Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
=]]] cũng thấy đúng nhưng nếu không share chả ai biết là site có thể ăn và chơi đâu. Tâm lí ai cũng thế chỉ làm những site có người chiến rồi. Đâu phải ai cũng đủ kiên nhẫn mà chờ net 30 hoặc min pay 500$ mà chiến đâu.
:DMin 500$ thì chả ai chơi đâu cơ mà net30 thì vẫn chờ được. :D

Người thì thừa VPS nhưng không biết cách khai thác. Người biết cách khai thác thì lại thiếu VPS. Mình lại thuộc trường hợp 2 :(

SHARE THỦ THUẬT VƯỢT QUA KHÂU KIỂM DUYỆT CỦA CÁC SITE CPM, CPC 3X ĐÂY

Bước 1:
Tìm những site phim 3x nổi tiếng, nhiều phim hay ở nước ngoài rồi grab (bạn nào không biết grab thì google tự tìm hiểu).

Bước 2: Dùng file .htaccess hoặc cao hơn để chặn IP Việt Nam. Bước này phải đảm bảo chặn được 100% IP Việt Nam, làm như thế này thì một số bác yếu tim khỏi phải lo C50.

Bước 3: SEO, câu view các kiểu cho site mới grab.

Bước 4: Khi site có khoảng 1-2k real traffic rồi thì dùng những tool bot traffic hạ rank alexa của site xuống, càng thấp càng tốt.

Bước 5: Đắng kí các site CPC, CPM rồi chiến.

CÁC BẠN CHÚ Ý LÀ KÌM HÃM TRAFFIC CỦA SITE TỪ 1-3K THÔI NHÉ. CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ CÓ 1-2K RỒI LẠI TIẾP TỤC PHÁT TRIỂN LÊN 10-20K ĐÂU. MỤC ĐÍCH Ở ĐÂY LÀ CHEAT CHỨA KHÔNG PHẢI LÀ REAL.

Last edited:
Người thì thừa VPS nhưng không biết cách khai thác. Người biết cách khai thác thì lại thiếu VPS. Mình lại thuộc trường hợp 2 :(

Bước 1:
Tìm những site phim 3x nổi tiếng, nhiều phim hay ở nước ngoài rồi grab (bạn nào không biết grab thì google tự tìm hiểu).

Bước 2: Dùng file .htaccess hoặc cao hơn để chặn IP Việt Nam. Bước này phải đảm bảo chặn được 100% IP Việt Nam, làm như thế này thì một số bác yếu tim khỏi phải lo C50.

Bước 4: Khi site có khoảng 1-2k real traffic rồi thì dùng những tool bot traffic hạ rank alexa của site xuống, càng thấp càng tốt.

VPS 1con có 2$ làm gì mà thiếu bác. Cần thì e cho chứ làm gì mà khổ thía.

Cách bác thì hay nhưng áp dụng chơi real thì ok vì cần time, chứ toàn chít cần ăn liền mà làm cho ra như bác nói thì ngta ăn hết cmnr. :D:D

Bước 1:

=]] nói thật dân đen *** bao giờ khôn hơn cảnh sát. Vấn đề là bạn ăn bao nhiêu thôi. 3x là chơi với lửa rồi.

=]] nói thật dân đen *** bao giờ khôn hơn cảnh sát. Vấn đề là bạn ăn bao nhiêu thôi. 3x là chơi với lửa rồi.
=)) Theo bác thì làm thế nào để kiểm tra 1 site 3x có phải là do người Việt Nam tạo ra trong khi traffic của site đó 100% từ nước ngoài, info vps/hosting/domain của nước ngoài và nội dung cũng của nước ngoài nốt :-/

=)) Theo bác thì làm thế nào để kiểm tra 1 site 3x có phải là do người Việt Nam tạo ra trong khi traffic của site đó 100% từ nước ngoài, info vps/hosting/domain của nước ngoài và nội dung cũng của nước ngoài nốt :-/

E có ông chú làm bên c50, để e hỏi ổng rồi trả lời bác nhá. :D:D:D

Mình mà biết thì mình là C50 rồi. =]]]].

