tmod namtuoc lợi dụng chức quyền dọa dẫm mem và gửi cảnh cáo vô lý mời admin vào

Status
Not open for further replies.
Reactions
29
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa
Reason
Lần nữa thì đứng trách nhé. Cái này là mấy you thách thức tớ gòi đấy. Liệu hồn

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Reason
Cấm Spam. Muốn spam qua box chat mà lập thread
You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME

Dear yahoolaextrang,

You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME.

Reason:
-------
Post Rule Violation

You thích gạch đá thì ra chổ khác chơi nhé.
-------

Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

All the best,
Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME​

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box ***. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

update
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Last edited by a moderator:
Clone nick là clone nick. Tranh cãi làm gì !?
Nếu cái nick chính kia làm ăn đàng hoàng thì cần gì mà bị banned hả you !?
Đầy lý do để ban nick , bộ ko đọc rule forum à?
Và trong đó cũng có lý do muốn ban thì xin ban, đầy pro trong forum này tự clone hoặc tự ban nick và dùng nick mới. Ai cũng biết nhưng cũng chẳng ai ăn nói vô lý như cậu

Upvote 0
Không biết sau này ai đối xử với bạn như vậy bạn cảm thấy thế nào.
Baned 07 ngày vì xúc phạm thành viên khác.
Thým hanhyes xử vậy còn ít đó, gặp em em cho mấy tháng, ghét cái loại xúc phạm phụ nữ
p/s may quá mình ko bị chụp

Upvote 0
@ Namtuoc: mình nghĩ bạn nên trả lời những câu hỏi đó cho các thành viên khác đc rõ, thay vì hỏi lại người ta.

Upvote 0
Mình nghĩ cách ăn nói coi thường người khác và xỉ nhục người khác đã ăn vào máu người này và không thể sửa đc,
Quote lại cho mọi người thấy

tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Upvote 0
Upvote 0
Ý kiến cá nhân : Không cần biết cậu là ai, dù là Admin, với cách ứng xử và cách ăn nói như thế thì chẳng khác gì xó chợ.

Upvote 0
Ha ha trangex lại đói rồi anh em cẩn thận nha.

con mụ trangex lại mò vào 4rum rồi à, sao nói không tham gia 4rum nữa mà. hay lại đói rồi đây

Upvote 0
Sao mà unset rồi giờ lại làm Tmod sao mà anh em phục được. Làm vậy thì giống cái kiểu bị cách chức rồi lại được bổ nhiệm lại vậy. Chả hiểu xét duyệt mod như thế nào nữa :m003:
Unset lần đó là do mình bận nhiều việc nên yêu cầu Admin unset.
Đầy lý do để ban nick , bộ ko đọc rule forum à?
Và trong đó cũng có lý do muốn ban thì xin ban, đầy pro trong forum này tự clone hoặc tự ban nick và dùng nick mới. Ai cũng biết nhưng cũng chẳng ai ăn nói vô lý như cậu
Nội quy 4room chổ nào ghi Banned nick cũ cho clone nick mới vậy you !?
@ Namtuoc: mình nghĩ bạn nên trả lời những câu hỏi đó cho các thành viên khác đc rõ, thay vì hỏi lại người ta.
Bro hiểu gì trong box *** mà yêu cầu thế này !? Trao đổi qua Admin OnlyC đi he.
Mình nghĩ cách ăn nói coi thường người khác và xỉ nhục người khác đã ăn vào máu người này và không thể sửa đc,
Quote lại cho mọi người thấy
Chính xác, mình rất coi thường nhưng người đi clone nick như thế này.
Đọc không hiểu àh !? Post trong thread đó là giải thích cho canawan biết tại sao bị giảm post đấy bro.

Upvote 0
con mụ trangex lại mò vào 4rum rồi à, sao nói không tham gia 4rum nữa mà. hay lại đói rồi đây
cách ăn nói thể hiện con người của cậu thôi. Chắc thế nào mình chẳng cần nói ai cũng biết
Còn về việc quay lại forum thì chẳng qua mình làm đúng phận sự đến cùng của 1 upline site invest để RCB tiếp tục cho họ. Còn mình chẳng tham gia bất cứ 1 cái gì trong forum nữa và cũng ko có mang site về từ lâu rồi. Cậu có thể xem lại lịch sử comment và lập topic của mình xem mình có tham gia gì nữa trong forum ko nhé.

Upvote 0
Đợi admin vào xử lý. Mình nghĩ là ADMIN vào giải quyết
mình là mình thấy cái thái độ của con người nicknamtuoc này ko thể làm quản lý người khác được. Vì những đức tính cơ bản của 1 người quản lý ko có.

Upvote 0
Mình thấy cứ để TMod làm 1 thời gian nữa rồi admin tự biết là cho lên mod hay unset thôi..đang là TMod thì phải có thời gian thử thách chứ

Upvote 0
cách ăn nói thể hiện con người của cậu thôi. Chắc thế nào mình chẳng cần nói ai cũng biết
Còn về việc quay lại forum thì chẳng qua mình làm đúng phận sự đến cùng của 1 upline site invest để RCB tiếp tục cho họ. Còn mình chẳng tham gia bất cứ 1 cái gì trong forum nữa và cũng ko có mang site về từ lâu rồi. Cậu có thể xem lại lịch sử comment và lập topic của mình xem mình có tham gia gì nữa trong forum ko nhé.
Hay quá, bà con ủng hộ cái nào like like, quay lại 4rum để làm đúng phận sự upline, sao nói đền bù gì cho người ta, tuyên bố hùng hồn rồi cụp đuôi chạy mất dép luôn vậy. Đói thì nói đói cho rồi. RCB thì cần quái gì phải lập nick.

