Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

Chưa thấy đc nút thanks nên chưa bấm cho chủ thớt đc . thanks bạn rất nhiều :binhsua156:. đăng tải về nghiên cứu và chờ đợi cái 15 :binhsua146:
Chúc bạn nhanh thấy nút thank nhoa

có 1 điều phải hỏi là mình cài offdown trên máy ảo nhưng cứ bấm install 1 lúc là tự nhiên nó biến mất, nó vẫn cài và vẫn bật popup, nhưng mà đôi khi rất lâu nên muốn kiểm tra tiến trình thì không biết thế nào mà lần, và mình thấy hình như mỗi lần làm đều cho ra kết thúc khác nhau hay sao ấy, ý mình là nó không bật ra cùng 1 kiểu popup :)

có 1 điều phải hỏi là mình cài offdown trên máy ảo nhưng cứ bấm install 1 lúc là tự nhiên nó biến mất, nó vẫn cài và vẫn bật popup, nhưng mà đôi khi rất lâu nên muốn kiểm tra tiến trình thì không biết thế nào mà lần, và mình thấy hình như mỗi lần làm đều cho ra kết thúc khác nhau hay sao ấy, ý mình là nó không bật ra cùng 1 kiểu popup :)

Vào task mânger để coi nhé bạn

Ctrl-Atl-Del vào thẻ process

Mình muốn hỏi thêm là cái off mah j hong... của thằng gamehouse ấy, nó cứ báo là lỗi kết nối rồi chọn yes no gì đó, thường là không hoàn thành được off đó, có cách giải quyết gì không, mình không hiểu sao nó lại báo lỗi kết nối

Mình muốn hỏi thêm là cái off mah j hong... của thằng gamehouse ấy, nó cứ báo là lỗi kết nối rồi chọn yes no gì đó, thường là không hoàn thành được off đó, có cách giải quyết gì không, mình không hiểu sao nó lại báo lỗi kết nối

1 cách chặn các kết nối kém chất lượng ( để nó biết bạn đang fake ip cheat) nên chịu thôi

Khắc phục là down con đó riêng ra để để tranh băng thông từ các con khác, như thế cài sẽ ít bị lỗi vậy hơn

có cách nào tận dụng fake ip 2 lần ko nhỉ làm 2 máy ảo thì vãi quá, ram 4gb mới cõng được ram mình 2gb chạy mỗi máy ảo thôi nản ghê

có cách nào tận dụng fake ip 2 lần ko nhỉ làm 2 máy ảo thì vãi quá, ram 4gb mới cõng được ram mình 2gb chạy mỗi máy ảo thôi nản ghê

Chỉ có cách chia firefox ra thành nhiều profile để làm thôi cậu, nhưng nhược của nó là chỉ xài đcvs sock, và chỉ fake ip cho trình duyệt thôi (có nghĩa là ko làm đc ofer download)

chết bà nhà tôi mở băng ra mà không biết, làm hồn nhiên vãi đến khi reset thấy cái biêu tượng FBdownloader to đoành giữa màn hình, lại phải setup lại rồi, mother of god :((

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

cho mình hỏi kiểu setup của chủ thead có gì đặc biệt ngoài cái auto không để làm 1 bản xem thế nào :D

lead download tốt, ko bị lỗi làm ảnh hưởng tới lead. tối ưu hóa chương trình, vs lại tên bản quyền, thế thôi =]]

topic hướng dẫn hay...

Bạn ơi sao Max k thấy hướng dẫn off gift card vậy tại dạo này site của sup nó có nhiều lắm 4-6 con .
Con này có cần tạo mail phụ cho mỗi off hay k ? hay chỉ cần 1 mail đăng kí cả 6 off
Mong b trả lời sớm hộ cám ơn ^^!

Max

Bạn ơi sao Max k thấy hướng dẫn off gift card vậy tại dạo này site của sup nó có nhiều lắm 4-6 con .
Con này có cần tạo mail phụ cho mỗi off hay k ? hay chỉ cần 1 mail đăng kí cả 6 off

Max

Cái hướng dẫn Submit Mail đó

Chỉ có cách chia firefox ra thành nhiều profile để làm thôi cậu, nhưng nhược của nó là chỉ xài đcvs sock, và chỉ fake ip cho trình duyệt thôi (có nghĩa là ko làm đc ofer download)

vãn có cách làm được off down đó thôi, mình sét direct cho vmw khi đó fake ip cho 2 cái vẫn ok, nhưng phải chấp nhận cài thẳng và xóa = your uninstall

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

Max

mấy off đó làm vèo vèo hên lắm 10 mail ăn 1 con có bn làm hết đi bạn 100 mail cũng được 5-10$ từ nóa

Vậy mệt lắm, thà cày 1 mail cho nhanh xong qua làm con khác :-s. Thường mình cài con down xong = xóa = Your Un cũng mất hết 5p mới sạch hết ...

Vậy mệt lắm, thà cày 1 mail cho nhanh xong qua làm con khác :-s. Thường mình cài con down xong = xóa = Your Un cũng mất hết 5p mới sạch hết ...

mình thấy cũng nhanh mà :D sét như vầy mới ăn được 2 con chứ, chờ off trong máy ảo down xong lâu hơn, cho hỏi cái auto fill bạn lấy thông số ở đây điền vô vậy, mình viewpage source loạn xị chả thấy :(, mà nó dùng được cho những off chọn yes no không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week