Tố cáo mrbean111 scam

nói chung nha @@ ! chủ thớt thì tại ko check TV kĩ khi bán card : PP chưa verify có bán 15k/1pp tớ cũng ko dám vác ! còn bác bean thì tại cái tội lười k verify bị limit ! chẳng ai scam ai ! do PP scam 2 bác ;))

nói chung nha @@ ! chủ thớt thì tại ko check TV kĩ khi bán card : PP chưa verify có bán 15k/1pp tớ cũng ko dám vác ! còn bác bean thì tại cái tội lười k verify bị limit ! chẳng ai scam ai ! do PP scam 2 bác ;))
:( $ đó bị PP tịch thu rồi, mình có đòi lại đâu mà cứ kêu mình mở tranh chấp

:| có ai rành vụ PP teamview wa coi mình có mở tranh chấp trướt khi bị limit ko

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

đúng là hôm wa sau khi gửi $ cho bác chủ thớt, cậu ấy cũng bảo là đã nhận, sau đó PP nó làm sao thì k biết nhưng pp mình bị limit, còn tiền mình gửi đi cũng bị held, giờ bác chủ thớt kêu mình đòi lại tiền trướt khi bị limit :( giải thích sao giờ

Bạn pm cái yh mình dưới chữ kí nha

Giờ cách giải quyết êm đẹp nè ! bác bean bắn lại cho chủ thớt 50% tiền card đã mua ! coi như ai cũng thiệt ! chấm hết @@ ! chẳng có j to hết ! phang cái topic này mất uy tín của cả 2 ông đó ! chứ đợi PP gỡ limit ^^ hơi lâu đấy

chính xác bác ơi, mình nhận đc tiền thì mới mua thẻ cào chứ, giao dịch vào 1630 là tiền đã vào tài khoản pp
16h45' paypal gửi mail nói mrbean tranh chấp và giữ lại 6$ của mình
mình có thể chứng minh qua ảnh

Mình đã nói bạn kia không mở tranh chấp, PP nó nghi ngờ tiền bẩn nên limit acc của mrbeen( chắc tại chưa ver), mọi giao dịch đều bị hold lại cho dến khi bạn mrbeen gỡ limit xong.

Mở dípute thì phải có lí do, vd như mình này :))

các bác xài pp chỉ có nhận tiền từ site rồi rút về mới an toàn, còn send đi send lại thế nào cũng dính limit mà.

^:)^. Phải làm thẻ visa rồi chụp hóa đơn diện nước mà gửi lên cho nó chứ nó đâu có rảnh mà đy coi nguồn tiền của mình ^:)^
mượn cái máy ảnh, chụp vài phát cái hóa đơn mà có dấu đỏ ấy.hình như hd điện thoại hay điện thường có dấu đỏ của nhà nước.pp nó nhìn là tháo limit thui :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week