Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
bác nào làm e cái web e chỉ site trên
Chả biết đúng ko :p

mọi người ơi, mihf có ít $ PP muốn đổi sang Pm thì dùng site trao đổi nào nhỉ ( chưa đổi lần nào nên không biết thằng nào uy tín )
Ai biết cho mình xi cái site nha, thanks!

không biết có phải bác nào ở 4rum mmo này ko mà fake ip reg acc toàn xx1 , xx2 , xx3 , xx4 :v , box chat thấy mấy acc new reg liền 1 lúc , chơi hay phá đảo đây , tao méc thằng admin luôn :D
Cũng có kha khá bác mò ra rồi :mad:, thấy 1 số trùng tên 4rum :rolleyes: , ai thì hiện nguyên hình đi . Thế là quá chỉ tiêu share private cho 3 người rùi nhé :mad: ( stop nhé ) . Em đang liều lĩnh test tiếp 1 site paid tuần ( thấy có liên kết với yesup , ai mò thử đi :D) , tuần tới nếu ko banned thì mình share cho mọi người , nhưng thấy TOS của nó căng vãi đ', éo biết ăn dc ko , nhưng rate cao phết

Last edited:
không biết có phải bác nào ở 4rum mmo này ko mà fake ip reg acc toàn xx1 , xx2 , xx3 , xx4 :v , box chat thấy mấy acc new reg liền 1 lúc , chơi hay phá đảo đây , tao méc thằng admin luôn :D
Cũng có kha khá bác mò ra rồi :mad:, thấy 1 số trùng tên 4rum :rolleyes: , ai thì hiện nguyên hình đi . Thế là quá chỉ tiêu share private cho 3 người rùi nhé :mad: ( stop nhé ) . Em đang liều lĩnh test tiếp 1 site paid tuần ( thấy có liên kết với yesup , ai mò thử đi :D) , tuần tới nếu ko banned thì mình share cho mọi người , nhưng thấy TOS của nó căng vãi đ', éo biết ăn dc ko , nhưng rate cao phết
Giờ muốn nó là private thật sự chỉ còn nước không khoe ảnh rút tiền thôi. Đầu tháng sau đợi tất cả site về mình sẽ đăng cái ảnh cuối cùng thuộc dạng khoe của sau đó ở ẩn thật =]]]]]. Khuyên bạn nên làm thế nếu muốn có thể 500$ -> 1000$/day thân.

20$/day -> cuộc sống thật vui vẻ mình có thể kiếm được hơn bố mẹ rồi Yeah.
0$/day -> mình rơi xuống địa ngục rồi sao vỡ mộng hix.
60$/day -> liệu có rơi xuống địa ngục nữa không nhỉ
100$/day -> hmm có tí thành tựu vào mmo khoe của thôi.
150$/day -> hình như còn có mấy thằng kinh khủng hơn cố lên để bằng chúng nó nào.
... -> ....

:D show chơi

hóng share :v

Giờ muốn nó là private thật sự chỉ còn nước không khoe ảnh rút tiền thôi. Đầu tháng sau đợi tất cả site về mình sẽ đăng cái ảnh cuối cùng thuộc dạng khoe của sau đó ở ẩn thật =]]]]]. Khuyên bạn nên làm thế nếu muốn có thể 500$ -> 1000$/day thân.

150$/day -> hình như còn có mấy thằng kinh khủng hơn cố lên để bằng chúng nó nào.
... -> ....
Chủ yếu là cách chơi của mỗi người chứ đa số site thì ai cũng biết hết, chỉ cần gg phát là ra ấy mà, private nỗi gì.

Nói thật chứ share site mà ko có cách chơi ngon thì chỉ làm site thêm khó ăn mà thôi vì bọn net sẽ làm căng, gắt gao hơn.

Chủ Nhật làm 30% kế hoạch thôi và giờ đi ngủ , \bơi , tập tạ , ăn uống nào

Chủ yếu là cách chơi của mỗi người chứ đa số site thì ai cũng biết hết, chỉ cần gg phát là ra ấy mà, private nỗi gì.

Nói thật chứ share site mà ko có cách chơi ngon thì chỉ làm site thêm khó ăn mà thôi vì bọn net sẽ làm căng, gắt gao hơn.
=]]] cũng thấy đúng nhưng nếu không share chả ai biết là site có thể ăn và chơi đâu. Tâm lí ai cũng thế chỉ làm những site có người chiến rồi. Đâu phải ai cũng đủ kiên nhẫn mà chờ net 30 hoặc min pay 500$ mà chiến đâu.

... -> ....

share cho các bác chơi , bác nào muốn share tiếp cho ai thì cũng tùy các bác thôi , vì các net ở đây chắc ai cũng biết hết rùi , nhưng các bác dám test ko thôi , chứ net thì nhiều , các *** mọc lên hàng ngày , hàng giờ ấy

Bác đạt đến cảnh giới nào trong những dòng ghi ở trên rồi :v , mình có 1 thời gian cũng được kha khá nhưng về sau bỏ MMo 1 thời gian nên cũng quy về kiếp newbie

share cho các bác chơi , bác nào muốn share tiếp cho ai thì cũng tùy các bác thôi , vì các net ở đây chắc ai cũng biết hết rùi , nhưng các bác dám test ko thôi , chứ net thì nhiều , các *** mọc lên hàng ngày , hàng giờ ấy

Bác đạt đến cảnh giới nào trong những dòng ghi ở trên rồi :v , mình có 1 thời gian cũng được kha khá nhưng về sau bỏ MMo 1 thời gian nên cũng quy về kiếp newbie
cảnh giới ... rồi nên cảm giác một số thứ và khuyên thôi. Giờ vẫn phải hàng ngày đi hì hục test site cơ mà mình chơi net 3x thôi nên dễ hơn mọi người.

site thì hầu như nhiều người ở đây theo dõi hàng ngày rồi , site nào mới add vô >check info > thấy ok > test thử , nhưng những site cũ đôi khi các bác lại bỏ qua :v

mình thì treo bình thường thôi , ko có tut đâu :cool:

nghèo thì trả đc share.mấy bác giàu lại càng giàu :(
đói quá :(:(:(

Hello Google Cloud Platform Developer,

We've recently detected some activity on your Google Cloud Platform / API Project ID 881420228586 that appears to violate our Terms of Service

Please, visit the Google Cloud Console at https://console.developers.google.com for additional information about your project status.

In particular, our systems have flagged your projects for performing intrusion attempts against a third-party.

Oftentimes when we detect this particular violation, it can be resolved by ensuring your project traffic directed at third-parties is expected, and that your project has not been compromised.

Here's what we need from you after that:

• Reply directly to this message (you must do this to prevent automatic suspension of your project!).
  • In that reply, please provide additional information about your project and how you are using the Cloud / API Platform.
  • If possible, detail the behavior of your project and how it could relate to what we detected.

Please, ensure you follow the steps outlined above within 7 days. If you do not, our system will automatically suspend your project - we don't want to have to do that, but we must protect our users and prevent our platform from being used to perpetrate abuse.

If your project behavior starts affecting the service or other users in an egregious manner, we may have to suspend the project before that 7 days window expires. Please, get back to us as soon as possible to help prevent that situation.

If you have any further questions, just reply directly back to us. We will get back to you as quickly as possible, but definitely within 48 business hours.

For your reference, our Terms of Service and Acceptable Use Policy can be found at the following links:

Sao mình treo tool traffic click bot bị google không cho phép nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week