Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Có điều mình thấy lạ ở chỗ nó muốn người thăm tham quan web mà sao nó chấp nhận jingling, hitlap gì mà, cái này nó còn biết rõ là chỉ treo máy chứ ko hề vào tới web
treo máy là 1 cái nghệ thuật đâu phải vứt link vào là xong @@

chịu mỗi người ăn mỗi dự án khác , adhexa thì cần chi nghệ thuật
:p bác cứ thử quăng blog adhexa vô jingling 30 cái vps xem mỗi ngày bác kiếm được nhiều :p em không có ý gì nhưng mà đố bác chạy jingling trên 30 vps mà ngày được hơn 10$ trong adhexa đó :)) không có phương pháp thì nó đếm lè tè, thậm chí còn chả đếm 1 view chứ đừng nói mà "adhexa thì có gì đâu" :v

đó là lí do em chưa bao giờ share tut chiến adhexa với popcash của em cho ai :v ai nói em ăn đc không chia sẽ thì kệ :p chứ em không thích share cho 1 người xong người đó đi share lung tung rồi cuối cùng lại có người hô cái phương pháp do em nghĩ ra là "cái cách này có gì đâu, ai chả biết" :))

:p bác cứ thử quăng blog adhexa vô jingling 30 cái vps xem mỗi ngày bác kiếm được nhiều :p em không có ý gì nhưng mà đố bác chạy jingling trên 30 vps mà ngày được hơn 10$ trong adhexa đó :)) không có phương pháp thì nó đếm lè tè, thậm chí còn chả đếm 1 view chứ đừng nói mà "adhexa thì có gì đâu" :v

Có thế tiết lộ 1 ít bí kiếp về jl được ko bác?:)

uh bây giờ thì vậy thôi chứ lúc trước cần gì tut với adhexa , còn popcash thì đây cũng ăn rồi nên biết :D

lâu lâu k vào thấy bid nó pay chả hiểu

30 vps mà 10$ thì vứt là vừa rồi :v

em chạy 10 vps ngày 10$ rồi bác. 30vps mà 10$ thì phương pháp này bá rồi =)))
30 vps mà 10$ thì vứt là vừa rồi :v
bác chạy site nào? chạy bằng gì? và tính thu nhập trên bao nhiêu site? o_O
Mà mình không nói là phương pháp của mình ngày 10$ trên 30 vps nhé! Đọc kĩ lại câu văn đi! :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week