Bạn chơi được thằng GG bằng bot thì pm sp nó nó sẵn sàng mời bạn về làm việc đấy =]]]]]
ý mình là mình dùng vps gg chạy tool bot traffic thì nó kêu vi phạm chứ ko phải mình bot thằng google

có bác nào tuyển đệ chơi site 3x không :D
Nói thẳng. trừ khi bạn là gái chứ khó có người nào nhận đệ lắm. Tự thân phân đấu nến cái khổ khi đi tést từng site được và không được. Không ai muốn trao cái mình khổ cực đi tìm cho người khác cả. Đến mua còn không bán thì bạn hiểu đấy.

VPS 1con có 2$ làm gì mà thiếu bác. Cần thì e cho chứ làm gì mà khổ thía.

Cách bác thì hay nhưng áp dụng chơi real thì ok vì cần time, chứ toàn chít cần ăn liền mà làm cho ra như bác nói thì ngta ăn hết cmnr. :D:D
Mình mà biết thì mình là C50 rồi. =]]]].

Haiz, đọc không chú ý. Mục đích tạo site 3x này ra là để cheat chứ không phải là chơi real traffic đâu. 1-2k real traffic, còn lại là tool bot hết

ý mình là mình dùng vps gg chạy tool bot traffic thì nó kêu vi phạm chứ ko phải mình bot thằng google
chạy ít thread thôi. 1 project chạy max core rồi vps lại đả 20 thread k chết hơi phí. Bí quyết của trường sinh là không ham hố.

E có ông chú làm bên c50, để e hỏi ổng rồi trả lời bác nhá. :D:D:D

muốn ăn nhiều thì phải liều thôi :) , cơ mà mình bỏ 3x lâu rồi..... từ lúc nghỉ PTU , nhớ lại thời cả ngày ngồi down , edit , addtext , up , spam post ....
Mà bác nào biết cách không lưu IP khi duyệt web giống site lx.us , trời đất .com không

nếu k fake ip khi đăng nhâp link admin của site thì vẫn dính

còn fake ip để quản trị thì k có cách nào để phát hiện.

dùng cách này thì 100% là k xác định được.

máy tính dùng remote desktop tới vps (k phải vps vn), rồi từ vps mở trình duyệt đăng ký và tạo site thanh toán vô danh hoặc fake info.

dùng cách này thì k có cách nào tìm ra :D

chạy ít thread thôi. 1 project chạy max core rồi vps lại đả 20 thread k chết hơi phí. Bí quyết của trường sinh là không ham hố.
Hello Google Cloud Platform Developer,

We've recently detected some activity on your Google Cloud Platform / API Project ID 881420228586 that appears to violate our Terms of Service

Please, visit the Google Cloud Console at https://console.developers.google.com for additional information about your project status.

In particular, our systems have flagged your projects for performing intrusion attempts against a third-party.

Oftentimes when we detect this particular violation, it can be resolved by ensuring your project traffic directed at third-parties is expected, and that your project has not been compromised.

Here's what we need from you after that:

• Reply directly to this message (you must do this to prevent automatic suspension of your project!).
  • In that reply, please provide additional information about your project and how you are using the Cloud / API Platform.
  • If possible, detail the behavior of your project and how it could relate to what we detected.

Please, ensure you follow the steps outlined above within 7 days. If you do not, our system will automatically suspend your project - we don't want to have to do that, but we must protect our users and prevent our platform from being used to perpetrate abuse.

If your project behavior starts affecting the service or other users in an egregious manner, we may have to suspend the project before that 7 days window expires. Please, get back to us as soon as possible to help prevent that situation.

If you have any further questions, just reply directly back to us. We will get back to you as quickly as possible, but definitely within 48 business hours.

For your reference, our Terms of Service and Acceptable Use Policy can be found at the following links:

Nó báo như này cơ bác ạ, ko phải em chạy quá tải cpu, treo có 3 theard ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week