Upvote 0
nếu tmod biết du đoán sêu như thế chắc việt nam mình cũng không nghèo như thế này.
cậu xem mấy thread sell tip của cậu ấy trước đây thua nhiều hơn thắng mem kêu ầm trời chứ có thắng gì đâu.
Kiểu như thua thì hôm sau đền kèo khác ko lấy tiền, có người thua mấy ngày liền kìa
Nhưng ko quan trọng cái đó vì dân *** thì vài $ cho vui ko quan trọng nhưng quan trọng là thái độ và cách cư xử của người này ko đủ tư cách làm tmod

Upvote 0
Nói thật bạn extrang 1 câu nhé..

Bạn đừng làm giọng giỏi..bạn lo cho thân mình đi..đừng xen vào chuyện người khác..???==>lo làm ăn đi

KIẾM TIỀN THÌ KHÓ..NGỒI NGÓ CHUYỆN NGƯỜI TA....:binhsua12:

Không phải tôi thừa nước đục thả câu mà nói bạn..===>Bạn thử bạn làm ntn bạn sẽ hiểu..

http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?t=589985

còn đây là thông tin tôi...nếu bạn cần thì cứ liên lạc sẵn sàng tiếp đón...==>cần nữa thì PM SHIN..Đã cung cấp info đầy đủ..

Còn các mod làm sai gì..bạn nên pm admin or sms cho admin biết..sẽ có cách xử lý thôi..

thank.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình thấy cứ để TMod làm 1 thời gian nữa rồi admin tự biết là cho lên mod hay unset thôi..đang là TMod thì phải có thời gian thử thách chứ
như các comment trên thì cậu này đã bị unset 1 lần cũng là thái độ hống hách và chửi bới người khác . Và đây là thử thách thứ 2. Và gần như ko có gì thay đổi. Và có phần thách thức người khác hơn

Upvote 0
cậu xem mấy thread sell tip của cậu ấy trước đây thua nhiều hơn thắng mem kêu ầm trời chứ có thắng gì đâu.
Kiểu như thua thì hôm sau đền kèo khác ko lấy tiền, có người thua mấy ngày liền kìa
nhưng ko quan trọng cái đó vì dân *** thì vài $ cho vui ko quan trọng nhưng quan trọng là thái độ và cách cư xử của người này ko đủ tư cách làm tmod
cỡ như trangsex mới đủ tư cách làm tmod phải không các bác, lừa đảo mem invest, nuốt lời hứa, nói không tham gia 4rum 2,3 lần rồi lại mò vào, cỡ như này mới làm tmod được

Upvote 0
Nói thật bạn extrang 1 câu nhé..

Bạn đừng làm giọng giỏi..bạn lo cho thân mình đi..đừng xen vào chuyện người khác..???==>lo làm ăn đi

KIẾM TIỀN THÌ KHÓ..NGỒI NGÓ CHUYỆN NGƯỜI TA....:binhsua12:

Không phải tôi thừa nước đục thả câu mà nói bạn..===>Bạn thử bạn làm ntn bạn sẽ hiểu..

http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?t=589985

còn đây là thông tin tôi...nếu bạn cần thì cứ liên lạc sẵn sàng tiếp đón...

Còn các mod làm sai gì..bạn nên pm admin or sms cho admin biết..sẽ có cách xử lý thôi..

thank.
tôi chẳng có gì giỏi, và tôi cũng ko có uy tín gì cả. OK
Còn việc tôi lo cho bản thân tôi là điều tất nhiên rồi, nhưng người ta đã động chạm và xúc phạm đối xử ko tốt với tôi thì tôi phải lên tiếng.
Còn bạn ko phải lo đâu, topic nào của bạn tôi cũng sẽ vào khuyên người ta xài dịch vụ trung gian.
Còn tôi chẳng thấy bạn uy tín hay info của bạn tôi cũng chẳng cần biết
Nếu cảm thấy khó chịu thì lập topic report vì tôi bảo người ta cẩn thận với cậu nha,

Upvote 0
cỡ như trangsex mới đủ tư cách làm tmod phải không các bác, lừa đảo mem invest, nuốt lời hứa, nói không tham gia 4rum 2,3 lần rồi lại mò vào, cỡ như này mới làm tmod được
đừng đánh lạc hướng nữa clone, tôi chẳng có ham hố làm mod
và tôi chẳng cần uy tín hay cái gì gọi là giao dịch send tiền trước và tuyển ref thì càng không.
Giờ tôi đơn giản chỉ là 1 mem bt ngồi gõ captcha khi có tiền thì bán cho site auto , chẳng liên quan gì đến forum nên cậu ko cần lấy nick clone ra đánh lạc hướng nữa nhé.
Từ lúc nick này xuất hiện là tôi thấy nick namtuoc thoát khỏi topic này (tôi đoán thôi, chứ ko nói chính xác)

- - - Updated - - -

đừng đánh lạc hướng nữa clone, tôi chẳng có ham hố làm mod
và tôi chẳng cần uy tín hay cái gì gọi là giao dịch send tiền trước và tuyển ref thì càng không.
Giờ tôi đơn giản chỉ là 1 mem bt ngồi gõ captcha khi có tiền thì bán cho site auto , chẳng liên quan gì đến forum nên cậu ko cần lấy nick clone ra đánh lạc hướng nữa nhé.
Từ lúc nick này xuất hiện là tôi thấy nick namtuoc thoát khỏi topic này (tôi đoán thôi, chứ ko nói chính xác)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week