SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Tranh thủ đang chờ bác Titmon pay, a e còn site nào kiếm cháo uy tín ko? E ko cần lãi cao, cần uy tín và ổn định thôi, sợ lãi cao lắm r

Có mất vụ bitconnect không bro? :)))

bcc, hxt, ucoin mỗi thứ e mất 1 ít, bcc hoàn gốc tầm 70%, hxt tầm 80%, ucoin chưa đc tí nào. Rút kinh nghiệm mấy ICO MLM sau là e bán chợ đen xoay vòng vốn hết. Đau nhất e dính quả bão coin đợt này bác ah. Bay 50%. Cuối năm nhọ quá.

Tranh thủ đang chờ bác Titmon pay, a e còn site nào kiếm cháo uy tín ko? E ko cần lãi cao, cần uy tín và ổn định thôi, sợ lãi cao lắm r
Đầu tư đám site Gpt của a đi. Sang tuần có khuyến mãi chào xuân 2018 đó :)

E đang chờ titmon để bán 1 ít ăn tết, còn lại cho vào 4tclick mà anh :))
Thế à, có vẻ thích 4tclix hơn đám site gpt nhỉ.
A cũng đang chờ bên titmon đây.

Thế à, có vẻ thích 4tclix hơn đám site gpt nhỉ.
A cũng đang chờ bên titmon đây.

Gpt e nghĩ cũng chủ yếu là Dep tiền và nhận lãi như kiểu RevShare đúng ko ah ? Nếu cùng mô hình thì e nghĩ tập trung về 1 site ổn hơn chứ a, cùng là bác admin mà :))

Gpt e nghĩ cũng chủ yếu là Dep tiền và nhận lãi như kiểu RevShare đúng ko ah ? Nếu cùng mô hình thì e nghĩ tập trung về 1 site ổn hơn chứ a, cùng là bác admin mà :))
Dần dần gpt phát triển hướng khác 4tclix.

Qua e có nc với bác TitMon, chắc bị delay tầm 2 tuần các bác ah. Thôi cố gắng thôg cảm, e nghĩ bị delay là điều không ai muốn. A e có thêm kèo gì share nhau cùng kiếm nhé

Qua e có nc với bác TitMon, chắc bị delay tầm 2 tuần các bác ah. Thôi cố gắng thôg cảm, e nghĩ bị delay là điều không ai muốn. A e có thêm kèo gì share nhau cùng kiếm nhé
Vậy tức là qua tết mới có à bác. Tết này đói rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week