Tố cáo mrbean111 scam

ban IP đi :-< ghét cái bọn scam - cho nó vào lsist scamer đc rồi :)
yahoo bạn đấy đây phải không ạ :-< troioi_matnickroi

các bạn nên soi xét cho kỹ trước khi lên án 1 người nhé. Mình nhìn vào proof chủ topic post lên là biết ngay đây ko phải do mrbean ko mở case này. Chú ý cái 'Reason'

Sao bạn này lại như thế này chứ :| Tận cùng của thất vọng :|

đây là yêu cầu của paypal về việc mrbean111 đòi lại tiền

Resolve Case
Transaction Details
Original Amount:
$6.00 USD
Buyer's Address:
How would you like to resolve this issue?

I have not shipped the item and I would like to refund the payment.
I can provide proof that the item was shipped through an approved shipper to the address on the Transaction Details page.

I have refunded the payment for this transaction.
None of these apply to me.

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

cậu ta off yahoo không trả lời khi minh PM

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

luôn off bạn à, không trả lời khi mình PM

mình scam chi mấy $ :| tối wa vào lại pp thì thấy limit, cũng ko thấy ông ol nên off luôn, giờ mới online, cho ổng teamview wa rồi, kêu mình mở tranh chấp trướt khi bi limit, mà hôm wa mua song mình cũng off, tối vào lại thấy limit pp rồi

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Hôm wa mình sent PP cho chủ thớt, rồi chủ thớt lấy tiền mua thẻ của pincode, sau đó cả 2 đều off, lúc tối mình online và thấy pp bị limit, ông thủ thớt thì ko ol, song off luôn đến giờ online thì thấy vậy :( chủ thớt còn kêu mình mở tranh chấp trướt khi bị limit nữa chứ, mình còn chả biết mở :(
còn đây là pp chủ thớt

paypal bữa nay vui ghê!
tự nhiên nhận được cái mail!
vì lí do an toàn pass paypal của bạn đã bị đổi pass mới là xxxxxx!
bạn có thể đổi lại pass tại httt://xxx.xxx
vui kinh!
may paypal mình k có $ trong đó!

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

mail yahoo bằng tiếng việt mới vãi chớ!

mĩnh vẫn chưa nhận đc tiền, PP thì yêu câu refund lại tiên cho mrbean111

Bạn không hiểu rồi,cái số tiền đó là thằng PP nó cầm, thằng nào thắng thì nó trả về cho thằng đó, dù cho bạn có chập nhân refund thì nó cũng không trừ thêm đâu. Trường hợp này là do PP nghi ngờ rửa tiền nên nó limit bạn mrbeen lại=> tiền gd cũng bị hold.

Mà bạn nói cũng không đúng, bạn phải nói là mình đã nhận đc. tiền, sau đó có dispute thì mới bị trừ .

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:58 PM ----------

paypal bữa nay vui ghê!
tự nhiên nhận được cái mail!
vì lí do an toàn pass paypal của bạn đã bị đổi pass mới là xxxxxx!
bạn có thể đổi lại pass tại httt://xxx.xxx
vui kinh!
may paypal mình k có $ trong đó!

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

mail yahoo bằng tiếng việt mới vãi chớ!

Mail giả đó :))

:| có ai rành vụ PP teamview wa coi mình có mở tranh chấp trướt khi bị limit ko

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Bạn không hiểu rồi,cái số tiền đó là thằng PP nó cầm, thằng nào thắng thì nó trả về cho thằng đó, dù cho bạn có chập nhân refund thì nó cũng không trừ thêm đâu. Trường hợp này là do PP nghi ngờ rửa tiền nên nó limit bạn mrbeen lại=> tiền gd cũng bị hold.

Mà bạn nói cũng không đúng, bạn phải nói là mình đã nhận đc. tiền, sau đó có dispute thì mới bị trừ .

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:58 PM ----------

Mail giả đó :))

đúng là hôm wa sau khi gửi $ cho bác chủ thớt, cậu ấy cũng bảo là đã nhận, sau đó PP nó làm sao thì k biết nhưng pp mình bị limit, còn tiền mình gửi đi cũng bị held, giờ bác chủ thớt kêu mình đòi lại tiền trướt khi bị limit :( giải thích sao giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week