Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
có thằng nào dễ tính chấp nhận mọi traffic ko bác thanks adehexa gần đủ min rồi mà scan đc vài chục con ssh chết lên chết xuống đc cái nhai đi nhai lại:p
chịu khó mua ssh mà chơi bác, vps nữa. càng nhiều càng tốt :D.
Còn cpx24 thì ngon chứ k cờ hó đâu bác, view thì nó cập nhật luôn nhưng $ thì sau 1-2 ngày mới cập nhật. :D

chịu khó mua ssh mà chơi bác, vps nữa. càng nhiều càng tốt :D.
Còn cpx24 thì ngon chứ k cờ hó đâu bác, view thì nó cập nhật luôn nhưng $ thì sau 1-2 ngày mới cập nhật. :D
;);) bác giỡn thì lấy jinglinh cắm xem ssh còn tùy thử trùng nhìu view cũng chả lên

vps windown mua của bác ấn độ ko dám scan với bot sợ die cả acc thì mang tiếng, may có con vps trial dùng thử chưa chết nên thoải mái scan bot:D

;);) bác giỡn thì lấy jinglinh cắm xem ssh còn tùy thử trùng nhìu view cũng chả lên
Chưa cắm jingling (vì ngại đi cài vô vps quá :D) nhưng e đang chỉ cắm hitleap (full 15link) thì ngày 5-6$ bác ạ :D Như ảnh thì ngày 1/5 vs 2/5 là chỉ hitleap đó bác. H k chụp lại đc log của tháng 4 cho bác xem :D

Attachments

8.1 KB · Views: 94
vps windown mua của bác ấn độ ko dám scan với bot sợ die cả acc thì mang tiếng, may có con vps trial dùng thử chưa chết nên thoải mái scan bot:D
Thì hỏi bác ấn độ xem có bot đc traffic k? :D

Chưa cắm jingling (vì ngại đi cài vô vps quá :D) nhưng e đang chỉ cắm hitleap (full 15link) thì ngày 5-6$ bác ạ :D Như ảnh thì ngày 1/5 vs 2/5 là chỉ hitleap đó bác. H k chụp lại đc log của tháng 4 cho bác xem :D
đếm ảo nhỉ bác

mấy ngày 4,5 chưa cập nhật tiền phải ko . chỉ hitleap thì ảo quá @@ . mà treo banner hay surf link ptp vậy bác ?

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mấy ngày 4,5 chưa cập nhật tiền phải ko . chỉ hitleap thì ảo quá @@ . mà treo banner hay surf link ptp vậy bác ?
sau 1-2 ngày nó mới cập nhật mà. Hitleap thì chạy promotion link bác nhé, chứ chạy site cho banner vs pop thì k ăn thua :D

ngoi hong cha thay gi new toan tam voi chem gio ko day scan ssh trong thoi bui kho' khan day ai hoc pm yahoo: mrdynamicvn vui day scan socks luon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week