SCAM @TKLGROUP - TẠ KHÁNH LINH VÀO giải quyết 22tr500k

Status
Not open for further replies.
thành viên này từng scam bị banned nick, rồi lập nick khác nhiều member k đồng ý nhưng rồi vẫn lên mod, rồi hôm nay scam số tiền khủng hơn :confused:

thời thế trắng đen lẫn lộn chẳng biết đường nào mà mò, lúc thì đen là trắng, trắng là đen, lúc thì đen là đen trắng là trắng :D

kinh nghiệm là k tin bố con thằng nào hết :D
nếu như bạn nói lỗi này phần lớn do shin, đưa 1 người từng có tiền án tiền sự lên Mod thế này ko sợ ngựa quen đường cũ, nhưng cái này ko thể trách vào Mác Mod đc, vì Mod chỉ là người quản lý 1 box nào đó hộ admin, chứ admin đâu đưa lên Mod để đảm bảo Uy tín cho mid đó khi gd đâu .
ông thread này dính 2 phát cuối năm To ha, trước thấy 1 quả cũng Mod hình như cũng tầm này tiên giờ thêm 1 quả nữa

Cái phốt WMZ của anh đã xong chưa anh , lại còn cái này nữa đúng là :(
Wmz của anh thì xong rồi em thì bị người ta hại mà nhưng năn nỉ quỳ lại thằng Nga ngố xong rồi
Còn giờ chỉ có 400$ thôi do cậu này mua thiếu bảo tối trả vì anh em cũng mua bán nhiều lần rồi

Vụ vay mượn này đâu có liên quan gì tới diễn đàn MMO này, mình nhớ không nhầm thì ru lơ của rum chỉ chịu trách nhiệm khi có các giao dịch trong rum thôi chứ nhỉ. Vụ này cho vay mượn cá nhân thì đưa vào đây làm gì vậy. Ngu kiến của mình k biết đúng không, mong gạch đá

đã là bạn bè thì ko nên bao h mượn $$$ của nhau.

Vụ vay mượn này đâu có liên quan gì tới diễn đàn MMO này, mình nhớ không nhầm thì ru lơ của rum chỉ chịu trách nhiệm khi có các giao dịch trong rum thôi chứ nhỉ. Vụ này cho vay mượn cá nhân thì đưa vào đây làm gì vậy. Ngu kiến của mình k biết đúng không, mong gạch đá
bồ lí k bằng tý tình mà bro, ít cũng vạch mặt scam để k có thêm người bị hại ;)

Liên quan đến mod hình như được đền bù có mấy chục % đó, không được 100% ca này nhọ thật

dính phốt nặng
Kể nghe với :rolleyes:

thành viên này từng scam bị banned nick, rồi lập nick khác nhiều member k đồng ý nhưng rồi vẫn lên mod, rồi hôm nay scam số tiền khủng hơn :confused:
Bạn mới vào forum từ 21 tháng 7 năm 2015 mà biết nhiều heng, giỏi thật đó :cool:

Last edited:
chào các bạn !

Admin cùng các thành viên BQT đã thống nhất unset @TKLGroup về mem thường.
vì vụ việc này là vay mượn do quen biết bên ngoài, nên theo rule mmo tạm thời chưa baned được.
BQT sẽ thống nhất ý kiến có nên baned TKLgroup hay không.?

Sẽ thông báo cho các bạn khi BQT thống nhất ý kiến.
Topic Close. !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week