Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

vãn có cách làm được off down đó thôi, mình sét direct cho vmw khi đó fake ip cho 2 cái vẫn ok, nhưng phải chấp nhận cài thẳng và xóa = your uninstall

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

mấy off đó làm vèo vèo hên lắm 10 mail ăn 1 con có bn làm hết đi bạn 100 mail cũng được 5-10$ từ nóa
Vậy dùng 1 mail đăng kí 10 off , hay phải tạo thêm 10 mail phụ để làm vậy b :D
Lỡ rồi hỏi luôn ;))

Max

Ko cần mail phụ, cứ 1 mail thôi, miễn các con offer ko giống nhau

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

mình thấy cũng nhanh mà :D sét như vầy mới ăn được 2 con chứ, chờ off trong máy ảo down xong lâu hơn, cho hỏi cái auto fill bạn lấy thông số ở đây điền vô vậy, mình viewpage source loạn xị chả thấy :(, mà nó dùng được cho những off chọn yes no không

Bất cứ lựa chọn gì cũng tự điền đc bạn à ^^

Các thông số đó thì bạn test thử xem nó là gì ;) Cơ mà đừng nói cho người khác, lộ mánh hết :d

ttlny cho mình hỏi : các con off download ,mình fake IP toàn máy rồi chạy bằng Sanboxe thì có đc ko nhỉ ? tại chia FF ra nhiều profile quá mà ko biết làm như nào .Đóng băng thì hơi bất tiện , máy ảo thì con Des cùi của mình ko tải đc , setup thẳng trực tiếp thì Avira nó phang tùm lum ko cài đc :)

có ai biết làm con off walmart moneycard ko, giúp mình tí, điền hết nhưng nó ghi ko thể xác nhận thông tin :(
YH: chipheo_200630

có ai biết làm con off walmart moneycard ko, giúp mình tí, điền hết nhưng nó ghi ko thể xác nhận thông tin :(
YH: chipheo_200630

Xem hướng dẫn SSN đó bạn

ttlny cho mình hỏi : các con off download ,mình fake IP toàn máy rồi chạy bằng Sanboxe thì có đc ko nhỉ ? tại chia FF ra nhiều profile quá mà ko biết làm như nào .Đóng băng thì hơi bất tiện , máy ảo thì con Des cùi của mình ko tải đc , setup thẳng trực tiếp thì Avira nó phang tùm lum ko cài đc :)

đc mà bạn, chạy tốt, nhưng có thể sẽ gặp tình trạng ko lead các con download, bạn xem thử thế nào

Chủ topic bị hen xuyễn thì phải :)) :binhsua52: chăc là do quá sức;)) ráng làm nốt mấy cái video nữa nha !

up nhé cũng hay ra phết có mấy dạng of xưa giờ ko bít làm giờ mới bít :p

Chỉ có mỗi chủ thread là viết bài có chất lượng. Còn lại toàn chém gió. Để thời gian chém gió đó mà viết bài đóng góp đi mọi người...

Ai biết nâng cấu hình con máy ảo lên thế này không?
Laptop i7 - 6Gb chạy win7 không chơi được 1 số game, thêm cái nữa là thích XP dễ dùng hơn nên chôm cái bản của chủ thớt về dùng. Ai giúp với nhé

Last edited by a moderator:
ai có phần mềm nào hay share phát khỏi mua 5$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week