Event [Tinsoft] Cuộc thi ROBOWAR - Xin mời các coder MMO LÂU NĂM và MỚI tham gia xả stress nhé

Status
Not open for further replies.
Update video lên #1

xem video mẫu ở #1 thì smallboy thấy vị trí xuất hiện random của 2 bình máu ảnh hưởng nhiều tới cục diện trận đấu,

nên mình có ý kiến là 2 tank nên giao đấu 3 hiệp, ai thắng 2 hiệp là thắng.

Như vậy khi thi đấu 3 hiệp sẽ giảm bớt được sự may mắn vị trí xuất hiện bình máu so với 1 hiệp. tuy hơi mất thời gian 1 chút :D

Last edited by a moderator:
xem video mẫu ở #1 thì smallboy thấy vị trí xuất hiện random của 2 bình máu ảnh hưởng nhiều tới cục diện trận đấu,

nên mình có ý kiến là 2 tank nên giao đấu 3 hiệp, ai thắng 2 hiệp là thắng.

Như vậy khi thi đấu 3 hiệp sẽ giảm bớt được sự may mắn vị trí xuất hiện bình máu so với 1 hiệp. tuy hơi mất thời gian 1 chút :D

những cái đó thay đổi nhanh mà :) , cái khó là đủ người tham gia mới tổ chức dc :rolleyes:

có mấy tank dự thi rồi thớt :D
những cái đó thay đổi nhanh mà :) , cái khó là đủ người tham gia mới tổ chức dc :rolleyes:

tình hình này mỗi smallboy tham gia thi thì không thi cũng có giải rồi, hehe :rolleyes:

8h rồi thớt ơi, k ai tham gia mỗi smallboy à, k thấy b nào hóng nhỉ :D

@sonytuan
Event của bạn đã quá 2 tuần, mình cho 24h để bạn vào công bố trao giải nếu ko mình sẽ banned 1 tháng theo rule.

@sonytuan
Event của bạn đã quá 2 tuần, mình cho 24h để bạn vào công bố trao giải nếu ko mình sẽ banned 1 tháng theo rule.
Rất xin lỗi, số lượng người tham gia không đủ nên không thể tổ chức được. Mình đã nói chuyện với các bạn và hẹn đợt khác. Xin gởi đến những bạn đã gởi code card mobile 100k thay lời cảm ơn :) . Mong các bạn vào confirm topic để mod Close event.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week