SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Đúng rãnh thật mai mốt chỉ giúp rm nào deth ở sg thôi có j còn hẹn đi xem fim dc
Con ông cháu cha MMO hay sao mà SPAMm khiếp thế.....!! thằng scam đi tù 5 năm thì nhất định các bác phải gông cổ thằng này đi 1,2 năm nhé các bác....:D

Địa chỉ,tên tuổi ,cmnd thường trú,ngày tháng năm sinh và sơ yếu lý lịch luôn.Chi phí 200k, nhờ bên CA làm CMND xác minh
đầu tiên đòi chi phí 3tr, sau đó giảm xuống 2tr, giờ thì còn 200k :))) thằng scam nó đã ra mặt trả lại tiền mà còn cứ spam nói c c gì nữa thế nhỉ ?

Scamer đã lộ diện ròi, đọc vài trang cuối thì sẽ biết ai là scam trong vụ này liền. Nó bắt đầu sợ rồi đấy!
Thớt làm tới bến cho nó nghỉ học và ngồi tù. Dĩ nhiên là lấy lại được tiền, nhưng hậu quả thì nó phải gánh :D

rõ ràng là đã hỏi kĩ lưỡng như này, mà bạn cũng ko có 1 cuộc gọi hay tin nhắn lại để báo là sai sót nhầm lẫn gì, tối thấy có biến như vậy cũng ko gọi 1 cuộc cho tôi để thông báo để nói chuyện giải quyết êm đẹp mà lại tranh thủ đi xoá page post này nọ, mà cứ tiếp tục vui chơi là sao, ai mà biết được là bạn đặt chế độ này chế độ nọ, mà rõ ràng hồi chiều lúc đang thương lượng tôi đã nhá máy cho cậu và cậu cũng nhận được số của tôi rồi, chuyển tiền xong gọi lại tút tút báo bận cả trăm lần ko hồi âm, thử gặp ai xem trong tình huống này đầu ko xuất hiện chữ scam? đang giao dịch mà lại như thế.

rõ ràng là đã hỏi kĩ lưỡng như này, mà bạn cũng ko có 1 cuộc gọi hay tin nhắn lại để báo là sai sót nhầm lẫn gì, tối thấy có biến như vậy cũng ko gọi 1 cuộc cho tôi để thông báo để nói chuyện giải quyết êm đẹp mà lại tranh thủ đi xoá page post này nọ, mà cứ tiếp tục vui chơi là sao, ai mà biết được là bạn đặt chế độ này chế độ nọ, mà rõ ràng hồi chiều lúc đang thương lượng tôi đã nhá máy cho cậu và cậu cũng nhận được số của tôi rồi, chuyển tiền xong gọi lại tút tút báo bận cả trăm lần ko hồi âm, thử gặp ai xem trong tình huống này đầu ko xuất hiện chữ scam? đang giao dịch mà lại như thế.
Cậu onl YH mình hỏi chút!

Thớt chơi cho nó vào tù ngồi luôn đi, ghét thứ lừa đảo. Bây giờ cứ nói thật là mình túng thiếu gì đó v.v. Bạn tha cho mình 1 lần thì dễ chịu hơn

Không báo công an thì thôi dẹp lần sau đừng tìm info in phiếc gì cho mấy bác hết. Nhân nhượng nó nó lừa người khác. Scam thì là bản chất rồi. Bạn chỉ nghỉ cho mình bạn thì thôi. Chúc bạn lấy lại được tiền .........................Aiz

Tình hình chắc thớt nhận refund xong ai về nhà nấy r. :D hết cái để hóng r. :oops:

47 phạm văn đồng hoặc call 069.21161

Tại sao các bạn lại bị hội chứng sợ công an như vậy ?
Bao nhiêu vụ rồi, Các bạn làm MMO thì cũng là tiền chứ là rác hay sao mà CA ko giải quyết. Cứ chọn cách đóng cửa bảo nhau riết chúng nó nhờn mặt.
PS: Scammer còn nhỏ sai lầm cũng là chuyện bt, nhưng phải biết khắc phục theo hướng tích cực để mọi người còn thông cảm, đừng bố đời thiên hạ ở đây. Chưa là gì đâu em.

Không báo công an thì thôi dẹp lần sau đừng tìm info in phiếc gì cho mấy bác hết. Nhân nhượng nó nó lừa người khác. Scam thì là bản chất rồi. Bạn chỉ nghỉ cho mình bạn thì thôi. Chúc bạn lấy lại được tiền .........................Aiz
đúng vậy ghét nhất mấy thằng lừa đảo chó chết, tuy chưa bị lừa lần nào, nhưng ghét mấy thằng lừa đảo, xong vào hóng hớt xóa này xóa kia, xong còn già môm, tạo bằng chứng giả, giả tạo xin lỗi hòng chối tội. Haiz bác ik báo công an đi, làm cho nó ko còn cơ hội lừa đảo thêm ai nữa. Tụi nó là CẶN BẢ xã hội đấy, mai mốt ra đời thì bản chất đấy vẫn là như thế thôi.

Tại sao các bạn lại bị hội chứng sợ công an như vậy ?
Bao nhiêu vụ rồi, Các bạn làm MMO thì cũng là tiền chứ là rác hay sao mà CA ko giải quyết. Cứ chọn cách đóng cửa bảo nhau riết chúng nó nhờn mặt.
PS: Scammer còn nhỏ sai lầm cũng là chuyện bt, nhưng phải biết khắc phục theo hướng tích cực để mọi người còn thông cảm, đừng bố đời thiên hạ ở đây. Chưa là gì đâu em.
đúng rồi, cứ CA 1 lần cho nó tởn, thằng này bản chất cạn bả sẵn rồi, chứ ko phải do nhất thời tham của đâu. Nó mà làm cán bộ nhà nước thì xác định nhé kaka.

Vài bữa nữa nó mở tranh chấp cho thì ngồi đó mà đầu vs tư :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week