Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
cau troi cho no baned het tat ca moi ng trong topic nay :D

Adhexa sao chưa pay nhỉ :( Ở đây có ai đkí được Chitika ko? E đăng kí mà ko login đc. Cái nữa là Yllix có đặt được popup trong Blogger ko ? E thử mà ko thấy chạy. Tks các bác.

trang paid-to-promote.net sao em treo jing ling 6 slot vps cả ngày mà ko đc 1 tí gì các bác nhỉ, vào vps mới mua click popup cũng ko đc tí gì luôn hay update sau bao nhiêu hôm hả các bác

:cool::cool: nó cập nhật $ ngay và luôn . Không có $ là không có $ nha
trang paid-to-promote.net sao em treo jing ling 6 slot vps cả ngày mà ko đc 1 tí gì các bác nhỉ, vào vps mới mua click popup cũng ko đc tí gì luôn hay update sau bao nhiêu hôm hả các bác

buồn ghê hay tại acc này từ năm 2013 nhỉ , hôm nọ đăng ki mới mà báo trùng mail hoá ra đăng kí từ lâu mà chưa dùng:( xem lúc nào cũng No Logs Found For This Month
View Logs For January 2015 ko chỉnh đc về tháng này

buồn ghê hay tại acc này từ năm 2013 nhỉ , hôm nọ đăng ki mới mà báo trùng mail hoá ra đăng kí từ lâu mà chưa dùng:( xem lúc nào cũng No Logs Found For This Month
View Logs For January 2015 ko chỉnh đc về tháng này
:eek::eek: thằng paid-to-promote này treo jinglinh làm gì dc nhìu $ đâu mà ham bác

:eek::eek: thằng paid-to-promote này treo jinglinh làm gì dc nhìu $ đâu mà ham bác
vâng mới thử mà bác, 4 vps nữa treo jingling thằng cpx24 đc 0,01 cả ngày chắc ip trùng hết rồi, chẳng lẽ lại treo socialssap mà sợ thằn này ban vớ vẩn quá
ah mà jingling treo cái promotion link có khác treo với cả cái blog ko bác nhỉ hay chỉ đc treo promotion link. thanks

Adhexa sao chưa pay nhỉ :( Ở đây có ai đkí được Chitika ko? E đăng kí mà ko login đc. Cái nữa là Yllix có đặt được popup trong Blogger ko ? E thử mà ko thấy chạy. Tks các bác.
E cũng đang pending 130$ của adhexa rút từ 19/04 cho đến giờ nè. Mãi ếu thấy pay :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week