Warning TK EAB của Scam

@minhthuycntt Nếu là của bác thì mình xin lỗi, chả là sáng nay mình mua acc sock 15 ngày 300k, đồng ý chuyển tiền trước rồi đưa acc sau. Chuyển tiền xong vào số tk này thì thấy im re luôn.
Cấp bằng chứng thì bạn có thể lấy lại được acc thì phải :D

@minhthuycntt Nếu là của bác thì mình xin lỗi, chả là sáng nay mình mua acc sock 15 ngày 300k, đồng ý chuyển tiền trước rồi đưa acc sau. Chuyển tiền xong vào số tk này thì thấy im re luôn.
khi nào c nhỉ? m sáng này đã hết socks từ sáng sớm đâu có cho thuê socks nữa đâu

Thớt này trả thù đăng tài khoản rồi, report cái gì nhìn title warning là biết.

Không thấy đăng đòi tiền, không proof tự nhiên đăng số tk lên thẳng :D

Co vài hình ảnh đây thôi.

Attachments

38.3 KB · Views: 50
    40.3 KB · Views: 43
    43.5 KB · Views: 43
    35.8 KB · Views: 44
Ui, có bao nhiêu đâu, mục đích của mình là giúp ae cảnh báo thôi. Nếu bạn bị đứa khác hại thì cho mình xin lỗi vậy.

Còn nói thật với mấy bác cứ hở chút là ban này ban nọ, thích thì cứ nhích chứ mình cũng chả nói gì. Chủ yếu là có cái vào đọc cho vui, được thì góp gì đó cho ae, không thì thôi. Chả ảnh hưởng kinh tế nhà ai.

Còn nói thật với mấy bác cứ hở chút là ban này ban nọ, thích thì cứ nhích chứ mình cũng chả nói gì. Chủ yếu là có cái vào đọc cho vui, được thì góp gì đó cho ae, không thì thôi. Chả ảnh hưởng kinh tế nhà ai.
c xem edit giúp m cái top nhé, m mới vào cũng k biết c report về cái gì luôn, c đưa mỗi cái TK như vậy rất mất uy tín cho mình,

Đã bị scam ABC, chia buồn ..... :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week