Report TMOD nguyenduong90 lộng quyền

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi các MOD vì em bức xúc quá mới report
Ai theo dõi vụ này từ đầu chắc sẽ biết @nguyenduong90 mới lên TMOD nhưng rất lộng quyền
Và chắc hẳn các bạn trong box capt là những người hiểu rõ nhất.
.................
Là TMOD nhưng quên đi nhiệm vụ của mình là giúp đỡ những người khác, và là người hòa giải các vụ war...
Nhưng @nguyenduong90 đã không như vậy mà phô trương thanh thế. close hết topic cũ lập thear mới cho riêng mình, có cái tôi cá nhân ở đây, và ai cũng biết Dương tuyển ref nữa
Còn nói thear quá cũ khó theo dõi, khó load trang khi vào
...............
Vấn đề này mình k nói nữa. là Tmod mà không gây dc 1 chút thiện cảm nào.. khiến cả box capt ghét
Gặp ai cản đường là cho ăn poit luôn.

Mặc dù thear đã được close và delete và @nguyenduong90 chính thức xin lỗi mình

Mình cũng Inbox bảo gỡ point cho mình. Nhưng @nguyenduong90 online mà không hề reply lại

Chắc thế đủ rồi..
Tặng thêm cái hình này nữa ngay sau khi mình ăn point hôm đó

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Chán chẳng biết nói gì, giờ câu cửa miệng của các MOD là câu dọa : cẩn thận ko ăn point (cẩn thận ko ăn ban) . Rốt cuộc forum giờ ko phải là nơi kết bạn mà là nơi kết thù thì đúng hơn.

Upvote 0

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xin lỗi các MOD vì em bức xúc quá mới report
Ai theo dõi vụ này từ đầu chắc sẽ biết @nguyenduong90 mới lên TMOD nhưng rất lộng quyền
Và chắc hẳn các bạn trong box capt là những người hiểu rõ nhất.
.................
Là TMOD nhưng quên đi nhiệm vụ của mình là giúp đỡ những người khác, và là người hòa giải các vụ war...
Nhưng @nguyenduong90 đã không như vậy mà phô trương thanh thế. close hết topic cũ lập thear mới cho riêng mình, có cái tôi cá nhân ở đây, và ai cũng biết Dương tuyển ref nữa
Còn nói thear quá cũ khó theo dõi, khó load trang khi vào
...............
Vấn đề này mình k nói nữa. là Tmod mà không gây dc 1 chút thiện cảm nào.. khiến cả box capt ghét
Gặp ai cản đường là cho ăn poit luôn.

Mặc dù thear đã được close và delete và @nguyenduong90 chính thức xin lỗi mình

Mình cũng Inbox bảo gỡ point cho mình. Nhưng @nguyenduong90 online mà không hề reply lại

Chắc thế đủ rồi..
Tặng thêm cái hình này nữa ngay sau khi mình ăn point hôm đó

chào bạn.

Facebook là nơi tôi chia sẻ cùng anh em. tôi muốn nói gì nói. chẳng lẻ trùng hợp ngày cậu bị ăn point lại cho là tôi nói bạn ah ?

việc thứ 2.

tôi cho point vì cậu spam nội dung ko liên quan đến topic đó là đúng rule.
và vấn đề tôi không trả lời cậu inbox là do tui còn nhiều công việc tại cơ quan,

nếu cậu có thể chờ thì cũng chờ lúc nghĩ trưa chứ.

nhờ @binh6699 @mirinda @legialoc @Sir.NamTuoc @Shin cho ý kiến mình làm vậy đúng hay sai ?

Upvote 0

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
chào bạn.
tôi cho point vì cậu spam nội dung ko liên quan đến topic đó là đúng rule.
và vấn đề tôi không trả lời cậu inbox là do tui còn nhiều công việc tại cơ quan,

nếu cậu có thể chờ thì cũng chờ lúc nghĩ trưa chứ.
Nếu việc cậu point là đúng
vậy cậu sao không point hết tât cả những người cmt hôm đó đi
Cậu làm ra chuyện đó thì ai point cậu ha?

...........

Upvote 0

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Đúng rồi, fb là chỗ bạn ấy thích nói gì thì nói đấy, hihi , trước có nói cả danhmay24h khi ổng bị nghi án scam ( nhưng sau đó ko phải mà do bị dựng chuyện ) với vẻ khoái chí lắm mà tôi cũng chẳng thèm post lên dù có ảnh chụp đầy đủ nè, status đó cũng xóa rồi nhưng mình còn ảnh chụp của đứa bạn gửi cho chứ cũng chẳng rảnh mà zô xem :confused:

Mem sai ăn point tại chỗ, mà thực ra cái post ăn point của bạn hoanvan là bạn ấy nói nguyenduong90 cá nhân vì quyền lợi, gây tiếng tăm để tuyển ref mà post đó del rồi :D

