SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

cụ thể mức giá trị ads từng gói ở chỗ nào vậy bác
cũng muốn làm 1 ít
Đây Bác nhé.

Cảm ơn ae đã quan tâm và hỗ trợ giúp mình. Tình hình ae nào rút thì rút để chiều nay mình xử lý luôn nhé. Tối nay mình có kỳ nghỉ về quê đến thứ 3 mới thanh toán lại được nhé.

Cảm ơn ae đã quan tâm và hỗ trợ giúp mình. Tình hình ae nào rút thì rút để chiều nay mình xử lý luôn nhé. Tối nay mình có kỳ nghỉ về quê đến thứ 3 mới thanh toán lại được nhé.
alo bác ơi, bác xem em pm face giúp em cái được không ạ
face e nguyễn ngọc đức đó ạ

Platinum bác cho max 1000 share thì tốt quá

Tình hình sáng mai sẽ pay sớm nha các bác. Mình trở lại rùi ^^

bác nào về PM để lại em cái nhể

bác nào về PM để lại em cái nhể
PM thì hú cuipap hoặc danhmay24h cho nhanh.
Tiền để quay vòng mà bán đi rồi đến lúc cần mua lại mất công đi mua

PM thì hú cuipap hoặc danhmay24h cho nhanh.
Tiền để quay vòng mà bán đi rồi đến lúc cần mua lại mất công đi mua
bác quay những site nào cho em quay với:D
PM dạo này có vụ gì mà giá cao quá:oops::oops::oops:

Các bác chịu khó chờ đến trưa nhé, sáng giờ bận quá :(

Hi, đúng hẹn với ae thôi ^^. Các bác cứ đặt lệnh trước đi để sáng mình giải quyết một thể!

em nghĩ nên có lịch pay cố định thì bọn nước ngoài hay các menber không biết topic này người ta mới dám chơi và đỡ kêu bác à
kiểu như đang pay 1 2 ngày là về mà bác đột xuất 4 5 hôm mới pay là tâm lý menber lại có vấn đề.
P/S: Giáng sinh hay tết Âm Lịch bác ko làm việc thì có kế hoạchgif cho những ngày đó chưa ạ

em nghĩ nên có lịch pay cố định thì bọn nước ngoài hay các menber không biết topic này người ta mới dám chơi và đỡ kêu bác à
kiểu như đang pay 1 2 ngày là về mà bác đột xuất 4 5 hôm mới pay là tâm lý menber lại có vấn đề.
P/S: Giáng sinh hay tết Âm Lịch bác ko làm việc thì có kế hoạchgif cho những ngày đó chưa ạ
Hi, giáng sinh mình không có người yêu nên không ảnh hưởng :). có lẽ mình sẽ set lại cố định pay vào 0h hàng ngày kể cả ngày nghỉ lễ, hôm nay mua cái lap mới để phục vụ những lúc đi xa rồi bác ạ ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back