Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Ai bảo PopCash chơi Jingling ăn ban nào? :p

với mình thì cả 2 đều là thứ để mình kiếm tiền :p thể loại và cách thức không quan trọng, quan trọng là tiền mình kiếm đc nhiều hay ít :p
chời ko hiểu câu mình nói hả , mình nói popcash cậu kiếm nhìu thì dễ ăn banned , còn adhexa cậu kiếm ngày bao nhiu chả đc chưa thấy ai bị banned cả @@
bởi vậy mình mới nói nghĩ sao đi so 1 thằng chuyên banned với thằng ko banned :confused:
Có site nào chấp nhận tracffic từ PTC không bạn ơi
https://mmo4me.com/threads/co-the-kiem-tien-tu-traffic-ptc-khong.226506/
ptc thì chịu thôi , chả thấy ai chấp nhận vì bọn nó toàn nhấp ads kiếm tiền chứ có tham quan gì web nhìu đâu @@

chời ko hiểu câu mình nói hả , mình nói popcash cậu kiếm nhìu thì dễ ăn banned , còn adhexa cậu kiếm ngày bao nhiu chả đc chưa thấy ai bị banned cả @@
bởi vậy mình mới nói nghĩ sao đi so 1 thằng chuyên banned với thằng ko banned :confused:
:
Còn ý mình thì chỉ đơn giản là so sánh số $ kiếm được với cùng số slot jingling của nó adhexa thôi! :p

ptc thì chịu thôi , chả thấy ai chấp nhận vì bọn nó toàn nhấp ads kiếm tiền chứ có tham quan gì web nhìu đâu @@
Có điều mình thấy lạ ở chỗ nó muốn người thăm tham quan web mà sao nó chấp nhận jingling, hitlap gì mà, cái này nó còn biết rõ là chỉ treo máy chứ ko hề vào tới web

Có điều mình thấy lạ ở chỗ nó muốn người thăm tham quan web mà sao nó chấp nhận jingling, hitlap gì mà, cái này nó còn biết rõ là chỉ treo máy chứ ko hề vào tới web
cái đó mình cũng hông biết :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week