SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
bạn về nhà lúc mấy h, lúc nãy bạn nói mới về , trong khi cái post đó xóa cách đây vài tiếng rồi nhé. haha lộ đuôi rồi
??. please đọc và thấu hiểu.lúc tôi post bài lên là đã về nhà rồi check acount ....phát hiện lỗi.... nhẹ nhàng tạm khóa group... tắm rửa và lên nc với các bạn ít tiền nhiều tiếng đây ạ.

up cho bạn @darkstyle sớm đc ăn cơm nhà nc.theo mình vụ này cứ báo ca.h sợ vãi tè ms lên post vài cái proof xàm xàm :D

haha tại nó cứ cãi chày cãi cối, còn giả tạo đưa bằng chứng giả hòng lừa tiếp, h thì im rồi , còn gì để nói nữa
vẫn tục kia # đâu nó cments là say nên giò mới tỉnh bây giò lại bảo :p:p:p

giả thích thì làm gì, chối tội thì sao, bây giờ thế này nhớ: Bố gửi cho con tiền gốc và thêm ít lãi tiền bồi thường. Nếu không bố chết với con

??. please đọc và thấu hiểu.lúc tôi post bài lên là đã về nhà rồi check acount ....phát hiện lỗi.... nhẹ nhàng tạm khóa group... tắm rửa và lên nc với các bạn ít tiền nhiều tiếng đây ạ.
bạn @theoldestroom giải thích giúp mình với, @@ chóng mặt với thằng này quá

up cho bạn @darkstyle sớm đc ăn cơm nhà nc.theo mình vụ này cứ báo ca.h sợ vãi tè ms lên post vài cái proof xàm xàm :D
Chuẩn cứ công an mà tiến hành thôi :D:D:D

Đừng để cho nó đi lừa nguòi nữa :p:p

ns chung bạn có scam hay k thì cứ để pháp luật lo.h đi ngủ đi cho đầu óc thanh thản bạn ạ .hí hí

lúc nãy kêu xóa post h lại kêu khóa group @@, bạn giải thích kĩ là mấy h bạn về, check account lúc mấy h, phát hiện lỗi thề nào, rồi tắm rữa bao nhiêu tiếng, mà tới 1h khuay mới lên giải thích.

Thiệt tôi thực sự không hiểu các bạn nghĩ tôi sợ cái gì. được rồi. bằng chứng tôi đã có nếu công an tới tôi sẽ trình báo y như những gì tôi nói hôm nay.tiền trong TK tôi không rút ra một đồng nào để nguyên hiện trường. . còn bây giờ tôi không muốn nói nữa. còn những anh em nào học CNTT làm mmo cũng nhiều ha. tạo 1 group trao đổi đi cho vui.

lúc nãy kêu xóa post h lại kêu khóa group @@, bạn giải thích kĩ là mấy h bạn về, check account lúc mấy h, phát hiện lỗi thề nào, rồi tắm rữa bao nhiêu tiếng, mà tới 1h khuay mới lên giải thích.
:)) chắc chưa chơi facebooks ads lần nào :)). non kém. khóa phải đợi 15 ngày

Thiệt tôi thực sự không hiểu các bạn nghĩ tôi sợ cái gì. được rồi. bằng chứng tôi đã có nếu công an tới tôi sẽ trình báo y như những gì tôi nói hôm nay.tiền trong TK tôi không rút ra một đồng nào để nguyên hiện trường. . còn bây giờ tôi không muốn nói nữa. còn những anh em nào học CNTT làm mmo cũng nhiều ha. tạo 1 group trao đổi đi cho vui.
Nếu cây ngay ko sợ chết đứng thì cứ cho lên công an đê .

Mấy anh công an giỏi phân tích lắm :D:D:D

Thôi bỏ qua đi,bạn gì mất tiền gọi coi nó nghe máy không,giờ kêu con người ta ở tù tội nghiệp,mà cũng không đủ lý do để làm việc đó.

