽ cho vào sân rồi cho bạn xem test, trong này có 1 con đich demo rồi

vậy là mình được gửi code nhiều lần hả?
uhm bạn, cứ test thoải mái, đến khi ưng ý nhất rồi send code vào mail mình trên bài viết nha

@sonytuan
Theo rule event ko đuợc kéo dài quá 7 ngày, nếu muốn kéo dài bạn phải có những đợt trao giải ngắn mỗi 7 ngày nha bạn.

@sonytuan
Theo rule event ko đuợc kéo dài quá 7 ngày, nếu muốn kéo dài bạn phải có những đợt trao giải ngắn mỗi 7 ngày nha bạn.
Mình xin được kéo dài hết chủ nhật này thôi. Mod thông cảm cho hình thức event hơi đặc thù.

Các bạn tham gia nhanh chóng hoàn thiện để kịp trong tuần này nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week