Trước bên thread Mega có 2 mem vu khống danhmay24h từ sáng tới chiều, các mem khác bênh vực danhmay24h nhảy zô cãi nhau hết 2 trang topic,( Mod và Admin vào check giùm bên Box capt nhé, threa Mega 28 đấy, cách đây mấy ngày thôi, mà del hết rồi nên giờ mem thường ko thấy ) chẳng thấy nguyenduong cho ăn point vì tội vu khống ,chẳng del post 2 thằng đó luôn mặc dù vẫn cmt nhiệt tình mà còn bảo anh danhmay24h đừng clone nick vào giải thích nữa kệ cho bọn kia nói sao thì nói àh( nick chính anh ấy dính Rule post bài nên Mod Max ban 2 ngày cảnh cáo, phải lập nick khác vào nhưng sau đó Mod này có lập 1 thread xin lỗi anh ấy vì hơi nặng tay trong Rule này, tks Max)

Tôi cmt nói mãi thì vị Tmod này thì point đc 1 đứa và nói ko point đứa kia vì đứa kia ko war ( nhưng mà nó cũng vu khống và ko show đc proof chứng minh lời vu khống của nó ) đúng ra theo luật Admin @Shin là ban 3 ngày cơ, hay nó nói những điều vu khống có lợi cho ai đó vì chung nghề tuyển ref ?
trong khi đó 1 mem nói Mod cá nhân cái point liền, làm việc theo cảm tính cá nhân vãi ấy nhỉ :rolleyes:

Nói chung chán quá rồi, càng lúc càng loạn, đôi khi muốn góp vài ý kiến cho forum cũng ko yên vì hơi tý point, point, ban , ban , chả sợ, tôi ko buôn bán tuyển ref gì forum này, thích cứ tự nhiên:p

Last edited:
Upvote 0
Đúng rồi, fb là chỗ bạn ấy thích nói gì thì nói đấy, hihi , trước có nói cả danhmay24h khi ổng bị nghi án scam ( nhưng sau đó ko phải ) với vẻ khoái trí lắm mà tôi cũng chẳng thèm post lên dù có ảnh chụp nè, status đó cũng xóa rồi nhưng mình còn ảnh chụp của đứa bạn gửi cho chứ cũng chẳng rảnh mà zô :confused:

Mem sai ăn point tại chỗ, mà thực ra cái post ăn point của bạn hoanvan là bạn ấy nói nguyenduong90 cá nhân vì quyền lợi, gây tiếng tăm để tuyển ref mà post đó del rồi :D
Trước bên thread Mega có 2 mem vu khống danhmay24h từ sáng tới chiều nhảy zô cãi nhau hết 2 trang topic,( Mod và Admin vào check giùm bên Box capt nhé, threa Mega 28 đấy, cách đây mấy ngày thôi, mà del hết rồi nên giờ mem thường ko thấy ) chẳng thấy nguyenduong cho ăn point vì tội vu khống ,chẳng del post 2 thằng đó luôn mà còn bảo anh danhmay24h đừng clone nick vào giải thích nữa ( nick chính anh ấy dính Rule post bài nên Mod Max ban 2 ngày cảnh cáo, phải lập nick khác vào nhưng sau đó Mod này có lập 1 thread xin lỗi anh ấy vì hơi nặng tay trong Rule này, tks Max) kệ cho bọn kia nói sao thì nói àh

Tôi cmt nói mãi thì vị Tmod này thì point đc 1 đứa và nói ko point đứa kia vì đứa kia ko war ( nhưng mà nó cũng vu khống và ko show đc proof chứng minh lời vu khống của nó ) đúng ra theo luật Admin @Shin là ban 3 ngày cơ, hay nó nói những điều vu khống có lợi cho ai đó vì chung nghề tuyển ref ?
trong khi đó 1 mem nói Mod cá nhân cái point liền, làm việc theo cảm tính cá nhân vãi ấy nhỉ

Nói chung chán quá rồi, càng lúc càng loạn
Nếu @danhmay24h lập topic report tên kia vu khống thì bảo đảm với bạn tên kia sẽ lên dĩa ngay và luôn.
Đằng này không thấy thread report nên BQT không muốn làm to thêm chuyện nên im lặng cho mọi người lo kiếm $ thui.

