SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
nói chung là éo cần giải thích, túm lại là mày send lại đủ số tiền và thêm ít bồi thường thiệt hại tinh thần thì bố mày tha

Ừ biết là vậy , nhưng cậu ta cũng đã hứa là rf toàn bộ số tiền cho thớt rồi. Hay rộng lòng cho cậu ấy cơ hội.
Cứ cho Công an vào cuộc đi .
Thằng này là scamer chuyên nghiệp rồi nó chắc đã lừa nguòi rồi nhưng lần này ko nuốt đc nên mới nhả đó

Vì một mmo trong sạch nên cho nó đi bóc lịch

thằng scamer này tranh thủ vài giò đồng hồ tạo mấy cái ảnh này để xem nhu sự hiểu lầm đây mà :D
Vậy giải thích sao lại xóa fb+xóa info các kiểu đi :eek:
?? vấn đề ở đây cái ITFL là group chung mình k muốn việc làm ăn ảnh hưởng anh em bạn bè. thiệt sự đừng dọa mình các đồng chí ạ. mình cũng từng bị scam và cũng từng dính vào vấn đề này. "việc xử lý hình thức tiền ảo chưa được xác thực và rất khó để kết tội"-Nguyên văn câu nói của đồng chí công an mình từng trình báo.hồi đó ai cũng biết vụ zeekrewards die liên tục ảnh hướng tới các anh em làm ăn lớn kể cả những ảnh cả cũng đã scam và mình là một số nạn nhân bị scam.còn ai nhớ kenpop t không:)). nghĩ cho chủ thớt thôi. mà tại sạo phải giải thích cho các bạn nhỉ?.Chủ thớt PM yahoo hoặc sdt còn lại miễn tiếp

100% mình lấy đuợc tiền cho bạn,1 phút 30 giây.Nó trả tiền xong còn phải dẫn mình và bạn đi nhậu.Nói được làm được tại mình ghét mấy thằng lừa anh em lắm. 099.4527426 nhan tin nhe,chỉ cần ít thông tin là ra CMND từ đó ra hết 30ph sau CA có mặt tại nhà mời nó lên Chí Hoà luôn và nhanh.Vừa khóc vừa trả tiền,nhớ dẫn mình đi nhậu nhe
nick clone lượn mẹ đi. spam lắm vãi

Cứ cho Công an vào cuộc đi .
Thằng này là scamer chuyên nghiệp rồi nó chắc đã lừa nguòi rồi nhưng lần này ko nuốt đc nên mới nhả đó

Vì một mmo trong sạch nên cho nó đi bóc lịch
Ừ thì thôi tuy các bác quyết định. :D

?? vấn đề ở đây cái ITFL là group chung mình k muốn việc làm ăn ảnh hưởng anh em bạn bè. thiệt sự đừng dọa mình các đồng chí ạ. mình cũng từng bị scam và cũng từng dính vào vấn đề này. "việc xử lý hình thức tiền ảo chưa được xác thực và rất khó để kết tội"-Nguyên văn câu nói của đồng chí công an mình từng trình báo.hồi đó ai cũng biết vụ zeekrewards die liên tục ảnh hướng tới các anh em làm ăn lớn kể cả những ảnh cả cũng đã scam và mình là một số nạn nhân bị scam.còn ai nhớ kenpop t không:)). nghĩ cho chủ thớt thôi. mà tại sạo phải giải thích cho các bạn nhỉ?.Chủ thớt PM yahoo hoặc sdt còn lại miễn tiếp
Mọi nguòi thấy lời giải thích luc đầu với đoạn này có mâu thuẩn ko

Ở trên thì bảo đi bar say ko send $ đc còn ở dưới thì bảo xóa face trong luc đi bar

Nói thảng ra m scam nhưng ko nốt đc nên nhả . giò sợ bóc lịch nên sợ mới tạo ra lý do giả tọa

Ở trên thì bảo đi bar say ko send $ đc còn ở dưới thì bảo xóa face trong luc đi bar