Mình cũng từng bị lừa tiền trăm triệu mà chỉ có người mình tin nhe bạn bè thân mới lừa được thôi,đang bực gặp cái bài này tưởng ko xong mình làm ra lẽ,còn xong rồi thì thôi
lừa đảo thì ngồi tù mà bóc lịch cho trùa đi :p:p

:)) chắc chưa chơi facebooks ads lần nào :)). non kém. khóa phải đợi 15 ngày
bạn bị gì vậy, tuy mình ko chơi FB ads giỏi như bạn, nhưng mình thắc mắc là tại sao ban đầu bạn nói là xóa post, xong lúc nãy lại kêu khóa group, đây là điều mình thắc mắc, bạn hiểu chứ.

Thôi bỏ qua đi,bạn gì mất tiền gọi coi nó nghe máy không,giờ kêu con người ta ở tù tội nghiệp,mà cũng không đủ lý do để làm việc đó.

Mình cũng từng bị lừa tiền trăm triệu mà chỉ có người mình tin nhe bạn bè thân mới lừa được thôi,đang bực gặp cái bài này tưởng ko xong mình làm ra lẽ,còn xong rồi thì thôi
o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O là sao bạn, bạn làm mình cảm thấy khó hiểu rồi đấy

bạn bị gì vậy, tuy mình ko chơi FB ads giỏi như bạn, nhưng mình thắc mắc là tại sao ban đầu bạn nói là xóa post, xong lúc nãy lại kêu khóa group, đây là điều mình thắc mắc, bạn hiểu chứ.
thôi ngủ bác . thằng này là cố ý scam đó nói nhiều với nó làm gì mai thớt cứ CA mà chơi thôi

Mod @danhmay24h vào dọc mấy commnets xem forum có nên có nhung thành phần này ko :)

rep cuối: tôi làm cả 2 việc trên.khoá đợi 15 day then i delete post for waiting solved my problem

rep cuối: tôi làm cả 2 việc trên.khoá đợi 15 day then i delete post for waiting solved my problem
Việc này nếu ngay ban đầu lúc về nhà, biết có liên quan tới mình rồi lo mà gọi cho người ta nói chuyện rõ ràng nhanh chóng, lên tiếng trong cái bài viết này 1 cái, chứ đợi éo gì phải tắm rữa tới tận 1h khuay mới lên, bạn khóa cái group của bạn làm éo gì, mất tới 15 ngày nó mới mát trong khi chả liên quan tới chuyện đền bù lại cho người ta. Lên nói 1 tiếng rồi giải thích là xong chả viêc gì phải xóa cả. Theo mình thì bạn chỉ giải thích lòng vòng , giấu đầu hở đuôi, mất vài tiếng tạo bằng chứng giả hòng lừa gạt chối tội thôi...

Nói thì nói thế thôi nhưng a khuyên thằng @darkstyle nên giải quyết theo hướng thỏa hiệp, nhún nhường, bao nhiêu con mắt đang căm phẫn vì scam thì bố vào comment oai như cóc mặc dù cứ cho điều đó là đúng. Dù mình có đúng và sẽ không bị ảnh hưởng khi có tranh chấp thì cũng phải nói chuyện theo kiểu nhường nhịn cho người ta dễ nghe, nói giọng hạ xuống. Họ đang bực tức thì giải thích gì đi nữa thì cũng chẳng ai nghe nên thà rằng cứ thú nhận là scam đi con hơn, nói kiểu em sinh viên năm 1, lần đầu được nhận gần chục củ nên lòng tham em nổi lên, 1 phút nông nổi nên em không làm chủ được bản thân, trót dại scam của a. Sau khi đọc được topic này thì em cũng vẫn rối quá, tâm trí không biết gì. Giờ em nhận ra mong các anh trong topic rộng lòng tha thứ chứ em sinh viên năm 1 còn non lắm. Tha cho em lần này đi lần sau em sẽ cố gắng tái phạm...:D. Đấy nói hạ giọng nhường nhịn, 1 tý có phải ae thương cảm cho không?:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week