Upvote 0
Em hoa văn thôi. Anh đây ăn mấy cái poit rùi, dĩ hòa vi quý. Oan oan tương báo đến bao giờ. Thôi làm việc thôi
vâng em cũng muốn được như thế nhưng mà inbox 1 ngày rồi anh..
Dương Ol mà không thèm reply lại
mới nhận được cái này nữa

Bận việc cơ quan nhưng ol từ sáng đến giờ.
và vẫn post trong kolo

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đúng rồi, fb là chỗ bạn ấy thích nói gì thì nói đấy, hihi , trước có nói cả danhmay24h khi ổng bị nghi án scam ( nhưng sau đó ko phải ) với vẻ khoái trí lắm mà tôi cũng chẳng thèm post lên dù có ảnh chụp nè, status đó cũng xóa rồi nhưng mình còn ảnh chụp của đứa bạn gửi cho chứ cũng chẳng rảnh mà zô :confused:

Trước bên thread Mega có 2 mem vu khống danhmay24h từ sáng tới chiều nhảy zô cãi nhau hết 2 trang topic,( Mod và Admin vào check giùm bên Box capt nhé, threa Mega 28 đấy, cách đây mấy ngày thôi, mà del hết rồi nên giờ mem thường ko thấy ) chẳng thấy nguyenduong cho ăn point vì tội vu khống ,chẳng del post 2 thằng đó luôn mặc dù vẫn cmt nhiệt tình mà còn bảo anh danhmay24h đừng clone nick vào giải thích nữa ( nick chính anh ấy dính Rule post bài nên Mod Max ban 2 ngày cảnh cáo, phải lập nick khác vào nhưng sau đó Mod này có lập 1 thread xin lỗi anh ấy vì hơi nặng tay trong Rule này, tks Max) kệ cho bọn kia nói sao thì nói àh

trong khi đó 1 mem nói Mod cá nhân cái point liền, làm việc theo cảm tính cá nhân vãi ấy nhỉ :rolleyes:

Nói chung chán quá rồi, càng lúc càng loạn, đôi khi muốn góp vài ý kiến cho forum cũng ko yên vì hơi tý point, point, ban , ban , chả sợ, tôi ko buôn bán tuyển ref gì forum này, thích cứ tự nhiên:p
Em cũng chịu khó post bài nhỉ , vào sau anh mà nhiều bài viết thế. Nào dậy anh cái nhé

Upvote 0

và vẫn post trong kolo
Tý anh bảo nó sorry cho , anh em ở mmo quen biết với nhau ko thích thì thui lại đi thu với oán làm gì.

Upvote 0
Thấy rule của Box Captcha rất cứng và người thi hành thì rất là vững (ám chỉ Bao Đại nhân @mirinda áh :D )
Vậy thì cái points đó hợp lý với Rule hay không Bao nhỉ ?!
Đồng quan điểm với Mod NamTuoc, bác Mirinda là Mod vững nhất box capt
Bọn em ko muốn report làm to chuyện, nhân vụ hoanvan mới nói thôi bác ạh
Thôi next ăn trưa, chào các Mod, Tmod và mọi người

Upvote 0
Em cũng chịu khó post bài nhỉ , vào sau anh mà nhiều bài viết thế. Nào dậy anh cái nhé
Vâng anh trai, :), em post bên này hình như ko cộng post đâu anh, vì tâm huyết mà post thôi
Đc cái ít khi em post tào lao,đa số là cập nhật và hướng dẫn newbie nếu có cmt dài dài chút hơi lạc đề thì cũng là chọc cười anh em cho thoải mái và vẫn bám nội dung thread, nên chạy khắp forum 1 năm mà lên top most like rồi, hí hí
ăn ít thôi ko béo lại xấu em ah : Ăn ngon miệng nhé bé
Em đang muốn xấu thêm chút nữa đây ah, cám ơn anh quan tâm :D
Thôi ko cmt kiểu này kẻo loãng thread ạh

Last edited:
Upvote 0

và vẫn post trong kolo
Mình cũng đang ngồi trong cơ quan đây, nick vẫn online, Yahoo vẫn sáng, skype vẫn làm việc nè bạn.
Nhưng nhiều khi chỉ mở lên để đó, log vào 4room gùi cho nằm đó chứ không làm gì cả.
Do đó mong bạn bình tĩnh và thông cảm cho bạn kia chút đi.

Upvote 0
Vâng đây là thái độ của 1 người đang bị report (giống killer8x) . Cười cợt, coi thường và thậm chí là mang tính khiêu khích

Comment ý kiến thì kêu phá hoại, ko comment thì chịu ko nổi. Forum càng ngày càng tha hóa về mặt thành viên BQT. Thôi đi ra, vì biết là việc sẽ chẳng bị xử lý đâu. Im lặng mà sống ko các MOD lại thù rồi tìm cơ hội trả thù thì mệt :oops:

Upvote 0
Mình cũng đang ngồi trong cơ quan đây, nick vẫn online, Yahoo vẫn sáng, skype vẫn làm việc nè bạn.
Nhưng nhiều khi chỉ mở lên để đó, log vào 4room gùi cho nằm đó chứ không làm gì cả.
Do đó mong bạn bình tĩnh và thông cảm cho bạn kia chút đi.
bớt chém gió đi, vô công rỗi nghề ngồi chơi *** mà suốt ngày chém gió cứ như là tài giỏi lắm.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week