Nói thảng ra m scam nhưng ko nốt đc nên nhả . giò sợ bóc lịch nên sợ mới tạo ra lý do giả tọa
:).Xin hỏi bạn là ai?. bạn tên gì? ở đâu? bạn có cần gặp tôi để trao đổi vấn đề này không? cần thì nháy máy qua sdt 01216845411 còn không cần bạn có thể im lặng và phắn đừng để tôi bực. Tôi không nói xóa page hay gì hết . lúc về nhà tôi check và thấy bị post group sợ bị comment bậy bạ ảnh hưởng mấy đứa trong group nên mới xóa bài đăng vài giờ ông tướng ạ.review check delete on day 26 anh will be posted again

Last edited:
giả tạo vậy mà cha này cũng tin , vãi thật
các bạn nên đọc kỹ 2 lòi giải thich của nó sẽ thấy rất mâu thuẩn.

Nó chính là cố y scam.

:).Xin hỏi bạn là ai?. bạn tên gì? ở đâu? bạn có cần gặp tôi để trao đổi vấn đề này không? cần thì nháy máy qua sdt 01216845411 còn không cần bạn có thể im lặng và phắn đừng để tôi bực. review check delete on day 26 anh will be post again
Dám làm éo dám nhận sao :D:D:D

rõ ràng rồi, kaka chắc lúc đang dùng 9chai mới gặm được để đi bar bủng, xong rồi sợ quá chạy về tạo bằng chứng giả để xl, nhằm chối tội kaka. thôi đền cho người ta thêm 3tr nữa đi e, ko là e lên đồn đấy

rõ ràng rồi, kaka chắc lúc đang dùng 9chai mới gặm được để đi bar bủng, xong rồi sợ quá chạy về tạo bằng chứng giả để xl, nhằm chối tội kaka. thôi đền cho người ta thêm 3tr nữa đi e, ko là e lên đồn đấy
bác nhầm à hình như là 9trai5 mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nếu quy tội lừa đảo bóc lịch cũng 2-3 năm nhỉ :D:D:D

:).Xin hỏi bạn là ai?. bạn tên gì? ở đâu? bạn có cần gặp tôi để trao đổi vấn đề này không? cần thì nháy máy qua sdt 01216845411 còn không cần bạn có thể im lặng và phắn đừng để tôi bực. review check delete on day 26 anh will be posted again
bạn chỉ cần nói rõ ràng là tại sao trong lúc mọi người bạn luận trên forum, thì bạn @leenguyen69 đưa info của bạn ra có Facebook và youtube của bạn, xong 1 lúc thì bị xóa , vậy thì ai xóa nó, và mục đích xóa là gì

bạn chỉ cần nói rõ ràng là tại sao trong lúc mọi người bạn luận trên forum, thì bạn @leenguyen69 đưa info của bạn ra có Facebook và youtube của bạn, xong 1 lúc thì bị xóa , vậy thì ai xóa nó, và mục đích xóa là gì
Tôi không nói xóa page hay gì hết . lúc về nhà tôi xem được và thấy bị post group sợ bị comment bậy bạ ảnh hưởng mấy đứa trong group nên mới xóa bài đăng vài giờ chờ giải quyết ông tướng ạ.

thì lúc đó biết đc sơ hỏ nên phải xóa dấu vết thôi chứ sao
nhưng rồi vỏ quyết dầy thì có mónh tay nhon thôi :D:D:D

Tôi không nói xóa page hay gì hết . lúc về nhà tôi xem được và thấy bị post group sợ bị comment bậy bạ ảnh hưởng mấy đứa trong group nên mới xóa bài đăng vài giờ chờ giải quyết ông tướng ạ.
bạn về nhà lúc mấy h, lúc nãy bạn nói mới về , trong khi cái post đó xóa cách đây vài tiếng rồi nhé. haha lộ đuôi rồi

bạn về nhà lúc mấy h, lúc nãy bạn nói mới về , trong khi cái post đó xóa cách đây vài tiếng rồi nhé. haha lộ đuôi rồi
thì sau khi đọc thấy 2 comments giải thích có sự mâu thuẩn đó thôi . Cố ý scam mà bác :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week